Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:50 09/09/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa nhà điều trị, nhà kỹ thuật, nhà cầu nối Bệnh viện phụ sản tỉnh Nam Định
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Quỹ phát triển hoạt động sự nghiệp và các nguồn kinh phí hợp pháp khác của đơn vị
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Nam Định, Tỉnh Nam Định
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 18/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 796/QĐ-BVPS
Ngày phê duyệt
09/09/2024 14:32
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Phụ sản tỉnh Nam Định
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:48 09/09/2024
đến
15:00 18/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 18/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/09/2024 (17/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH CÔNG TRÌNH XÂY DỰNG NAM VIỆT Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 57 Phù Long - Phường Trần Tế Xương - Thành phố Nam Định - Tỉnh Nam Định
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SÔNG HỒNG Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Xóm 6 - Xã Xuân Thành - Huyện Xuân Trường - Tỉnh Nam Định
3 CÔNG TY TNHH ANH ĐỨC NAM ĐỊNH Tư vấn lập E-HSMT Số 211, tổ 18 - Thị trấn Xuân Trường - Huyện Xuân Trường - Tỉnh Nam Định
4 CÔNG TY CỔ PHẦN FOURTECH Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 181 đường Xuân Thủy - Phường Lộc Hòa - Thành phố Nam Định - Tỉnh Nam Định
5 CÔNG TY TNHH ANH ĐỨC NAM ĐỊNH Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 211, tổ 18 - Thị trấn Xuân Trường - Huyện Xuân Trường - Tỉnh Nam Định
6 CÔNG TY CỔ PHẦN FOURTECH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 181 đường Xuân Thủy - Phường Lộc Hòa - Thành phố Nam Định - Tỉnh Nam Định

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch ≥1,7kW
2
2
Máy khoan bê tông ≥ 0,62kW
2
3
Máy đầm bàn ≥1kW
2
4
Máy đầm đất cầm tay ≥70kg
2
5
Máy hàn ≥23kW
2
6
Máy trộn bê tông ≥250 lít
2
7
Máy trộn vữa ≥150l
2
8
Máy nén khí ≥ 360 m3/h
1
9
Cần trục
1
10
Ô tô tự đổ ≥5T
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
279.912
m2
2
Tháo dỡ bệ xí
9
bộ
3
Lắp đặt xí bệt
9
bộ
4
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
9
cái
5
Lắp đặt hộp đựng giấy
9
cái
6
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi (vòi lavabo)
6
bộ
7
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi (vòi xả)
6
bộ
8
CẢI TẠO NHÀ CẦU NỐI
9
Gia công khung xương bằng tấm Alu nhôm kích thước 50x2440x3mm
49.136
m2
10
Ốp nhựa trong phòng tầng 1 tấm nhựa pvc giả đá kích thước tấm 1220x2440x3,8mm
49.136
m2
11
Mua và đóng nẹp giữa các tấm nhựa trong phòng bằng nẹp chữ H20mm và nẹp kết thúc chữ V10mm ở vị trí giao giữa tường ốp gạch và tường ốp nhựa
26.82
md
12
Mua và đóng nẹp bo má cửa đi, cửa sổ, cạnh cột, góc vuông các phòng bằng nẹp V15x15mm
55.68
md
13
Mua và đóng phào chân tường cao 8cm
13.41
md
14
Mua và đóng phào góc trần rộng 10cm
32.5
md
15
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt tường ngoài nhà
1087.209
m2
16
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1087.209
m2
17
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề tường trong nhà
1650.617
m2
18
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1650.617
m2
19
Xây tường thu hồi bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75
3.388
m3
20
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75
15.402
m2
21
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
15.402
m2
22
Gia công xà gồ thép mạ kẽm
0.984
tấn
23
Lắp dựng xà gồ thép mạ kẽm
0.984
tấn
24
Lợp mái che tường bằng tôn múi dày 0,45mm
1.565
100m2
25
Mua + Lắp dựng ke chống bão SEC bắt vít PVC
940.28
cái
26
Tôn úp sườn rộng 400mm dày 0,45mm
66.86
md
27
Máng thu nước inox 304
31.84
md
28
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, đường kính 60mm
0.018
100m
29
Phá dỡ nền gạch lá nem
20.16
m2
30
Vệ sinh nền mái trước khi chống thấm
99.61
m2
31
Quét sơn 3 nước chống thấm mái
99.61
m2
32
Láng nền, sàn có đánh màu, dày 3cm, vữa XM M75
99.61
m2
33
NHÀ ĐIỀU TRỊ
34
Gia công khung xương bằng tấm Alu nhôm kích thước 50x2440x3mm
1581.5
m2
35
Ốp nhựa trong phòng tầng 1 tấm nhựa pvc giả đá kích thước tấm 1220x2440x3,6mm
1581.5
m2
36
Mua và đóng nẹp bo má cửa đi, cửa sổ, cạnh cột, góc vuông các phòng bằng nẹp V15x15mm
1295.66
md
37
Mua và đóng nẹp giữa các tấm nhựa trong phòng bằng nẹp chữ H20mm và nẹp kết thúc chữ V10mm ở vị trí giao giữa tường ốp gạch và tường ốp nhựa
1209.19
md
38
Mua và đóng phào chân tường cao 8cm
701.5
md
39
Mua và đóng phào góc trần rộng 10cm
688.98
md
40
Tháo dỡ cửa tầng 1
92.67
m2
41
Cửa đi 1 cánh cửa nhựa lõi thép kính an toàn dày 6,38mm + phụ kiện, 3 bản lề 450VP, 1 khóa đơn điểm
21.43
m2
42
Cửa đi 2 cánh và 4 cánh cửa nhựa lõi thép kính an toàn dày 6,38mm + 6 bản lề 450CP, 2 chốt cremon, 1 khoá đa điểm
7.56
m2
43
Cửa sổ 2 cánh mở quay, phụ kiện: 2 bản lề chữ A + 1 tay chốt + 2 chống gió, kính an toàn 6,38mm
17.28
m2
44
Cửa sổ 1 cánh hất ra, phụ kiện: 2 bản lề chữ A + 1 tay chốt + 2 chống gió, kính an toàn 6,38mm
8.016
m2
45
Vách kính cố định, cửa nhựa lõi thép kính an toàn dày 6,38mm
35.864
m2
46
Thanh chống bão inox hộp 80x40x2 lắp mới
45.2
kg
47
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ tường ngoài nhà
706.923
m2
48
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
706.923
m2
49
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ tường hành lang trong nhà
842.207
m2
50
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
842.207
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 28

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây