Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 22:56 04/07/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường tiểu học Hoàng Văn Thụ
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chi thường xuyên
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thăng Bình, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
06:00 11/07/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
29/QĐ-HVT
Ngày phê duyệt
14/06/2024 22:53
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường tiểu học Hoàng Văn Thụ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
22:54 04/07/2024
đến
06:00 11/07/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
06:00 11/07/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
2.500.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai triệu năm trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/07/2024 (09/10/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CPĐTXD - Thương mại - Công nghệ Nam Hội An Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Phước Châu, xã Bình Triều, huyện Thăng Bình, tỉnh Quảng Nam
2 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Tâm Minh Tiến Tư vấn lập E-HSMT Thôn Quý Xuân, xã Bình Quý, huyện Thăng Bình, tỉnh Quảng Nam

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SỬA CHỮA PHÒNG TIN HỌC- ĐOÀN ĐỘI PH THÁI ĐỒNG
2
Tháo dỡ mái ngói chiều cao ≤ 16m
162.06
3
Tháo dỡ kết cấu gỗ bằng thủ công tháo xà gồ, cầu phong li tô, chiều cao ≤6m
3.651
4
Tháo dỡ trần
86.8
5
Phá dỡ tường xây gạch bằng thủ công, chiều dày tường ≤22cm
1.424
6
Tháo thiết bị điện (quạt, đèn)
16
cái
7
Tháo máy vi tính
3
công
8
Lợp mái ngói 22v/m2, chiều cao ≤16m
1.621
100m²
9
Gia công xà gồ gỗ mái thẳng
2.131
10
Gia công cầu phong gỗ
0.894
11
Xây tường thẳng bằng gạch ống 9,5x13,5x19, chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM mác 75
0.986
12
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
9.855
13
Sơn tường ngoài nhà không bả bằng 1 nước lót, 2 nước phủ
108.632
14
GCLD diềm mái
10.95
m
15
Đóng trần khung nhôm Vĩnh Tường nổi tấm nhựa
60.76
m2
16
Phá dỡ vữa xi măng sê nô
10.14
17
Láng vữa, chiều dày 2cm, vữa XM mác 100
10.14
18
Quét dung dịch Sika chống thấm mái, sê nô, ô văng...
6.084
19
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 1 bóng
8
bộ
20
Lắp đặt quạt điện - quạt trần
8
cái
21
Kéo rải các loại dây dẫn, lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x1,5mm2
160
m
22
Kéo rải các loại dây dẫn, lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x2,5mm2
80
m
23
Lắp đặt lại máy vi tính
3
công
24
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m, bằng ô tô 5 tấn
9.524
25
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m, bằng ô tô 5 tấn
6.41
26
SỮA CHỮA 2 KHU VỆ SINH HỌC SINH PH PHƯƠNG TÂN
27
Tháo dỡ cửa, bằng thủ công
3.33
28
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh: Chậu rửa
3
bộ
29
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh: Bệ xí
2
bộ
30
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ, bằng thủ công
201.92
31
Cửa đi lamri nhôm xinfa nhập khẩu phụ kiện kinlong
3.08
m2
32
Cửa sổ lật nhôm xingfa nhập khẩu kính 8ly phụ kiện kinlong
0.25
m2
33
Lắp đặt chậu xí bệt (bao gồm dây đấu, T chia)
2
bộ
34
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi (bao gồm vòi + thoát+ bách đấu)
3
bộ
35
Lắp đặt thoát sàn
2
cái
36
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
2
cái
37
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 90mm
0.2
100m
38
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát, nối bằng phương pháp dán keo, đường kính 90mm
5
cái
39
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả, 1 nước lót + 2 nước phủ bằng sơn các loại
106.48
40
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót + 2 nước phủ
95.44

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 102

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây