Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:58 28/02/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Hạ tầng khu đất dịch vụ, giãn dân và đấu giá QSDĐ tại xã Duy Phiên, huyện Tam Dương
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Duy Phiên - Huyện Tam Dương, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 17/03/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
65/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
28/02/2024 14:54
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Duy Phiên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:58 28/02/2024
đến
14:00 17/03/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 17/03/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
800.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/03/2024 (15/07/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh Công ty cổ phần Tư vấn Đầu tư Thiết kế Kiến trúc Vĩnh Phúc và Công ty cổ phần tư vấn đầu tư 126 Tư vấn lập thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán
2 Liên danh Công ty cổ phần Tư vấn xây dựng và thương mại Sông Lô- Công ty cổ phần đầu tư M.E Tư vấn thẩm tra thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán
3 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Khánh An Tư vấn lập E-HSMT
4 Công ty TNHH ĐTXD và Thương mại 365 Tư vấn thẩm định E-HSMT
5 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Khánh An Tư vấn đánh giá E-HSDT
6 Công ty TNHH ĐTXD và Thương mại 365 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào
2
2
Máy ủi
2
3
Máy lu
2
4
Máy san
1
5
Máy rải bê tông nhựa
1
6
Máy hàn điện
1
7
Máy cắt uốn sắt
2
8
Máy trộn bê tông
2
9
Máy trộn vữa
2
10
Ô tô tự đổ
3
11
Máy đầm cóc
2
12
Máy kinh vỹ
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đóng cọc tiếp địa chiều dài L=2,5m xuống đất; cấp đất III
0.2
10 cọc
Theo quy định tại Chương V
2
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
4.8
1m3
Theo quy định tại Chương V
3
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.048
100m3
Theo quy định tại Chương V
4
Sứ cách điện + phụ kiện
Theo quy định tại Chương V
5
Móc giữ cáp vặn xoắn MGC-20
20
bộ
Theo quy định tại Chương V
6
Kẹp hãm cáp vặn xoắn KH4x120
10
bộ
Theo quy định tại Chương V
7
Thẻ phân pha (phân lộ A,B,C,D,E,F..)
11
cái
Theo quy định tại Chương V
8
Băng keo cách điện hạ thế
3
cuộn
Theo quy định tại Chương V
9
Ghíp đa năng A50x240-3BL
8
cái
Theo quy định tại Chương V
10
Đầu cốt sử lý đồng nhôm 1 lỗ AM120
8
cái
Theo quy định tại Chương V
11
Lắp đặt cáp vặn xoắn, loại cáp ≤4x120mm2
0.269
km/dây
Theo quy định tại Chương V
12
Ép đầu cốt, tiết diện cáp ≤120mm2
0.8
10 đầu cốt
Theo quy định tại Chương V
13
Thép mạ kẽm nhúng nóng
64.68
kg
Theo quy định tại Chương V
14
Công tác bu lông, tiếp địa, cốt thép, dây leo vận chuyển bằng thủ công cự ly <=100m
0.0647
tấn
Theo quy định tại Chương V
15
Công tác bu lông, tiếp địa, cốt thép, dây leo bốc dỡ bằng thủ công
0.0647
tấn
Theo quy định tại Chương V
16
Lắp đặt xà, loại cột néo, trọng lượng xà 100kg
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
17
Hạng mục: Đường dây 0,4kV - Phần thu hồi
Theo quy định tại Chương V
18
Giá treo hòm công tơ GT-HCT
4
cái
Theo quy định tại Chương V
19
Đai thép không rỉ cột đúp + khoá đai
8
bộ
Theo quy định tại Chương V
20
Cáp Muller 2x10mm2
169
m
Theo quy định tại Chương V
21
Cáp Muller 2x16mm2
169
m
Theo quy định tại Chương V
22
Cáp vặn xoắn AL.XLPE 2x16mm2
20
m
Theo quy định tại Chương V
23
Cáp vặn xoắn AL.XLPE 2x25mm2
7
m
Theo quy định tại Chương V
24
Tháo hòm công tơ Composite H1, H2, H3f
4
hộp
Theo quy định tại Chương V
25
Tháo hòm công tơ Composite H4 (2CT 3 pha)
1
hộp
Theo quy định tại Chương V
26
Tháo và lắp lại hòm công tơ Composite H1, H2, (H1 CT3f)
3
hộp
Theo quy định tại Chương V
27
Tháo và lắp lại hòm công tơ Composite H4 (2CT 3 pha)
1
hộp
Theo quy định tại Chương V
28
Tháo hạ dây xuống hòm công tơ các loại tiết diện <=70mm2
26
m
Theo quy định tại Chương V
29
Tháo hạ cáp vặn xoắn AL.XLPE 4x50mm2
0.112
1km/1 dây (4 sợi)
Theo quy định tại Chương V
30
Tháo hạ cáp vặn xoắn AL.XLPE 4x120mm2
0.116
1km/1 dây (4 sợi)
Theo quy định tại Chương V
31
Tháo hạ cột bê tông <=8m, địa hình nước sâu <=50cm
7
1 cột
Theo quy định tại Chương V
32
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.4395
100m3
Theo quy định tại Chương V
33
Móng cột MT24-28
Theo quy định tại Chương V
34
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
2.688
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB30
13.88
m3
Theo quy định tại Chương V
36
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
0.9
m3
Theo quy định tại Chương V
37
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.566
tấn
Theo quy định tại Chương V
38
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.1544
tấn
Theo quy định tại Chương V
39
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.2912
100m2
Theo quy định tại Chương V
40
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng >1m, sâu >1m - Cấp đất III
31.4496
1m3
Theo quy định tại Chương V
41
Đào móng bằng máy đào 1,25m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.734
100m3
Theo quy định tại Chương V
42
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.8736
100m3
Theo quy định tại Chương V
43
Tiếp địa đường dây RC-3
Theo quy định tại Chương V
44
Thép mạ các loại thành phẩm
304.8
kg
Theo quy định tại Chương V
45
Que hàn
2.5
kg
Theo quy định tại Chương V
46
Sơn đen
2.5
kg
Theo quy định tại Chương V
47
Đóng cọc tiếp địa chiều dài L=2,5m xuống đất; cấp đất III
1.5
10 cọc
Theo quy định tại Chương V
48
Lắp đặt tiếp địa cột điện; kích thước ≤ Ø10 (≤ 25x3) mm
0.63
100kg
Theo quy định tại Chương V
49
Đào kênh mương, chiều rộng kênh mương ≤6m bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất III
0.2
100m3
Theo quy định tại Chương V
50
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.2
100m3
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 164

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây