Thông báo mời thầu

Thi công nhà ở số 01

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 09:52 31/03/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Thi công xây dựng 154 căn nhà ở thấp tầng
Tên gói thầu
Thi công nhà ở số 01
Chủ đầu tư
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TÍN NGHĨA - Á CHÂU
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn doanh nghiệp và vốn vay thương mại hợp pháp của Chủ đầu tư
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Biên Hoà, Tỉnh Đồng Nai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 24/04/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
135/QĐ-TNAC
Ngày phê duyệt
31/03/2023 09:47
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TÍN NGHĨA - Á CHÂU
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:51 31/03/2023
đến
09:00 24/04/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:05 24/04/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
650.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/04/2023 (21/09/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh Công ty cổ phần Landscape Asociation - Công ty TNHH Tư vấn kỹ thuật và xây dựng quốc tế I.C.P. Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Công ty cổ phần Landscape Asociation: Địa chỉ: Số 28 Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam Công ty TNHH Tư vấn kỹ thuật và xây dựng quốc tế I.C.P. Địa chỉ: Số 42 Bình Giã, Phường 13, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam.
2 Công ty Cổ Phần QLDA Tín Nghĩa Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 1 Lô C, đường Phan Chu Trinh, Phường Quang Vinh, Tp Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai;
3 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng ACC Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Số 38, đường Phan Chu Trinh - Phường Quang Vinh - Thành phố Biên Hoà - Đồng Nai
4 Công ty Cổ Phần QLDA Tín Nghĩa Tư vấn lập E-HSMT Số 1 Lô C, đường Phan Chu Trinh, Phường Quang Vinh, Tp Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai;
5 Công ty Cổ phần TVĐT Xây dựng Công nghệ Hoàng Nam Thổ Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 95/30, đường Hoàng Bật Đạt, P15, Q.Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh.
6 Công ty Cổ Phần QLDA Tín Nghĩa Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 1 Lô C, đường Phan Chu Trinh, Phường Quang Vinh, Tp Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai;
7 Công ty Cổ phần TVĐT Xây dựng Công nghệ Hoàng Nam Thổ Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 95/30, đường Hoàng Bật Đạt, P15, Q.Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào 0,5 m3, Có kiểm định còn hiệu lực cho đến thời điểm đóng thầu
2
2
Ô tô tự đổ ≥ 10 tấn, Có đăng kiểm còn hiệu lực cho đến thời điểm đóng thầu
2
3
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
4
4
Cần cẩu bánh xích ≥ 10 tấn, Có kiểm định còn hiệu lực cho đến thời điểm đóng thầu
2
5
Máy ép cọc – Lực ép 150 Tấn
2
6
Máy đầm bàn
4
7
Máy đầm dùi
4
8
Dàn giáo (bộ)
100
9
Ván khuôn (m2)
1000
10
Máy cắt, uốn thép
2
11
Máy phát điện dự phòng
1
12
Máy thủy bình
2
13
Máy kinh vĩ hoặc toàn đạc
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ LIÊN KẾ LK1-1 (MẪU NHÀ LK-M5.1)
2
XÂY NHÀ PHẦN THÔ: Đập đầu cọc
17
cái
3
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp II
0.147
100m3
4
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
6.848
m3
5
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.068
100m3
6
Rải Nilon kỹ thuật làm nền công trình
0.685
100m2
7
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng ≤250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 150
1.3
m3
8
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng ≤250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 250
8.192
m3
9
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x19, chiều dày <=10cm, chiều cao <=6m, vữa XM mác 75 (coppha móng)
6.657
m3
10
Bê tông đà kiềng đá 1x2, vữa BT mác 250
4.97
m3
11
Bê tông cột đá 1x2, vữa BT mác 250
6.664
m3
12
Sản xuất, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn cột vuông, chữ nhật
1.193
100m2
13
Bê tông xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m đá 1x2, vữa bê tông mác 250
19.535
m3
14
Sản xuất, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn xà dầm, giằng
2.767
100m2
15
Bê tông sàn mái, chiều cao ≤28m đá 1x2, vữa bê tông mác 250
34.038
m3
16
Ván khuôn sàn, chiều cao <= 28m
2.728
100m2
17
Bê tông cầu thang thường đá 1x2, vữa BT mác 250
2.244
m3
18
Sản xuất, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn cầu thang thường
0.281
100m2
19
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng đá 1x2, vữa BT mác 250
4.536
m3
20
Sản xuất, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái, chiều cao ắt, máng nước, tấm đan
0.306
100m2
21
Sản xuất, lắp dựng cốt thép móng đường kính <=10mm
0.018
tấn
22
Sản xuất, lắp dựng cốt thép móng đường kính <=18mm
0.594
tấn
23
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
0.199
tấn
24
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 28m
0.708
tấn
25
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép > 18mm, chiều cao <= 28m
1.146
tấn
26
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
0.506
tấn
27
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 28m
2.342
tấn
28
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép > 18mm, chiều cao <= 28m
0.872
tấn
29
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép <=10mm, chiều cao <= 28m
3.497
tấn
30
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép cầu thang, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
0.591
tấn
31
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép cầu thang, đường kính cốt thép > 10mm, chiều cao <= 28m
0.25
tấn
32
Sản xuất, lắp dựng cốt thép lanh tô - bổ trụ
0.506
tấn
33
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x19, chiều dày <=10 cm, chiều cao <=28m, vữa XM mác 75
13.199
m3
34
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x19, chiều dày <=30 cm, chiều cao <=28m, vữa XM mác 75
58.826
m3
35
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác bằng gạch đất sét nung 4x8x19, chiều cao <=6m, vữa XM mác 100
6.203
m3
36
HOÀN THIỆN MẶT NGOÀI: Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5 cm, vữa XM mác 75
366.454
m2
37
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5 cm, vữa XM mác 75
101.43
m2
38
Trát xà dầm, vữa XM mác 75
106.782
m2
39
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
97.565
m2
40
Láng sênô, mái hắt, máng nước dày 1 cm, vữa XM mác 100
97.565
m2
41
Hoa văn trang trí 322x346 đầu cửa
13
bộ
42
Hoa văn trang trí 150x294 dưới bệ cửa
30
bộ
43
Mái che giếng trời kính cường lực dày 10mm, khung thép tráng kẽm 50x150, sơn hoàn thiện
3.675
m2
44
Đắp phào đơn, vữa XM mác 75
229.3
m
45
Đắp phào kép, vữa XM mác 75
294
m
46
Kẻ ron tường
52.5
m
47
Lợp mái ngói 22 v/m2, chiều cao <= 16 m
0.653
100m2
48
Bả bằng bột bả vào tường
366.454
m2
49
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
208.212
m2
50
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
574.666
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công nhà ở số 01". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công nhà ở số 01" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 87

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây