Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Cảnh báo: Thời gian đánh giá, hủy thầu kéo dài không đáp ứng Điều 12 Luật đấu thầu 2013-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
| Ngày đóng thầu | 29/08/2022 08:00 |
|---|---|
| Giai đoạn hủy thầu | Đã đăng tải |
| Lý do | Đăng nhầm thời gian đóng mở thầu |
| Số hiệu văn bản | 172a/QĐ-UBND |
| Ngày phê duyệt | 18/07/2022 |
| Thời điểm hủy thầu | 19/07/2022 02:50 |
| Đính kèm quyết định | QĐ hủy thầu.pdf |
| STT | Mô tả công việc mời thầu | Ký mã hiệu | Khối lượng | Đơn vị tính | Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính | Ghi chú |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Tháo dỡ cửa | 110,9545 | m2 | Theo yêu cầu của HSTK, HSMT | ||
| 2 | Tháo dỡ mái ngói chiều cao ≤4m | 211,362 | m2 | Theo yêu cầu của HSTK, HSMT | ||
| 3 | Tháo dỡ mái tôn, chiều cao ≤6m | 138,584 | m2 | Theo yêu cầu của HSTK, HSMT | ||
| 4 | Tháo dỡ chậu rửa | 16 | bộ | Theo yêu cầu của HSTK, HSMT | ||
| 5 | Tháo dỡ bệ xí | 20 | bộ | Theo yêu cầu của HSTK, HSMT | ||
| 6 | Tháo dỡ chậu tiểu | 4 | bộ | Theo yêu cầu của HSTK, HSMT | ||
| 7 | Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác | 4 | bộ | Theo yêu cầu của HSTK, HSMT | ||
| 8 | Tháo dỡ các kết cấu thép - vì kèo, xà gỗ | 0,7504 | tấn | Theo yêu cầu của HSTK, HSMT | ||
| 9 | Phá dỡ hàng rào song thoáng | 62,992 | m2 | Theo yêu cầu của HSTK, HSMT | ||
| 10 | Phá dỡ kết cấu gạch | 292,8565 | m3 | Theo yêu cầu của HSTK, HSMT | ||
| 11 | Phá dỡ kết cấu bê tông | 53,0927 | m3 | Theo yêu cầu của HSTK, HSMT | ||
| 12 | Chặt cây ở mặt đất bằng phẳng, đường kính gốc cây ≤30cm | 34 | cây | Theo yêu cầu của HSTK, HSMT | ||
| 13 | Đào gốc cây, đường kính gốc cây ≤30cm | 34 | gốc | Theo yêu cầu của HSTK, HSMT | ||
| 14 | Chặt cây ở mặt đất bằng phẳng, đường kính gốc cây ≤50cm | 10 | cây | Theo yêu cầu của HSTK, HSMT | ||
| 15 | Đào gốc cây, đường kính gốc cây ≤50cm | 10 | gốc | Theo yêu cầu của HSTK, HSMT | ||
| 16 | Vận chuyển phế thải | 3,5095 | 100m3 | Theo yêu cầu của HSTK, HSMT | ||
| 17 | Đào móng - Cấp đất III | 0,2927 | 100m3 | Theo yêu cầu của HSTK, HSMT | ||
| 18 | Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90 | 0,0977 | 100m3 | Theo yêu cầu của HSTK, HSMT | ||
| 19 | Ván khuôn bê tông lót móng | 0,0266 | 100m2 | Theo yêu cầu của HSTK, HSMT | ||
| 20 | Bê tông lót móng, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB30 | 1,5255 | m3 | Theo yêu cầu của HSTK, HSMT | ||
| 21 | Bê tông móng, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB30 | 5,0645 | m3 | Theo yêu cầu của HSTK, HSMT | ||
| 22 | Bê tông cột, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB30 | 0,324 | m3 | Theo yêu cầu của HSTK, HSMT | ||
| 23 | Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm | 0,1604 | tấn | Theo yêu cầu của HSTK, HSMT | ||
| 24 | Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm | 0,4294 | tấn | Theo yêu cầu của HSTK, HSMT | ||
| 25 | Ván khuôn móng cột | 0,2476 | 100m2 | Theo yêu cầu của HSTK, HSMT | ||
| 26 | Ván khuôn móng dài | 0,1011 | 100m2 | Theo yêu cầu của HSTK, HSMT | ||
| 27 | Bê tông cột, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤28m, M250, đá 1x2, PCB30 | 1,755 | m3 | Theo yêu cầu của HSTK, HSMT | ||
| 28 | Bê tông xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m, M250, đá 1x2, PCB30 | 7,8873 | m3 | Theo yêu cầu của HSTK, HSMT | ||
| 29 | Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m | 0,2316 | tấn | Theo yêu cầu của HSTK, HSMT | ||
| 30 | Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m | 0,996 | tấn | Theo yêu cầu của HSTK, HSMT | ||
| 31 | Ván khuôn cột | 0,234 | 100m2 | Theo yêu cầu của HSTK, HSMT | ||
| 32 | Ván khuôn, khung xương, cột chống giáo ống, xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m | 0,7006 | 100m2 | Theo yêu cầu của HSTK, HSMT | ||
| 33 | Xây tường thẳng bằng gạch không nung - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30 | 3,1706 | m3 | Theo yêu cầu của HSTK, HSMT | ||
| 34 | Gạch gốm 300x300 | 6 | viên | Theo yêu cầu của HSTK, HSMT | ||
| 35 | Xây cột, trụ bằng gạch không nung, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB30 | 13,1224 | m3 | Theo yêu cầu của HSTK, HSMT | ||
| 36 | Trát tường ngoài, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB30 - Trát trụ trước khi ốp đá | 16,9152 | m2 | Theo yêu cầu của HSTK, HSMT | ||
| 37 | Ốp đá granit tự nhiên vào tường sử dụng keo dán | 16,9152 | m2 | Theo yêu cầu của HSTK, HSMT | ||
| 38 | Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30 | 64,96 | m2 | Theo yêu cầu của HSTK, HSMT | ||
| 39 | Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30 | 28,1452 | m2 | Theo yêu cầu của HSTK, HSMT | ||
| 40 | Trát trần, vữa XM M75, PCB30 | 46,1557 | m2 | Theo yêu cầu của HSTK, HSMT | ||
| 41 | Đắp phào kép, vữa XM M75, PCB30 | 47,08 | m | Theo yêu cầu của HSTK, HSMT | ||
| 42 | Đắp chi tiết nổi trụ cổng, tường cổng | 2,43 | m2 | Theo yêu cầu của HSTK, HSMT | ||
| 43 | Trát gờ chỉ, vữa XM M75, PCB30 | 37,58 | m | Theo yêu cầu của HSTK, HSMT | ||
| 44 | Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ | 139,261 | m2 | Theo yêu cầu của HSTK, HSMT | ||
| 45 | Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB30 | 1,2966 | m3 | Theo yêu cầu của HSTK, HSMT | ||
| 46 | Gia công xà gồ thép | 0,5822 | tấn | Theo yêu cầu của HSTK, HSMT | ||
| 47 | Lắp dựng xà gồ thép | 0,5822 | tấn | Theo yêu cầu của HSTK, HSMT | ||
| 48 | Lợp mái ngói âm dương 80v/m2, chiều cao ≤16m, vữa XM M75, PCB30 | 0,6437 | 100m2 | Theo yêu cầu của HSTK, HSMT | ||
| 49 | Gia công cổng sắt | 4,2497 | tấn | Theo yêu cầu của HSTK, HSMT | ||
| 50 | Sơn cổng, sơn tĩnh điện | 4.250 | kg | Theo yêu cầu của HSTK, HSMT |
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cách duy nhất để tìm ra giới hạn của những điều có thể là vượt qua chúng để tiến vào những điều không thể. "
Arthur C. Clarke
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư UBND xã Gia Thắng đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác UBND xã Gia Thắng đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.