Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 10:23 22/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Diệt, phòng chống mối các công trình thuộc Trường THPT Phiêng Khoài
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
NSĐP
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Yên Châu, Tỉnh Sơn La
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 31/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số : 140/QĐ-PTPK
Ngày phê duyệt
21/10/2024 18:54
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Trung học phổ thông Phiêng Khoài
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:16 22/10/2024
đến
09:00 31/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 31/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 31/10/2024 (29/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ PHÒNG CHỐNG MỐI TRÀNG AN Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tầng 3, Số 43 Võ Văn Dũng - Phường ô Chợ Dừa - Quận Đống Đa - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ NGUYỄN HIẾU Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 20 ngõ 156 phố Hồng Mai - Phường Bạch Mai - Quận Hai Bà Trưng - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUẢNG HƯNG Tư vấn lập E-HSMT Số 101, khu B Phát Tín, tổ 9 - Phường Văn Quán - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI GP Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 4, ngõ 459, phố Đội Cấn - Phường Vĩnh Phúc - Quận Ba Đình - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUẢNG HƯNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 101, khu B Phát Tín, tổ 9 - Phường Văn Quán - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI GP Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 4, ngõ 459, phố Đội Cấn - Phường Vĩnh Phúc - Quận Ba Đình - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Bộ quần áo phòng độc (Bao gồm quần, áo, mặt nạ, ủng, găng tay)
5
2
Bình phun áp lực ≥ 18l
5
3
Ô tô bán tải hoặc Ô tô tải thùng ≥ 1,0T
1
4
Máy phát điện ≥ 5KVA
2
5
Máy khoan ≥ 1KW
2
6
Máy bơm nước ≥ 1,1KW
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: NHÀ A 2 TẦNG
2
Diệt mối bằng phương pháp lây nhiễm :
3
Khảo sát (Thợ bậc 4/7 nhóm 2)
7.41
Công
4
Mồi nhử
222.3
Hộp
5
Thuốc diệt lây truyền
18.53
Kg
6
Thuốc xử lý diệt mối cánh
74.1
Lít
7
Công kỹ thuật (Thợ bậc 4/7 nhóm 2)
22.23
Công
8
Bình bơm tay
14.82
Cái
9
Chi phí chung (Nghiệm thu, đánh giá kết quả, vệ sinh mặt bằng, vận chuyển
10
%
10
Khoan tạo Hàng rào phòng mối bên ngoài nhà :
11
Dung dịch tương đương Mythic 240SC
1017
Lít
12
Mũi khoan
339
Cái
13
Xi măng trắng P400
339
Mũi khoan
14
Thùng khối, thước dây, dây diện, ông cao su, khẩu trang, găng tay …
339
Mũi khoan
15
Công khoan
339
Mũi khoan
16
Công bơm thuốc
339
Mũi khoan
17
Bịt lỗ khoan, vệ sinh
339
Mũi khoan
18
Máy khoan
339
Mũi khoan
19
Máy bơm thuốc
339
Mũi khoan
20
Tiêu thụ điện năng
339
Mũi khoan
21
HẠNG MỤC: NHÀ LỚP HỌC 3 TẦNG
22
Diệt mối bằng phương pháp lây nhiễm :
23
Khảo sát (Thợ bậc 4/7 nhóm 2)
9.53
Công
24
Mồi nhử
285.95
Hộp
25
Thuốc diệt lây truyền
23.83
Kg
26
Thuốc xử lý diệt mối cánh
95.32
Lít
27
Công kỹ thuật (Thợ bậc 4/7 nhóm 2)
28.59
Công
28
Bình bơm tay
19.06
Cái
29
Chi phí chung (Nghiệm thu, đánh giá kết quả, vệ sinh mặt bằng, vận chuyển
10
%
30
Khoan tạo Hàng rào phòng mối bên ngoài nhà :
31
Dung dịch tương đương Mythic 240SC
732
Lít
32
Mũi khoan
244
Cái
33
Xi măng trắng P400
244
Mũi khoan
34
Thùng khối, thước dây, dây diện, ông cao su, khẩu trang, găng tay …
244
Mũi khoan
35
Công khoan
244
Mũi khoan
36
Công bơm thuốc
244
Mũi khoan
37
Bịt lỗ khoan, vệ sinh
244
Mũi khoan
38
Máy khoan
244
Mũi khoan
39
Máy bơm thuốc
244
Mũi khoan
40
Tiêu thụ điện năng
244
Mũi khoan
41
HẠNG MỤC: NHÀ KHO 1 TẦNG
42
Diệt mối bằng phương pháp lây nhiễm :
43
Khảo sát (Thợ bậc 4/7 nhóm 2)
0.74
Công
44
Mồi nhử
22.23
Hộp
45
Thuốc diệt lây truyền
1.85
Kg
46
Thuốc xử lý diệt mối cánh
7.41
Lít
47
Công kỹ thuật (Thợ bậc 4/7 nhóm 2)
2.22
Công
48
Bình bơm tay
1.48
Cái
49
Chi phí chung (Nghiệm thu, đánh giá kết quả, vệ sinh mặt bằng, vận chuyển
10
%
50
Khoan tạo Hàng rào phòng mối bên ngoài nhà :

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 33

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây