Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 10:10 11/04/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, cải tạo vỉa hè khu vực TTHC thị xã (đường Mẹ Thứ, Trần Cao Vân, Hoàng Diệu)
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thị xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị Xã Điện Bàn, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:00 19/04/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Số quyết định phê duyệt
35/QD-BQL
Ngày phê duyệt
27/03/2024 10:07
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng thị xã Điện Bàn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:08 11/04/2024
đến
08:00 19/04/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:15 19/04/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
180.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/04/2024 (16/10/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Phú Đại Phát Tư vấn lập thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Lang Châu Nam, Xã Duy Phước, Huyện Duy Xuyên, Tỉnh Quảng Nam, Việt Nam
2 Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư phát triển Quảng Nam Tư vấn thẩm tra thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư phát triển Quảng Nam
3 Công ty TNHH Tư vấn thiết kế Kiến Tân Tư vấn lập E-HSMT 634 đường 2/9. Quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng
4 Ban quản lý dự án Đầu tư Xây dựng thị xã Điện Bàn Tư vấn thẩm định E-HSMT số 103 đường Mẹ Thứ, phường Vĩnh Điện, thị xã Điện Bàn, tỉnh Quảng Nam
5 Công ty TNHH Tư vấn thiết kế Kiến Tân Tư vấn đánh giá E-HSDT 634 đường 2/9. Quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng
6 Ban quản lý dự án Đầu tư Xây dựng thị xã Điện Bàn Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu số 103 đường Mẹ Thứ, phường Vĩnh Điện, thị xã Điện Bàn, tỉnh Quảng Nam

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ (Nhà thầu tự kê khai đặc điểm, công suất của thiết bị cho phù hợp với thực tế thi công, nhà thầu phải cung cấp giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực)
3
2
Máy trộn bê tông (Nhà thầu tự kê khai đặc điểm, công suất của thiết bị cho phù hợp với thực tế thi công)
3
3
Máy xúc (Nhà thầu tự kê khai đặc điểm, công suất của thiết bị cho phù hợp với thực tế thi công, nhà thầu phải cung cấp giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực)
2
4
Máy nén khí và búa căn phá bê tông (Nhà thầu tự kê khai đặc điểm, công suất của thiết bị cho phù hợp với thực tế thi công)
1
5
Máy lu bánh thép hoặc bánh lốp (Nhà thầu tự kê khai đặc điểm, công suất của thiết bị cho phù hợp với thực tế thi công, nhà thầu phải cung cấp giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực)
2
6
Máy ủi (Nhà thầu tự kê khai đặc điểm, công suất của thiết bị cho phù hợp với thực tế thi công, nhà thầu phải cung cấp giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực)
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Vạch sơn dẻo nhiệt dày 2mm màu vàng
133.025
m2
2
Vạch sơn dẻo nhiệt dày 2mm màu trắng
1090.028
m2
3
Lắp đặt cột 3m và biển báo tam giác A70cm
2
Cái
4
Bê tông M200 đá 1x2 móng biển báo
0.154
m3
5
Cốt thép chống xoay d=14mm
0.001
Tấn
6
Ván khuôn móng
1.6
m2
7
Đá dăm đệm
0.032
m3
8
VỈA HÈ
9
Cắt khe bê tông nhựa
4276.54
m
10
Đào bê tông vỉa hè hiện trạng
1516.537
m3
11
Vận chuyển phế thải đi đổ bằng ô tô tự đổ, cự ly 3km
1516.537
m3
12
Đào nền đường đất cấp 3 bằng máy đào
909.922
m3
13
Vận chuyển đất C3 đi đổ bằng ô tô tự đổ, cự ly 3km
834.268
m3
14
Đào móng đất cấp 4 bằng máy đào
66.951
m3
15
Vận chuyển phế thải đi đổ bằng ô tô tự đổ, cự ly 3km
66.951
m3
16
Đắp đất K95 bằng đầm cóc
66.951
m3
17
Cắt tường bê tông bằng máy
6354.8
m
18
Phá dỡ bê tông cốt thép bằng búa căn
293.209
m3
19
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng búa căn
416.046
m3
20
Vận chuyển phế thải đi đổ bằng ô tô tự đổ, cự ly 3km
709.255
m3
21
Trát vữa xi măng dày 2cm
565.23
m2
22
Nạo vét mương dọc
532.68
m3
23
Vận chuyển đất C1 đi đổ bằng ô tô tự đổ, cự ly 3km
532.68
m3
24
Lắp ghép bó vỉa
4033.39
m
25
Vữa xi măng M100
10.158
m3
26
Bê tông M200 đá 1x2 móng
456.451
m3
27
Ván khuôn móng
1625.356
m2
28
Đá dăm đệm
223.486
m3
29
Lát vỉa hè đá màu trắng KT(30x60x3)
10416.632
m2
30
Lát vỉa hè đá màu đậm KT(30x30x3)
2604.158
m2
31
Vữa xi măng M100
130.208
m3
32
Bê tông M200 đá 1x2 nền vỉa hè
525.749
m3
33
Ván khuôn móng
24.38
m2
34
Lắp đặt bó bồn cây xanh
1192
CK
35
Bê tông móng M150 đá 2x4
56.322
m3
36
Ván khuôn móng
750.96
m2
37
Đá dăm đệm
18.774
m3
38
Đào móng đất cấp 3 bằng máy đào
107.28
m3
39
Vận chuyển đất C3 đi đổ bằng ô tô tự đổ, cự ly 3km
72.843
m3
40
Đắp đất K85 bằng đầm cóc
32.184
m3
41
Bê tông M150 đá 2x4 khóa vỉa hè
15.27
m3
42
Ván khuôn khóa vỉa hè
203.6
m2
43
Đá dăm đệm
3.818
m3
44
Đào móng đất cấp 3 bằng máy đào
38.175
m3
45
Đắp đất K90 bằng đầm cóc
12.725
m3
46
HOÀN TRẢ HỆ THỐNG HẠ TẦNG KỸ THUẬT HIỆN TRẠNG
47
Bê tông đan mương đổ tại chỗ M250 đá 1x2
305.532
m3
48
Ván khuôn tấm đan mương đổ tại chỗ
2159.093
m2
49
Cốt thép tấm đan mương đổ tại chỗ d<=10mm
20.495
Tấn
50
Bê tông đan mương đổ tại chỗ M250 đá 1x2
48.783
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 279

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây