Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:14 19/07/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Trường Trung học cơ sở Bàng La. Hạng mục: Sửa chữa các phòng học, phòng hiệu bộ, khu vệ sinh và các hạng mục phụ trợ
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách quận Đồ Sơn (nguồn vốn sự nghiệp)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Đồ Sơn, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 28/07/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Số quyết định phê duyệt
65/QĐ-THCSBL
Ngày phê duyệt
19/07/2024 10:47
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường trung học cơ sở Bàng La
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:12 19/07/2024
đến
08:00 28/07/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 28/07/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
32.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
60 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/07/2024 (26/09/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SÔNG ĐÀ Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 9/133 Chùa Hàng - Phường Hồ Nam - Quận Lê Chân - Thành phố Hải Phòng
2 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Gia Minh Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 341 Tôn Đức Thắng - Xã An Đồng - Huyện An Dương - Thành phố Hải Phòng
3 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng thái sơn Tư vấn lập E-HSMT Số 10/12/48 Phương Lưu 1 - Phường Đông Hải 1 - Quận Hải An - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THÁI Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 23 Lưu Úc - Phường Phù Liễn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
5 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng thái sơn Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 10/12/48 Phương Lưu 1 - Phường Đông Hải 1 - Quận Hải An - Thành phố Hải Phòng
6 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THÁI Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 23 Lưu Úc - Phường Phù Liễn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu ≥ 10 Tấn
1
2
Máy cắt gạch đá - công suất : ≥ 1,7 kW
1
3
Máy cắt uốn cốt thép - công suất : ≥ 5,0 kW
1
4
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất : ≥ 1,5 kW
1
5
Máy hàn xoay chiều - công suất : ≥ 23,0 kW
1
6
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất : ≥ 0,62 kW
1
7
Máy mài - công suất : ≥ 1,0 kW
1
8
Máy trộn bê tông - dung tích : ≥ 250,0 lít
1
9
Máy trộn vữa ≥ 150 lít
1
10
Ô tô vận tải thùng - trọng tải : ≥ 2,5 Tấn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ 2 TẦNG ĐỐI DIỆN CỔNG
2
1. CHỐNG THẤM SÀN MÁI:
3
Phá dỡ nền láng vữa xi măng sàn mái hiên
107.072
m2
4
Phá lớp vữa trát tường mái
36.136
m2
5
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
2.864
m3
6
Chống thấm sàn mái bằng khò nóng
143.208
m2
7
Láng nền sàn có đánh màu, chiều dày 3,0 cm, vữa XM M75, PCB30
107.072
m2
8
Trát tường mái sau khi vén thành chống thấm, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
36.136
m2
9
2. SỬA CHỮA CỬA:
10
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
106.88
m2
11
Tháo dỡ hoa sắt cửa
84
m2
12
Cắt bê tông lanh tô, lan chớp cửa
84.48
m
13
Phá dỡ bê tông lanh tô, bt chớp cửa đã cắt
4.237
m3
14
Phá lớp vữa trát bạo cửa
86.856
m2
15
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
5.974
m3
16
Trát bạo cửa chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB30
86.856
m2
17
Sản xuất, lắp dựng cửa đi 2 cánh nhôm hệ 55, kính an toàn 2 lớp dày 0.63
27.82
m2
18
Sản xuất, lắp dựng cửa sổ 2 cánh nhôm hệ 55, kính an toàn 2 lớp dày 0.63
114.8
m2
19
Gia công cửa sắt, hoa sắt
0.699
tấn
20
Lắp dựng hoa sắt cửa, PCB40
114.8
m2
21
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
81.498
m2
22
3. NỀN NHÀ:
23
Phá dỡ nền gạch lá nem trong nhà
536.337
m2
24
Phá dỡ giằng lan can hành lang tầng 1
0.634
m3
25
Phá dỡ lan can con tiện hành lang tầng 1
2.23
m3
26
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
18.954
m3
27
Bê tông nền, đá 2x4, vữa BT M150, PCB40
28.324
m3
28
Lát nền, sàn bằng gạch 600x600mm, vữa XM M75, PCB30
542.906
m2
29
Ốp tường, trụ, cột bằng gạch 600x120mm, vữa XM M75, PCB30 (ngoài nhà)
6.826
m2
30
Ốp tường, trụ, cột bằng gạch 600x120mm, vữa XM M75, PCB30 (trong nhà)
27.201
m2
31
TAM CẤP, CẦU THANG:
32
Cạo bỏ lớp sơn lan can cầu thang, hành lang
20.254
m2
33
Sơn lan can - 1 nước lót, 2 nước phủ
20.254
m2
34
Mài bóng đánh dầu Granito
24.929
m2
35
4. SỬA CHỮA TƯỜNG, DẦM, TRẦN NHÀ:
36
Tháo dỡ hệ thống điện
10
Công
37
Di chuyển bàn ghế đồ dùng trước và sau khi thi công
20
Công
38
Bạt che chắn bụi
543
m2
39
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
8.898
100m2
40
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
2.819
100m2
41
Tháo dỡ và lắp đặt lại tôn nhà thi đấu và tôn mùi lối đi, để đục và trát, lắp giàn giáo ngoài
10
Công
42
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ ngoài nhà
1413.705
m2
43
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ (trong nhà)
757.019
m2
44
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần (trong nhà)
535.777
m2
45
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần (ngoài nhà)
229.573
m2
46
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
30.76
m2
47
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
59.337
m3
48
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T
59.337
m3
49
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 2,5T
59.337
m3
50
Trát tường ngoài chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB30
1413.705
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 57

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây