Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:21 31/03/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa nhà xe, sân trường và các hạng mục phụ trợ trường TH Nguyễn Trãi, thành phố Hải Dương
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, sửa chữa nhà xe, sân trường và các hạng mục phụ trợ trường TH Nguyễn Trãi, thành phố Hải Dương
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí sự nghiệp giáo dục (theo Quyết định số 5099/QĐ-UBND ngày 25/12/2024 của UBND thành phố Hải Dương)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:15 05/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500117534_2503310951
Ngày phê duyệt
31/03/2025 14:18
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Tiểu học Nguyễn Trãi
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:19 31/03/2025
đến
09:15 05/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:15 05/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/04/2025 (03/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ KIỂM ĐỊNH TRƯỜNG AN Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 24, ngõ 58 Trần Công Hiến, Khu 16 - 1070109 - 10701 - 107
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI HCP Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 2B, ngách 98/10, thôn An Trai - Xã Vân Canh - Huyện Hoài Đức - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG BMC VIỆT NAM Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 06, Ngõ 40 Đường An Trai - Xã Vân Canh - Huyện Hoài Đức - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI HCP Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 2B, ngách 98/10, thôn An Trai - Xã Vân Canh - Huyện Hoài Đức - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG BMC VIỆT NAM Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 06, Ngõ 40 Đường An Trai - Xã Vân Canh - Huyện Hoài Đức - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn - công suất: ≥ 23 kW (Tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
2
Máy cắt gạch đá - công suất: ≥ 1,7 kW (Tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
3
Máy cắt bê tông - công suất: ≥ 7,5 kW (Tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
4
Máy cắt uốn thép - công suất: ≥ 5 kW (Tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
5
Máy trộn bê tông - dung tích: ≥ 250 L (Tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
6
Ô tô vận tải - trọng tải: ≥ 5 T (Tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
564.048
m2
2
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1057.635
m2
3
Phòng chờ
4
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤6m
87.912
m2
5
Dọn vệ sính mái ( nhân công bậc 3/0,7- nhóm 1)
2
công
6
Lắp dựng lại mái tôn
77.112
m2
7
Gia công + lắp dựng máng nước inox
63
kg
8
Lắp dựng xối cài vào tường rộng 800
9.6
m2
9
Lắp đặt ống nhựa PVC Đường kính 110 mm
0.036
100m
10
Phễu thu nước D110
2
cái
11
Phòng hội đồng
12
Phá lớp vữa trát tường trong phòng hội đồng cao 1,0m
33.704
m2
13
Trát tường trong - Chiều dày 2cm, vữa XM M75, XM PCB40
33.704
m2
14
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt trong
90.276
m2
15
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
81.026
m2
16
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
205.006
m2
17
Phá dỡ nền gạch lát sân khấu trong phòng hội đồng
82.202
m2
18
Lát nền, sàn tiết diện gạch KT 600x600, vữa XM M75, XM PCB40
82.202
m2
19
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
11.52
m2
20
Đục lỗ phá bản lề tường xây gạch, chiều dài tường ≤11cm
24
lỗ
21
Xây chèn + cắt thép khuôn - bịt lỗ đục phá bản lề, vữa XM M75, PCB40
0.135
m3
22
Phá lớp vữa trát má cửa + hèm
9.36
m2
23
Trát tường - Chiều dày 2cm, vữa XM M75, XM PCB40
9.36
m2
24
Sản xuất cửa đi nhôm hệ kính Việt Nhật hoặc tương đương dày 6,38 ly - đã bao gồm cả phụ kiện + lắp dựng hoàn chỉnh (Mặt trước phòng hội đồng)
11.52
m2
25
Thay cửa
26
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
11.52
m2
27
Đục lỗ phá bản lề tường xây gạch, chiều dài tường ≤11cm
24
lỗ
28
Xây chèn + cắt thép khuôn - bịt lỗ đục phá bản lề, vữa XM M75, PCB40
0.135
m3
29
Phá lớp vữa trát má cửa + hèm
9.36
m2
30
Trát tường - Chiều dày 2cm, vữa XM M75, XM PCB40
9.36
m2
31
Sản xuất cửa đi nhôm hệ kính Việt Nhật hoặc tương đương dày 6,38 ly - đã bao gồm cả phụ kiện + lắp dựng hoàn chỉnh (Mặt trước phòng hội đồng)
11.52
m2
32
Thay cửa và lắp tận dụng nhà C+D
33
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
11.52
m2
34
Đục lỗ phá bản lề tường xây gạch, chiều dài tường ≤11cm
24
lỗ
35
Xây chèn + cắt thép khuôn - bịt lỗ đục phá bản lề, vữa XM M75, PCB40
0.135
m3
36
Phá lớp vữa trát má cửa + hèm
9.36
m2
37
Trát tường - Chiều dày 2cm, vữa XM M75, XM PCB40
9.36
m2
38
Thay Goong cửa inox
24
bộ
39
Lắp dựng cửa tận dụng
11.52
1m2
40
SÂN TRƯỜNG
41
Phá dỡ nền gạch lát sân cũ
1397.3
m2
42
Chặt rễ cây ở mặt đất bằng phẳng, đường kính rễ ≤20cm
27
cây
43
Công vận chuyển rễ cây (Nhân công bậc 3,0/7- nhóm I)
3
công
44
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
139.73
m3
45
Rải lớp nilon tái sinh giữ nước xi măng
13.973
100m2
46
Tháo dỡ, vận chuyển + lắp dựng hoàn trả các chậu cây cảnh trong sân (Nhân công bậc 3,0/7-nhóm I)
3
công
47
Bê tông nền, đá 1x2, vữa BT M200, XM PCB40
134.23
m3
48
Cắt khe co, khe giãn sân bê tông
23.85
10m
49
Lát gạch TERAZZO KT 400x400, vữa XM M75, PCB40
1342.9
m2
50
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
139.73
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 25

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây