Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 23:01 17/07/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kiên cố hóa đường GTNT xã; Tuyến giao thông dọc theo TTVH-TDTT xã Tam Hiệp
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện và ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Núi Thành, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:15 26/07/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
104/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
17/07/2024 22:26
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Tam Hiệp
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
22:59 17/07/2024
đến
10:15 26/07/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:15 26/07/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
22.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/07/2024 (23/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Xây dựng Đại Thành Quảng Nam Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 120 Phạm Phú Thứ, phường Vĩnh Điện, Thị xã Điện Bàn, Tỉnh Quảng Nam
2 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Khiêm Gia Phát Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Xã Tam Anh Bắc, huyện Núi Thành,Tỉnh Quảng Nam
3 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Núi Thành Tư vấn thẩm định giá Khối 3, TT Núi Thành, huyện Núi Thành, Tỉnh Quảng Nam
4 Công ty TNHH Ngân Huy Hoàng Tư vấn lập E-HSMT Đường Lý Thường Kiệt, Khối 7, thị trấn Núi Thành, huyện Núi Thành, tỉnh Quảng Nam
5 Ủy ban nhân dân xã Tam Hiệp Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Vân Thạch, xã Tam Hiệp, huyện Núi Thành, tỉnh Quảng Nam
6 Công ty TNHH Ngân Huy Hoàng Tư vấn đánh giá E-HSDT Đường Lý Thường Kiệt, Khối 7, thị trấn Núi Thành, huyện Núi Thành, tỉnh Quảng Nam
7 Ủy ban nhân dân xã Tam Hiệp Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Vân Thạch, xã Tam Hiệp, huyện Núi Thành, tỉnh Quảng Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải ben >=5 tấn (Đang hoạt động tốt, Có đăng ký, đăng kiểm)
2
2
Ô tô tưới nước - dung tích >= 5 m3 (Đang hoạt động tốt, Có đăng ký, đăng kiểm)
1
3
Máy lu rung tự hành - trọng lượng>= 25 T (Đang hoạt động tốt, Có đăng ký, đăng kiểm)
1
4
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng: >= 10 tấn (Đang hoạt động tốt, Có đăng ký, đăng kiểm)
1
5
Máy lu bánh hơi >=16 tấn (Đang hoạt động tốt, Có đăng ký, đăng kiểm)
1
6
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu: >=0,20 m3 (Đang hoạt động tốt, Có đăng ký, đăng kiểm)
1
7
Máy phun nhựa >=190 CV (Đang hoạt động tốt, Có đăng ký, đăng kiểm)
1
8
Máy ủi - công suất: >=110 CV (Đang hoạt động tốt, Có đăng ký, đăng kiểm)
1
9
Máy rải bê tông nhựa >= 120 CV (Đang hoạt động tốt, Có đăng ký, đăng kiểm)
1
10
Máy nén khí, động cơ diezel - năng suất>= 360 m3/h (Đang hoạt động tốt, có tài liệu chứng minh)
1
11
Trạm trộn bê tông nhựa >=120T/h (Đang hoạt động tốt, có tài liệu chứng minh)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền đường
2
Vét hữu cơ bằng máy đào
455.24
m3
3
Vận chuyển đất đổ đi bằng ô tô tự đổ, Cự ly 3km, ô tô 10T, Đất cấp 1
455.24
m3
4
Đào khuôn đường đất cấp 3 bằng máy đào
84.94
m3
5
Lu nền đường K95
772.82
m2
6
Đắp đất K95
686.046
m3
7
Đắp đất K98
969.46
m3
8
Cung cấp đất đắp K95 (trừ tận dụng đất đào C3)
749.536
m3
9
Cung cấp đất đắp K98
1394.471
m3
10
Đào bỏ bê tông mặt đường cũ
3.59
m3
11
Xúc phế thải lên ô tô vận chuyển
3.59
m3
12
Vận chuyển phế thải đổ đi, cự ly 3km
3.59
m3
13
Mặt đường
14
Rải thảm mặt đường BTNC12.5 dày 7cm
2524.85
m2
15
Tưới nhũ tương thấm bám, tiêu chuẩn 1.0lit/m2
2524.85
m2
16
Sản xuất bê tông nhựa, trạm trộn 120T/h
428.467
Tấn
17
Vận chuyển bê tông nhựa, cự ly 4,7km
428.467
Tấn
18
Cấp phối đá dăm Dmax25
325.92
m3
19
Cấp phối đá dăm Dmax37.5
409.62
m3
20
An toàn giao thông
21
* Biển báo
22
Lắp đặt cột 2.82m và 1 biển báo tam giác A90cm
6
Cái
23
Bê tông móng M150 đá 1x2
1.715
m3
24
Ván khuôn móng
11.934
m2
25
Dăm sạn đệm
0.216
m3
26
Cốt thép chống xoay d=14mm
0.013
Tấn
27
Đào đất cấp 3
2.304
m3
28
Đắp đất K90
1.008
m3
29
* Vạch sơn
30
Vạch sơn 4.2 màu trắng dày 2mm
13.87
m2
31
Gồ sống trâu Carboncor Asphalt dày TB 3cm
12
m2
32
Sơn gồ sống trâu màu vàng dày 2mm
9
m2
33
Nút giao và vút nối
34
A. Nền đường
35
Đào bỏ bê tông mặt đường hiện trạng
26.649
m3
36
Xúc phế thải lên ô tô vận chuyển
26.649
m3
37
Vận chuyển phế thải đổ đi, cự ly 3km
26.649
m3
38
Đào nền đường đất cấp 3 bằng máy đào
4.14
m3
39
Đào khuôn đường đất cấp 3 bằng máy đào
81.659
m3
40
Đắp đất K95 (trừ tận dụng đất đào C3)
7.6
m3
41
Vét hữu cơ bằng máy đào
3.97
m3
42
Vận chuyển đất đổ đi bằng ô tô tự đổ, Cự ly 3km, ô tô 10T, Đất cấp 1
3.97
m3
43
B. Mặt đường
44
Rải thảm mặt đường BTNC12.5 dày 7cm
510.95
m2
45
Tưới nhũ tương thấm bám, tiêu chuẩn 1.0lit/m2
510.95
m2
46
Sản xuất bê tông nhựa, trạm trộn 120T/h
86.708
Tấn
47
Vận chuyển bê tông nhựa, cự ly 4,7km
86.708
Tấn
48
Cấp phối đá dăm Dmax25 dày 12cm
61.314
m3
49
Cấp phối đá dăm Dmax37.5 dày 13cm
66.424
m3
50
Cống qua đường

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH NGÂN HUY HOÀNG như sau:

  • Có quan hệ với 33 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,22 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 9,09%, Xây lắp 84,85%, Tư vấn 3,03%, Phi tư vấn 3,03%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 40.572.821.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 37.280.598.808 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,11%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 129

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây