Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:32 03/10/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Bảo trì, sửa chữa hệ thống sân vườn và hạ tầng kỹ thuật tại 54 Hai Bà Trưng, Phường Cửa Nam, Hà Nội
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Bảo trì, sửa chữa hệ thống sân vườn và hạ tầng kỹ thuật tại 54 Hai Bà Trưng, Phường Cửa Nam, Hà Nội
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Kinh phí quản lý Nhà nước giao không tự chủ năm 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
10:00 13/10/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 1754/QĐ-VP
Ngày phê duyệt
03/10/2025 15:30
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng, Bộ Công Thương
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:31 03/10/2025
đến
10:00 13/10/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 13/10/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/10/2025 (10/02/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần thiết kế Tiến Hưng Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 2, ngõ Thanh Bình, thôn Đông - Xã Nội Bài - Thành phố Hà Nội
2 Công ty Cổ phần Tư vấn Quản lý dự án Việt Nam Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tầng 1, nhà CT3, khu đô thị mới Yên Hòa - Phường Yên Hòa - Thành phố Hà Nội
3 Công ty Cổ phần Quản lý dự án và Chi phí Đầu tư – AFO Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 08, ngõ 612, Trường Chinh, phường Kim Liên, thành phố Hà Nội;
4 Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư và Phát triển Cơ sở Hạ tầng Việt Nam Tư vấn thẩm định E-HSMT Tầng 7, Tòa nhà HB, Số 10 đường Thanh Liệt, phường Thanh Liệt, thành phố Hà Nội;
5 Công ty Cổ phần Quản lý dự án và Chi phí Đầu tư – AFO Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 08, ngõ 612, Trường Chinh, phường Kim Liên, thành phố Hà Nội;
6 Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư và Phát triển Cơ sở Hạ tầng Việt Nam Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tầng 7, Tòa nhà HB, Số 10 đường Thanh Liệt, phường Thanh Liệt, thành phố Hà Nội;

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ
1
2
Máy đào
1
3
Máy trộn bê tông
1
4
Máy trộn vữa
1
5
Máy cắt gạch đá
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HM1: SÂN VƯỜN VÀ HẠ TẦNG KỸ THUẬT
2
Bóc bỏ lớp đá ốp trụ cổng
23.04
m2
3
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
8.736
m2
4
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
0.922
m3
5
Vận chuyển phế thải tiếp 14000m bằng ô tô - 5,0T
0.922
m3
6
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
23.04
m2
7
Công tác ốp đá granit tự nhiên vào tường sử dụng keo dán
23.04
m2
8
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
8.736
m2
9
Tháo dỡ đá ốp tường
31.119
m2
10
Tháo dỡ chữ biển hiệu (nhân công bậc 3/7 nhóm 1)
1
công
11
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
1.245
m3
12
Vận chuyển phế thải tiếp 14000m bằng ô tô - 5,0T
1.245
m3
13
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
31.119
m2
14
Công tác ốp đá granit tự nhiên vào tường sử dụng keo dán
31.119
m2
15
Phào chỉ đá granite
61.6
md
16
Chữ " BỘ CÔNG THƯƠNG" inox màu vàng gương cao 200, dày chữ 20mm, inox dày 0.8mm
12
chữ
17
Chữ " MINISTRY OF INOUSTRY AND TRADE OF THE SOCIALIST REPUBPIC OF VIETNAM" inox màu vàng gương cao 80, dày chữ 20mm, inox dày 0.8mm
57
chữ
18
Tháo dỡ đá ốp chân tường
160.386
m2
19
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
316.573
m2
20
Tháo dỡ tấm bịt tôn hàng rào
196
m2
21
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
993.522
m2
22
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
411.656
m2
23
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
27.493
m3
24
Vận chuyển phế thải tiếp 14000m bằng ô tô - 5,0T
27.493
m3
25
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
993.522
m2
26
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
411.656
m2
27
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1405.178
m2
28
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
316.573
m2
29
Thay mới tấm bịt hàng rào tấm Aluminium độ dày nhôm 0,5, độ dày tấm 2.5mm
1.96
100m2
30
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
160.386
m2
31
Công tác ốp đá xanh băm mặt KT 100x200
160.386
m2
32
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp II
18.7
m3
33
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 100, PCB30 (vận dụng hao phí vật liệu theo ĐM 12)
17.67
m3
34
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
1.167
100m2
35
Bó vỉa hè, đường bằng tấm bê tông đúc sẵn, bó vỉa thẳng 18x22x100cm, vữa XM mác 75, PCB30
112
m
36
Xây gạch không nung (6x10,5x22)cm, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB30
49.812
m3
37
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
268.869
m2
38
Công tác ốp đá granit tự nhiên vào tường sử dụng keo dán
259.435
m2
39
Gia công khung Inox
1.02
tấn
40
Lắp dựng khung Inox
41.86
m2
41
Tháo dỡ gạch ốp
8.006
m2
42
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
5.831
m2
43
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
0.553
m3
44
Vận chuyển phế thải tiếp 14000m bằng ô tô - 5,0T
0.553
m3
45
Xây gạch không nung (6x10,5x22)cm, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB30
0.578
m3
46
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
14.234
m2
47
Công tác ốp đá granit tự nhiên vào tường sử dụng keo dán
14.234
m2
48
Lát nền, sàn, kích thước gạch mosaic KT vỉ 300x300 viên 25x25, vữa XM mác 75, PCB30
5.831
m2
49
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 100, PCB30 (vận dụng hao phí vật liệu theo ĐM 12)
0.338
m3
50
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng cột
0.005
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 54

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây