Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:56 01/04/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, cải tạo vỉa hè khu vực TTHC thị xã (đường Mẹ Thứ, Trần Cao Vân, Hoàng Diệu)
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thị xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị Xã Điện Bàn, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:00 11/04/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Số quyết định phê duyệt
35/QD-BQL
Ngày phê duyệt
27/03/2024 15:17
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng thị xã Điện Bàn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:54 01/04/2024
đến
08:00 11/04/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:15 11/04/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
180.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/04/2024 (08/10/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Phú Đại Phát Tư vấn lập thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Lang Châu Nam, Xã Duy Phước, Huyện Duy Xuyên, Tỉnh Quảng Nam, Việt Nam
2 Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư phát triển Quảng Nam Tư vấn thẩm tra thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư phát triển Quảng Nam
3 Công ty TNHH Tư vấn thiết kế Kiến Tân Tư vấn lập E-HSMT 634 đường 2/9. Quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng
4 Ban quản lý dự án Đầu tư Xây dựng thị xã Điện Bàn Tư vấn thẩm định E-HSMT số 103 đường Mẹ Thứ, phường Vĩnh Điện, thị xã Điện Bàn, tỉnh Quảng Nam
5 Công ty TNHH Tư vấn thiết kế Kiến Tân Tư vấn đánh giá E-HSDT 634 đường 2/9. Quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng
6 Ban quản lý dự án Đầu tư Xây dựng thị xã Điện Bàn Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu số 103 đường Mẹ Thứ, phường Vĩnh Điện, thị xã Điện Bàn, tỉnh Quảng Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ (Nhà thầu tự kê khai đặc điểm, công suất của thiết bị cho phù hợp với thực tế thi công, nhà thầu phải cung cấp giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực)
3
2
Máy trộn bê tông (Nhà thầu tự kê khai đặc điểm, công suất của thiết bị cho phù hợp với thực tế thi công)
3
3
Máy xúc (Nhà thầu tự kê khai đặc điểm, công suất của thiết bị cho phù hợp với thực tế thi công, nhà thầu phải cung cấp giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực)
2
4
Máy nén khí và búa căn phá bê tông (Nhà thầu tự kê khai đặc điểm, công suất của thiết bị cho phù hợp với thực tế thi công)
1
5
Máy lu bánh thép hoặc bánh lốp (Nhà thầu tự kê khai đặc điểm, công suất của thiết bị cho phù hợp với thực tế thi công, nhà thầu phải cung cấp giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực)
2
6
Máy ủi (Nhà thầu tự kê khai đặc điểm, công suất của thiết bị cho phù hợp với thực tế thi công, nhà thầu phải cung cấp giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực)
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cốt thép tấm đan đúc sẵn d<=10mm
0.247
Tấn
2
Cốt thép tấm đan đúc sẵn d<=18mm
0.037
Tấn
3
Thép góc niềng hố ga
2.118
Tấn
4
Lăp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn, G>50kg
42
CK
5
Bê tông M250 đá 1x2 xà mũ hố ga
5.292
m3
6
Ván khuôn kim loại dầm ngang, xà mũ
38.88
m2
7
Cốt thép mũ hố ga d<=10mm
0.193
Tấn
8
Thép góc niềng hố ga
2.65
Tấn
9
Bê tông M250 đá 1x2 tấm đan đúc sẵn
6.3
m3
10
Cốt thép tấm đan đúc sẵn d<=10mm
0.192
Tấn
11
Cốt thép tấm đan đúc sẵn d<=18mm
0.419
Tấn
12
Thép góc niềng hố ga
4.579
Tấn
13
Lăp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn, G>50kg
36
CK
14
Bê tông M250 đá 1x2 xà mũ hố ga
3.276
m3
15
Ván khuôn kim loại dầm ngang, xà mũ
22.56
m2
16
Cốt thép mũ hố ga d<=10mm
0.129
Tấn
17
Thép góc niềng hố ga
0.97
Tấn
18
Bê tông M250 đá 1x2 tấm đan đúc sẵn
1.38
m3
19
Cốt thép tấm đan đúc sẵn d<=10mm
0.149
Tấn
20
Cốt thép tấm đan đúc sẵn d<=18mm
0.026
Tấn
21
Thép góc niềng hố ga
1.469
Tấn
22
Lăp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn, G>50kg
30
CK
23
Bê tông M250 đá 1x2 xà mũ hố ga
10.39
m3
24
Ván khuôn kim loại dầm ngang, xà mũ
71.136
m2
25
Cốt thép mũ hố ga d<=10mm
0.388
Tấn
26
Thép góc niềng hố ga
3.096
Tấn
27
Bê tông M250 đá 1x2 tấm đan đúc sẵn
5.382
m3
28
Cốt thép tấm đan đúc sẵn d<=10mm
0.572
Tấn
29
Cốt thép tấm đan đúc sẵn d<=18mm
0.068
Tấn
30
Thép góc niềng hố ga
4.391
Tấn
31
Lăp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn, G>50kg
78
CK
32
Bê tông M250 đá 1x2 xà mũ hố ga
1.001
m3
33
Ván khuôn kim loại dầm ngang, xà mũ
6.816
m2
34
Cốt thép mũ hố ga d<=10mm
0.036
Tấn
35
Thép góc niềng hố ga
0.3
Tấn
36
Bê tông M250 đá 1x2 tấm đan đúc sẵn
0.612
m3
37
Cốt thép tấm đan đúc sẵn d<=10mm
0.062
Tấn
38
Cốt thép tấm đan đúc sẵn d<=18mm
0.01
Tấn
39
Thép góc niềng hố ga
0.605
Tấn
40
Lăp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn, G>50kg
12
CK
41
NÚT GIAO CỔNG CHÍNH TRƯỜNG KIM ĐỒNG
42
Rải thảm mặt đường Carboncor Asphalt 2cm
31.62
m2
43
Bê tông mặt đường M250 đá 1x2
3.978
m3
44
Lót ni lông
22.1
m2
45
Móng cấp phối đá dăm Dmax25
3.315
m3
46
Bê tông đan mương đổ tại chỗ M300 đá 1x2
1.971
m3
47
Ván khuôn tấm đan mương đổ tại chỗ
12.126
m2
48
Cốt thép tấm đan mương đổ tại chỗ d<=10mm
0.118
Tấn
49
Cốt thép tấm đan mương đổ tại chỗ d<=18mm
0.137
Tấn
50
Bê tông M200 đá 1x2 móng
2.628
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 189

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây