Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 18:00 07/10/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Nhà che hiện vật súng thần công tại Bảo tàng tỉnh Hải Dương
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí sự nghiệp VHTTDL năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 14/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
90/QĐ-BT
Ngày phê duyệt
07/10/2024 17:55
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bảo tàng tỉnh Hải Dương
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:58 07/10/2024
đến
08:00 14/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 14/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/10/2024 (12/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG 7 Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Lô 9.1-11 khu đô thị phía Tây - Phường Tân Bình - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
2 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ DỊCH VỤ XÂY DỰNG THĂNG LONG Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 279 Cao Bá Quát - Phường Hải Tân - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
3 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TRƯỜNG MINH Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 6/229, đường Điện Biên Phủ - Phường Bình Hàn - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
4 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ DỊCH VỤ XÂY DỰNG THĂNG LONG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 279 Cao Bá Quát - Phường Hải Tân - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
5 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TRƯỜNG MINH Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 6/229, đường Điện Biên Phủ - Phường Bình Hàn - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
6 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ DỊCH VỤ XÂY DỰNG THĂNG LONG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 279 Cao Bá Quát - Phường Hải Tân - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.0606
tấn
Theo quy định tại Chương V
Số 11 đường Hồng Quang, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
60 ngày
2
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
0.972
m3
Theo quy định tại Chương V
Số 11 đường Hồng Quang, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
60 ngày
3
Ván khuôn cột - Cột tròn, đa giác
0.0688
100m2
Theo quy định tại Chương V
Số 11 đường Hồng Quang, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
60 ngày
4
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
0.4298
m3
Theo quy định tại Chương V
Số 11 đường Hồng Quang, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
60 ngày
5
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0222
tấn
Theo quy định tại Chương V
Số 11 đường Hồng Quang, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
60 ngày
6
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.0774
tấn
Theo quy định tại Chương V
Số 11 đường Hồng Quang, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
60 ngày
7
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.285
100m2
Theo quy định tại Chương V
Số 11 đường Hồng Quang, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
60 ngày
8
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
1.9162
m3
Theo quy định tại Chương V
Số 11 đường Hồng Quang, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
60 ngày
9
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.1031
100m2
Theo quy định tại Chương V
Số 11 đường Hồng Quang, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
60 ngày
10
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
0.7401
m3
Theo quy định tại Chương V
Số 11 đường Hồng Quang, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
60 ngày
11
Trát gờ chỉ, vữa XM M75, PCB40
370.04
m
Theo quy định tại Chương V
Số 11 đường Hồng Quang, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
60 ngày
12
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, KL ≤200kg/1 cấu kiện
2.7537
tấn
Theo quy định tại Chương V
Số 11 đường Hồng Quang, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
60 ngày
13
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0527
tấn
Theo quy định tại Chương V
Số 11 đường Hồng Quang, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
60 ngày
14
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.3044
tấn
Theo quy định tại Chương V
Số 11 đường Hồng Quang, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
60 ngày
15
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.1445
tấn
Theo quy định tại Chương V
Số 11 đường Hồng Quang, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
60 ngày
16
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
6.8766
m2
Theo quy định tại Chương V
Số 11 đường Hồng Quang, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
60 ngày
17
Trát tường ngoài dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
27.2496
m2
Theo quy định tại Chương V
Số 11 đường Hồng Quang, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
60 ngày
18
Tu bổ, phục hồi mái lợp ngói mũi hài, lợp mái
27.9306
m2
Theo quy định tại Chương V
Số 11 đường Hồng Quang, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
60 ngày
19
Tu bổ, phục hồi bờ mái bằng gạch chỉ và ngói bản
13.26
m
Theo quy định tại Chương V
Số 11 đường Hồng Quang, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
60 ngày
20
Trát, tu bổ, phục hồi phào và các kết cấu tương tự
44.7592
m
Theo quy định tại Chương V
Số 11 đường Hồng Quang, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
60 ngày
21
Tu bổ, phục hồi các bức họa, hoa văn trên tường, trụ
4.5408
m2
Theo quy định tại Chương V
Số 11 đường Hồng Quang, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
60 ngày
22
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
45.3927
m2
Theo quy định tại Chương V
Số 11 đường Hồng Quang, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
60 ngày
23
Đào móng băng bằng thủ công, rộng >3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
0.5346
1m3
Theo quy định tại Chương V
Số 11 đường Hồng Quang, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
60 ngày
24
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
1.7904
m3
Theo quy định tại Chương V
Số 11 đường Hồng Quang, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
60 ngày
25
Lát nền, sàn gạch - diện tích viên gạch ≤ 0,09m2, vữa XM M75, PCB40
15.504
m2
Theo quy định tại Chương V
Số 11 đường Hồng Quang, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
60 ngày
26
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
2.9736
1m3
Theo quy định tại Chương V
Số 11 đường Hồng Quang, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
60 ngày
27
Bê tông bệ máy SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB40
0.504
m3
Theo quy định tại Chương V
Số 11 đường Hồng Quang, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
60 ngày
28
Xây móng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày >33cm, vữa XM M75, PCB40
3.0876
m3
Theo quy định tại Chương V
Số 11 đường Hồng Quang, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
60 ngày
29
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
7.5752
m2
Theo quy định tại Chương V
Số 11 đường Hồng Quang, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
60 ngày
30
Tu bổ, phục hồi các bức họa, hoa văn trên tường, trụ
3.9136
m2
Theo quy định tại Chương V
Số 11 đường Hồng Quang, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
60 ngày
31
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5kw
3.0876
m3
Theo quy định tại Chương V
Số 11 đường Hồng Quang, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
60 ngày
32
Chuyển vị trí súng thần công
4
h. vật
Theo quy định tại Chương V
Số 11 đường Hồng Quang, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
60 ngày
33
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
2.916
1m3
Theo quy định tại Chương V
Số 11 đường Hồng Quang, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
60 ngày
34
Bê tông bệ máy SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB40
0.324
m3
Theo quy định tại Chương V
Số 11 đường Hồng Quang, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
60 ngày
35
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.0192
100m2
Theo quy định tại Chương V
Số 11 đường Hồng Quang, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
60 ngày
36
Ván khuôn móng cột - Móng tròn, đa giác
0.0182
100m2
Theo quy định tại Chương V
Số 11 đường Hồng Quang, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
60 ngày
37
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
0.7266
m3
Theo quy định tại Chương V
Số 11 đường Hồng Quang, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
60 ngày
38
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.0297
tấn
Theo quy định tại Chương V
Số 11 đường Hồng Quang, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
60 ngày
39
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.0606
tấn
Theo quy định tại Chương V
Số 11 đường Hồng Quang, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
60 ngày
40
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
0.972
m3
Theo quy định tại Chương V
Số 11 đường Hồng Quang, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
60 ngày
41
Ván khuôn cột - Cột tròn, đa giác
0.0688
100m2
Theo quy định tại Chương V
Số 11 đường Hồng Quang, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
60 ngày
42
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
0.4298
m3
Theo quy định tại Chương V
Số 11 đường Hồng Quang, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
60 ngày
43
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0222
tấn
Theo quy định tại Chương V
Số 11 đường Hồng Quang, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
60 ngày
44
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.0774
tấn
Theo quy định tại Chương V
Số 11 đường Hồng Quang, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
60 ngày
45
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.285
100m2
Theo quy định tại Chương V
Số 11 đường Hồng Quang, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
60 ngày
46
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
1.9162
m3
Theo quy định tại Chương V
Số 11 đường Hồng Quang, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
60 ngày
47
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.1031
100m2
Theo quy định tại Chương V
Số 11 đường Hồng Quang, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
60 ngày
48
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
0.7401
m3
Theo quy định tại Chương V
Số 11 đường Hồng Quang, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
60 ngày
49
Trát gờ chỉ, vữa XM M75, PCB40
370.04
m
Theo quy định tại Chương V
Số 11 đường Hồng Quang, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
60 ngày
50
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, KL ≤200kg/1 cấu kiện
2.7537
tấn
Theo quy định tại Chương V
Số 11 đường Hồng Quang, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
60 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 58

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây