Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:11 26/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa công trình nước sinh hoạt suối Khung-thôn K8 và suối Tacal-thôn Bhlô Bền
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
theo Quyết định số 3998/QĐ-UBND ngày 30/9/2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đông Giang, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 04/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
55/QĐ-NN&PTNT
Ngày phê duyệt
21/10/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn huyện Đông Giang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:09 26/10/2024
đến
08:30 04/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 04/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
18.700.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười tám triệu bảy trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/11/2024 (03/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Cầu Đường 5 Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 112 Lê Lợi, phường An Mỹ, thành phố Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam, Việt Nam
2 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế và Xây dựng Quảng Đà Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tầng 4 - 129 Xô Viết Nghệ Tĩnh, phường Khuê Trung, quận Cẩm Lệ, thành phố Đà Nẵng
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TÍN TÂM TRÍ Tư vấn lập E-HSMT 113 Nguyễn Nhược Pháp, Phường Hòa Minh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TÍN TÂM TRÍ Tư vấn đánh giá E-HSDT 113 Nguyễn Nhược Pháp, Phường Hòa Minh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bê tông lót móng, M100 đá 4x6
0.773
m3
2
Bê tông móng, thân bể, hố van, M200 đá 1x2
5.824
m3
3
Ván khuôn móng, thân bể, hố van ván khuôn gỗ
0.449
100m2
4
Bê tông tấm đan M200 đá 1x2
0.071
m3
5
Ván khuôn tấm đan, ván khuôn gỗ
0.004
100m2
6
Cốt thép bể, tấm đan, đường kính cốt thép D<=10mm
0.058
tấn
7
Cốt thép bể, tấm đan, đường kính cốt thép D<=18mm
0.265
tấn
8
Lắp đặt tấm đan bằng thủ công
2
1 cấu kiện
9
Công tác trát ngoài, trát tường thân bể dầy 2cm vữa XM mác 75
20.16
m2
10
Láng vữa đánh màu vữa XM M75 dày 2cm, thân bể
21.912
m2
11
Lắp đặt ống thép tráng kẽm nối kiểu măng sông, đường kính ống D32mm dày 3,56mm
0.03
100m
12
Lắp đặt ống thép tráng kẽm nối bằng phương pháp măng sông, đường kính ống 50mm dày 3,91mm
0.046
100m
13
Lắp đặt cút thép tráng kẽm đường kính 32mm
4
cái
14
Lắp đặt khóa đồng, đường kính van 50mm
1
cái
15
Lắp đặt khóa đồng, đường kính van 32mm
1
cái
16
Lắp đặt ống thép tráng kẽm nối kiểu măng sông, đường kính ống D25mm dày 3,38mm
0.03
100m
17
Lắp đặt khóa đồng, đường kính van 25mm
10
cái
18
Lắp đặt cút thép tráng kẽm đường kính 25mm
20
cái
19
BỂ CHỨA SỐ 3 (TK MỚI)
20
Đào móng bể, hố van đất cấp III, rộng<=3m, sâu <=1m
4.358
m3
21
Bê tông lót móng, M100 đá 4x6
0.993
m3
22
Bê tông móng, thân bể, hố van, M200 đá 1x2
7.128
m3
23
Ván khuôn móng, thân bể, hố van ván khuôn gỗ
0.54
100m2
24
Bê tông tấm đan M200 đá 1x2
0.071
m3
25
Ván khuôn tấm đan, ván khuôn gỗ
0.004
100m2
26
Cốt thép bể, tấm đan, đường kính cốt thép D<=10mm
0.073
tấn
27
Cốt thép bể, tấm đan, đường kính cốt thép D<=18mm
0.318
tấn
28
Lắp đặt tấm đan bằng thủ công
2
1 cấu kiện
29
Công tác trát ngoài, trát tường thân bể dầy 2cm vữa XM mác 75
23.76
m2
30
Láng vữa đánh màu vữa XM M75 dày 2cm, thân bể
27.152
m2
31
Lắp đặt ống thép tráng kẽm nối kiểu măng sông, đường kính ống D32mm dày 3,56mm
0.03
100m
32
Lắp đặt ống thép tráng kẽm nối bằng phương pháp măng sông, đường kính ống 50mm dày 3,91mm
0.046
100m
33
Lắp đặt cút thép tráng kẽm đường kính 32mm
4
cái
34
Lắp đặt khóa đồng, đường kính van 50mm
1
cái
35
Lắp đặt khóa đồng, đường kính van 32mm
1
cái
36
Lắp đặt ống thép tráng kẽm nối kiểu măng sông, đường kính ống D25mm dày 3,38mm
0.036
100m
37
Lắp đặt khóa đồng, đường kính van 25mm
12
cái
38
Lắp đặt cút thép tráng kẽm đường kính 25mm
24
cái
39
ĐƯỜNG ỐNG
40
Lắp đặt ống nhựa HDPE phương pháp hàn gia nhiệt, đường kính ống 110mm chiều dày 6,6mm
11.6
100m
41
Lắp đặt ống nhựa HDPE nối bằng phương pháp hàn, đoạn ống dài 50m, đường kính ống 63mm chiều dày 3,8mm
0.5
100m
42
Lắp đặt ống nhựa HDPE nối bằng phương pháp hàn, đoạn ống dài 200m, đường kính ống 32mm chiều dày 2,0mm
2.56
100m
43
Lắp đặt ống thép tráng kẽm, nối mặt bích, đoạn ống dài 6m, đường kính 110mm dày 3,96mm
1.44
100m
44
Lắp bích thép, đường kính ống 110mm
25
cặp bích
45
Phát rừng tạo mặt bằng bằng thủ công. Phát rừng loại III, mật độ cây tiêu chuẩn trên 100m2 rừng : <= 2 cây
12.1
100m2
46
Đào đường ống bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <=1m, đất cấp III
361.536
m3
47
Đắp đất móng đường ống
336.777
m3
48
Lắp đặt van xả khí, đường kính van 25mm
2
cái
49
Lắp đặt van xả cát, đường kính van 110mm
4
cái
50
Bê tông hố van xả khí, xả cát M200 đá 1x2
3.369
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 102

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây