Thông báo mời thầu

Thi công sửa chữa

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 13:15 03/10/2022
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu hạng mục Sửa chữa đơn nguyên B1 công trình Khu lưu trú công nhân – Khu chế xuất Tân Thuận
Tên gói thầu
Thi công sửa chữa
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn của doanh nghiệp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
13:15 13/10/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Quyết định số 055/QD.22-SDC
Ngày phê duyệt
26/09/2022 11:49
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN NAM SÀI GÒN

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:14 03/10/2022
đến
13:15 13/10/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
13:15 13/10/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
78.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/10/2022 (10/02/2023)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẤT NGUYÊN Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán 116 Nguyễn Duy Cung - Phường 12 - Quận Gò Vấp - TP. Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG SÀI GÒN 3 Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán 320/12 Trường Chinh - Phường 13 - Quận Tân Bình - TP. Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THỊNH PHÁT AN Tư vấn lập E-HSMT Số 69/8 Đường TTH 06 - phường Tân Thới Hiệp - Quận 12 - TP. Hồ Chí Minh
4 CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN NAM SÀI GÒN Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 1 Đường số 5, Khu nhà ở Sông Ông Lớn, Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP. Hồ Chí Minh
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THỊNH PHÁT AN Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 69/8 Đường TTH 06 - phường Tân Thới Hiệp - Quận 12 - TP. Hồ Chí Minh
6 CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN NAM SÀI GÒN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 1 Đường số 5, Khu nhà ở Sông Ông Lớn, Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP. Hồ Chí Minh

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Tất cả hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất không đáp ứng được các yêu cầu của hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu.
Số quyết định
059/QD.22-SDC
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 20/10/2022
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
14:18 20/10/2022

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột ngoài nhà
3093.967
m2
2
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần ngoài nhà
1093.1675
m2
3
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột trong nhà
7862.2675
m2
4
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần trong nhà
3259.8581
m2
5
Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà
3093.967
m2
6
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần ngoài nhà
1093.1675
m2
7
Bả bằng bột bả vào tường trong nhà
7862.2675
m2
8
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần trong nhà
3259.8581
m2
9
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
4187.1345
m2
10
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
11122.1256
m2
11
Phá lớp vữa tạo dốc sê nô mái
160.15
m2
12
Vệ sinh bề mặt seno
160.15
m2
13
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng lớp dưới
160.15
m2
14
Láng bề mặt seno, dày 2cm, vữa XM M100, PCB40
160.15
m2
15
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng lớp trên
160.15
m2
16
Xây tường thẳng bằng gạch ống xi măng 8x8x18cm - Chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB40
0.448
m3
17
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
140
m2
18
Cung cấp, bắn keo silicon vào chụp mũ mái tole
10
tuýp
19
Tháo dỡ bệ xí
108
bộ
20
Phá dỡ nền gạch hiện hữu
554.5834
m2
21
Quét dung dịch chống thấm nền phòng bếp, wc
554.5834
m2
22
Láng nền, sàn , dày 3cm, vữa XM M75, PCB40
554.5834
m2
23
Lát nền gạch Ceramic nhám 300x300mm, vữa XM M75, PCB40
554.5834
m2
24
Lắp đặt lại bồn cầu đã tháo dỡ
108
bộ
25
Phá dỡ tường hộp gen wc xây gạch chiều dày 10cm
9.414
m3
26
Xây tường hộp gen bằng gạch ống xi măng 8x8x18cm - Chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
1.512
m3
27
Xây tường hộp gen thẳng bằng gạch ống xi măng 8x8x18cm - Chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB40
6.0192
m3
28
Tháo dỡ gạch ốp tường hộp gen phần còn lại
38.88
m2
29
Trát tường hộp gen dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40 phần ốp gạch
35.82
m2
30
Ốp tường hộp gen gạch Ceramic 200x300mm, vữa XM M75, PCB40
97.2
m2
31
Bả bằng bột bả vào hộp gen phần xây cải tạo
35.82
m2
32
Sơn hộp gen trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
35.82
m2
33
Tháo dỡ gạch ốp tường nhà vệ sinh
200.88
m2
34
Ốp tường cải tạo sau khi thi công ống nước gạch Ceramic 200x300mm, vữa XM M75, PCB40
200.88
m2
35
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
460.7
m2
36
Tháo dỡ hoa sắt cửa
302
m2
37
Trát cạnh cửa, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
209.54
m2
38
Bả bằng bột bả vào cạnh cửa
209.54
m2
39
Sơn cạnh cửa đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
209.54
m2
40
Lắp dựng cửa khung nhôm hệ 700 kính dán an toàn dày 6,38mm
151.2
m2
41
Lắp dựng cửa sổ lùa khung hệ 700 kính dán an toàn dày 6,38mm
299.52
m2
42
Lắp dựng cửa đi khung sắt hộp 35x100x1,8mm kính dán an toàn dày 6,38mm
5.04
m2
43
Lắp dựng cửa sổ mở hất khung sắt kính dán an toàn dày 6,38mm
2.46
m2
44
Lắp dựng cửa sổ khung sắt lật kính dán an toàn 6,38mm
0.8
m2
45
Lắp dựng cửa khung sắt, lưới chống muỗi
1.68
m2
46
Tháo dỡ kính cửa hiện trạng để cải tạo sơn, sửa
161.936
m2
47
Cạo bỏ lớp sơn trên cửa các loại
315.324
m2
48
Sơn cửa bằng sơn chống rỉ các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
315.324
1m2
49
Cắt và lắp kính dán an toàn dày 6,38mm cho cửa đi
9.422
m2
50
Lắp lại kính đã tháo dỡ cho cửa các loại
152.514
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công sửa chữa". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công sửa chữa" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 194

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây