Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:41 12/06/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Công trình: chợ Bến Tre, phường An Hội, thành phố Bến Tre; hạng mục: bảo trì, sửa chữa, cải tạo hệ thống kính khu tầng lầu, sơn mới chợ.
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Từ nguồn quỹ phát triển sự nghiệp của Ban Quản lý chợ thành phố Bến Tre năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Bến Tre, Tỉnh Bến Tre
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:30 24/06/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
352/QĐ-QLC
Ngày phê duyệt
12/06/2024 16:36
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý Chợ Thành phố Bến Tre
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:39 12/06/2024
đến
09:30 24/06/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 24/06/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/06/2024 (22/10/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH thiết kế và đầu tư xây dựng Kiến Tân Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 368A8, khu phố Bình Khởi, đường Võ Nguyên Giáp, Phường 6, Tp. Bến Tre, tỉnh Bến Tre
2 Trung tâm phát triển Nhà Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 36, đường Thủ Khoa Huân, Phường An Hội, Tp. Bến Tre, tỉnh Bến Tre
3 Trung tâm Tư vấn và Kiểm định xây dựng Bến Tre Tư vấn lập E-HSMT Số 03, đường Cách Mạng Tháng 8, phường An Hội, thành phố Bến Tre, tỉnh Bến Tre
4 Ban Quản lý chợ thành phố Bến Tre Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu B, lầu chợ Bến Tre, phường An Hội, thành phố Bến Tre, tỉnh Bến Tre
5 Trung tâm Tư vấn và Kiểm định xây dựng Bến Tre Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 03, đường Cách Mạng Tháng 8, phường An Hội, thành phố Bến Tre, tỉnh Bến Tre
6 Ban Quản lý chợ thành phố Bến Tre Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu B, lầu chợ Bến Tre, phường An Hội, thành phố Bến Tre, tỉnh Bến Tre

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy vận thăng lồng ≥ 3 tấn. Tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT hoặc Hóa đơn bán hàng. Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình phù hợp với TBMT (Trường hợp thuê)
1
2
Máy máy nén khí . Tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT hoặc Hóa đơn bán hàng và giấy chứng nhận kiểm nghiệm hiệu chuẩn còn hiệu lực đến thời điểm đấu thầu; Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình phù hợp với TBMT (trường hợp thuê).
1
3
Máy hàn điện 23kw. Tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT hoặc Hóa đơn bán hàng. Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình phù hợp với TBMT (trường hợp thuê).
1
4
Cần trục tháp. Tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT hoặc Hóa đơn bán hàng và giấy chứng nhận kiểm nghiệm hiệu chuẩn còn hiệu lực đến thời điểm đấu thầu; Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình phù hợp với TBMT (trường hợp thuê)..
1
5
Ô tô ≥ 7 tấn. Tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT hoặc Hóa đơn bán hàng và giấy chứng nhận kiểm nghiệm hiệu chuẩn còn hiệu lực đến thời điểm đấu thầu; Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình phù hợp với TBMT (trường hợp thuê).
1
6
Dàn giáo ( 01 bộ gồm: 42 chân + 42 chéo +12 mâm ). Tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT hoặc Hóa đơn bán hàng; Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình phù hợp với TBMT (trường hợp thuê).
20
7
Cần cẩu ≥ 10 tấn. Tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT hoặc Hóa đơn bán hàng và giấy chứng nhận kiểm nghiệm hiệu chuẩn còn hiệu lực đến thời điểm đấu thầu; Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình phù hợp với TBMT (trường hợp thuê).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Vệ sinh xà, dầm, trần
7714.546
m2
2
Bả bằng bột bả vào tường, 1 lớp
573.46
m2
3
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần, 1 lớp
259.333
m2
4
Sơn nước tường ngoài nhà đã bả, 1 nước lót, 2 nước phủ
2937.762
m2
5
Sơn nước dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả, 1 nước lót, 2 nước phủ
2624.19
m2
6
Cạo bỏ lớp sơn kim loại
61.6
m2
7
Sơn sắt thép, 1 nước lót, 2 nước phủ
61.6
m2
8
Tháo dỡ vách ngăn nhôm kính, gỗ kính, thạch cao
637.799
m2
9
Vệ sinh
1275.598
m2
10
Vận chuyển kính các loại bằng vận thăng lồng
637.799
m2
11
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
1150443
m2
12
Lắp đặt lại kính (vật tư tính 5%)
637.799
m2
13
Vệ sinh mái
1150.443
m2
14
Láng nền sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa xi măng mác 100, phụ gia chống thấm (1 lít/100kg XM)
1150443
m2
15
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng
1150443
m2
16
Vệ sinh
473.48
m2
17
Cạo bỏ lớp sơn kim loại
179.891
m2
18
Sơn sắt thép, 1 nước lót, 2 nước phủ
179.891
m2
19
Đục nhám mặt bê tông
5.92
m2
20
Lưới thép chống nứt
3.92
m2
21
Trát trần, vữa xi măng mác 75
2
m2
22
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa xi măng mác 75
3.92
m2
23
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần, 1 lớp
2
m2
24
Bả bằng bột bả vào tường, 1 lớp
3.92
m2
25
Cạo rỉ các, kết cấu thép
864.73
m2
26
Sơn sắt thép, 1 nước lót, 2 nước phủ
868.56
m2
27
Phá dỡ sàn, mái bê tông cốt thép
0.355
m2
28
Láng nền sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa xi măng mác 100, (có phụ gia chống thấm 1L/100kg XM)
7.095
m2
29
Láng nền sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa xi măng mác 100, (có phụ gia chống thấm 1L/100kg XM)
7.095
m2
30
Vệ sinh keo dính bề mặt cửa
2222.88
m
31
Cung cấp keo silicon dán kính (tuýp 600ml/10,9 m)
204
Tuýp
32
Khoan bê tông bằng máy khoan, lỗ khoan D<=12mm, chiều sâu khoan <=15cm
27
1 lỗ khoan
33
Gia công chân vách kính
0.04
1000kg
34
Lắp dựng chân vách kính
0.04
1000kg
35
Bốc xếp phế thải các loại
7.206
m3
36
Tháo dỡ các bảng hiệu pano, khung thép pano (bao gồm công vận chuyển trong phạm vi 1000m)
325.92
m2
37
Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống bằng vận thăng lồng
0.473
m3
38
Vận chuyển phế thải các loại bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m khởi điểm
0.473
m3
39
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô 7T
0.473
m3
40
Lắp đặt chữ Inox dày 2mm, màu đồng, Font chữ Arial (giá vật tư bao gồm công lắp)
61
Chữ
41
Lắp dựng giàn giáo ngoài, chiều cao <= 16m
13.592
100m2
42
Lắp dựng giàn giáo trong, mỗi 1,2m tăng thêm
99.374
100m2
43
Cạo bỏ lớp vôi tường cột, trụ
5551.952
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Tư vấn và Kiểm định xây dựng Bến Tre như sau:

  • Có quan hệ với 152 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,69 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,39%, Xây lắp 43,18%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 17,43%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 272.620.735.924 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 248.671.529.173 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,78%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 118

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây