Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 19:02 05/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa dãy nhà 3 tầng trường Tiểu học An Tiến (Khu A) xã An Tiến, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện An Lão, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 12/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
478/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
05/12/2024 15:47
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ủy ban nhân dân xã An Tiến
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:00 05/12/2024
đến
15:00 12/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 12/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/12/2024 (11/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SIC Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 7/153 Hai Bà Trưng - Phường An Biên - Quận Lê Chân - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG SƠN PHÚC Tư vấn lập E-HSMT Số 10/27/428 Nguyễn Văn Linh - Phường Vĩnh Niệm - Quận Lê Chân - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VILA 16 Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Đại Độ (tại nhà ông Phan Thành Long) - Xã Tiên Cường - Huyện Tiên Lãng - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG SƠN PHÚC Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 10/27/428 Nguyễn Văn Linh - Phường Vĩnh Niệm - Quận Lê Chân - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VILA 16 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Đại Độ (tại nhà ông Phan Thành Long) - Xã Tiên Cường - Huyện Tiên Lãng - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá
1
2
Máy đầm bê tông, đầm dùi
1
3
Máy hàn xoay chiều
1
4
Máy khoan bê tông
1
5
Máy trộn bê tông >= 250lít
1
6
Ôtô >=5,0 tấn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ nền gạch cũ
832.8946
m2
2
Tháo dỡ gạch ốp chân tường
31.2924
m2
3
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
553.7196
m2
4
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
130.4976
m2
5
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
6.8236
m3
6
Phá dỡ kết cấu bê tông, bê tông tảng rời
0.7368
m3
7
Tháo dỡ lan can con tiện
10.458
m3
8
Phá dỡ cột, trụ gạch đá
0.3485
m3
9
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - vận chuyển phế thải các loại
57.6639
m3
10
Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống
57.6639
m3
11
Vận chuyển phế thải
57.6639
m3
12
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơn
880.65
m
13
Phá dỡ cạnh tường bồn hoa vị trí chân thanh thoát hiểm
1.1226
m3
14
Phá dỡ móng các loại, móng gạch
0.5903
m3
15
Phá lớp vữa trát tường trục 1-1, trục 12-12, trục F ngoài nhà
123.228
m2
16
Quét nước xi măng tạo lớp dính bám trước khi trát
553.7196
m2
17
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB40
553.7196
m2
18
Trát tường ngoài chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB30
123.228
m2
19
Trát trần, vữa XM M75, PCB30
130.4976
m2
20
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
1.3048
100m2
21
Xây cột, trụ bằng gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, vữa XM M75, PCB40
10.423
m3
22
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB40
142.131
m2
23
Ván khuôn gia cố xà dầm, giằng
43.005
m2
24
Cốt thép lanh tô, đường kính cốt thép <=10mm
1.2247
100kg
25
Cốt thép lanh tô, lanh tô đường kính cốt thép >10mm
3.4653
100kg
26
Bê tông xà dầm, giằng, đá 1x2, vữa BT M250, PCB40
2.9453
m3
27
Xây vòm, bằng gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, vữa XM M75, PCB40
2.2649
m3
28
Trát tường ngoài chiều dày 1,5cm bằng vữa thông thường, vữa XM M75
186.9366
m2
29
Sơn tường nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ (dầm trần sơn màu trắng, tường cột sơn màu vàng)
63.7586
m2
30
Xây chân trụ bằng gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, vữa XM M75, PCB40
0.8233
m3
31
Trát gờ chỉ, vữa XM M75, PCB40
72.212
m
32
Trát tường ngoài chiều dày 1,5cm bằng vữa thông thường, vữa XM M75, PCB40
54.7757
m2
33
Sơn tường nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ (dầm trần sơn màu trắng, tường cột sơn màu vàng)
60.5527
m2
34
Trát gờ chỉ, vữa XM M75, PCB40
212.963
m
35
Đắp hoa vương miện (bao gồm VL+NC)
36
cái
36
Láng nền tạo phẳng trước khi lát, chiều dày 2cm, vữa XM M75
832.8946
m2
37
Lát nền, sàn bằng gạch 600x600mm, vữa XM M75, PCB40
832.8946
m2
38
Ốp chân tường, viền tường, viền trụ, cột bằng gạch 150x600mm
31.2924
m2
39
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
287.688
m2
40
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
287.688
m2
41
Gia công cửa sắt, hoa sắt
0.0034
tấn
42
Lắp dựng hoa sắt cửa, PCB40
0.3825
m2
43
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà
1684.7771
m2
44
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ trong nhà
2462.601
m2
45
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả -1 nước lót, 2 nước phủ (dầm trần sơn màu trắng, tường cột sơn màu vàng)
2462.601
m2
46
Sơn tường ngoài nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ (dầm trần sơn màu trắng, tường cột sơn màu vàng)
1690.3082
m2
47
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
17.9967
100m2
48
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
9.634
100m2
49
Trát Granitô tay vịn cầu thang dày 2,5cm, vữa XM M75, PCB40
0.11
m2
50
Đục tẩy bề mặt lớp granito cầu thang
59.56
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 52

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây