Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:50 19/05/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Duy tu, bảo dưỡng thường xuyên hệ thống chiếu sáng năm 2026 trên địa bàn xã Bến Lức
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Duy tu, bảo dưỡng thường xuyên hệ thống chiếu sáng năm 2026 trên địa bàn xã Bến Lức
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sự nghiệp kinh tế năm 2026
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Bến Lức, Tỉnh Tây Ninh
Thời điểm đóng thầu
08:00 28/05/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
23HTCS26/QĐ-PKT
Ngày phê duyệt
19/05/2026 16:22
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế xã Bến Lức
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:23 19/05/2026
đến
08:00 28/05/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 28/05/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
24.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/05/2026 (25/09/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Lâm Mai Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 340, TL832, ấp 1, Nhựt Chánh, Xã Bình Đức, Tỉnh Tây Ninh
2 Công ty TNHH xây dựng TM DV Trường Giang Phát Thịnh Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 11 ấp Phước Tú, Xã Bến Lức, Tỉnh Tây Ninh
3 Công ty TNHH tư vấn xây dựng thương mại TTNT Tư vấn lập E-HSMT Số 386 tỉnh lộ 827, KP An Thuận 2, Phường Tân An, tỉnh Tây Ninh
4 Công ty TNHH tư vấn xây dựng thương mại TTNT Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 386 tỉnh lộ 827, KP An Thuận 2, Phường Tân An, tỉnh Tây Ninh

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
SỬA CHỮA, THAY THẾ CÁC THIẾT BỊ HƯ HỎNG
Theo quy định tại Chương V
2
Thay thế vỏ thùng điều khiển
Theo quy định tại Chương V
3
- Thay thế vỏ thùng điều khiển
3
thùng
Theo quy định tại Chương V
Xã Bến Lức, tỉnh Tây Ninh
365 ngày
4
Thay dây trên lưới đèn chiếu sáng, tiết diện dây nhôm ABC 4x25
Theo quy định tại Chương V
5
- Đường Phước Tú (Đoạn từ Trường Nguyễn Văn Siêu - Cầu Vượt)
1154
m
Theo quy định tại Chương V
Xã Bến Lức, tỉnh Tây Ninh
365 ngày
6
- Đường An Thạnh - Tân Bửu (Đoạn từ Cầu Rạch Tre - Cầu Gò Dung)
992
m
Theo quy định tại Chương V
Xã Bến Lức, tỉnh Tây Ninh
365 ngày
7
- Đường An Thạnh - Tân Bửu (Đoạn từ trụ số 01 - trụ số 28)
934
m
Theo quy định tại Chương V
Xã Bến Lức, tỉnh Tây Ninh
365 ngày
8
- Đường Trần Thế Sinh (từ trụ số 04 - trụ số 07)
185
m
Theo quy định tại Chương V
Xã Bến Lức, tỉnh Tây Ninh
365 ngày
9
- Cầu Bến Lức cũ (1 bên)
280
m
Theo quy định tại Chương V
Xã Bến Lức, tỉnh Tây Ninh
365 ngày
10
- Cầu Bến Lức mới (2 bên)
1450
m
Theo quy định tại Chương V
Xã Bến Lức, tỉnh Tây Ninh
365 ngày
11
- Cầu An Thạnh (2 bên)
720
m
Theo quy định tại Chương V
Xã Bến Lức, tỉnh Tây Ninh
365 ngày
12
Thay thế bộ đèn Led 300W
Theo quy định tại Chương V
13
- Thay thế bộ đèn Led 300W
10
bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Bến Lức, tỉnh Tây Ninh
365 ngày
14
Thay thế đèn trang trí
Theo quy định tại Chương V
15
- Khuôn viên Ủy Ban
35
bóng
Theo quy định tại Chương V
Xã Bến Lức, tỉnh Tây Ninh
365 ngày
16
- Khuôn viên nghĩa trang
70
bóng
Theo quy định tại Chương V
Xã Bến Lức, tỉnh Tây Ninh
365 ngày
17
SỬA CHỮA THƯỜNG XUYÊN, THAY THẾ CÁC THIẾT BỊ HƯ HỎNG ĐÈN TRANG TRÍ
Theo quy định tại Chương V
18
Khuôn viên Nghĩa trang Liệt sĩ (Hệ thống đèn trang trí: quả cầu thủy tinh 40 bóng)
Theo quy định tại Chương V
19
- Sửa chữa thường xuyên-thay thế thiết bị hư hỏng
40
Bóng
Theo quy định tại Chương V
Xã Bến Lức, tỉnh Tây Ninh
365 ngày
20
Khuôn Viên (Mũi Tàu - Bến Đá) (Hệ thống đèn trang trí: quả cầu thủy tinh 28 bóng)
Theo quy định tại Chương V
21
- Sửa chữa thường xuyên-thay thế thiết bị hư hỏng
28
Bóng
Theo quy định tại Chương V
Xã Bến Lức, tỉnh Tây Ninh
365 ngày
22
Công viên ngã tư Long Kim (khuôn viên trước Nhà Thờ ngã tư Long Kim)
Theo quy định tại Chương V
23
- Sửa chữa thường xuyên-thay thế thiết bị hư hỏng
20
Bóng
Theo quy định tại Chương V
Xã Bến Lức, tỉnh Tây Ninh
365 ngày
24
HỆ THỐNG CHIẾU SÁNG (HTCS) CÔNG CỘNG QL 1A:
Theo quy định tại Chương V
25
Hệ thống chiếu sáng Cầu Bến Lức mới
Theo quy định tại Chương V
26
- Bảo dưỡng - vệ sinh đèn cao áp
65
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Bến Lức, tỉnh Tây Ninh
365 ngày
27
- Sửa chữa thường xuyên-thay thế thiết bị hư hỏng
65
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Bến Lức, tỉnh Tây Ninh
365 ngày
28
- Quản lý - vận hành trạm điều khiển đèn (L<500m, K=0.5 và tính 50%)
1
Trạm
Theo quy định tại Chương V
Xã Bến Lức, tỉnh Tây Ninh
365 ngày
29
Hệ thống chiếu sáng Cầu Bến Lức cũ
Theo quy định tại Chương V
30
- Bảo dưỡng - vệ sinh đèn cao áp
30
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Bến Lức, tỉnh Tây Ninh
365 ngày
31
- Sửa chữa thường xuyên-thay thế thiết bị hư hỏng
30
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Bến Lức, tỉnh Tây Ninh
365 ngày
32
- Quản lý - vận hành trạm điều khiển đèn (L<500m, K=0.5 và tính 50%)
1
Trạm
Theo quy định tại Chương V
Xã Bến Lức, tỉnh Tây Ninh
365 ngày
33
Hệ thống chiếu sáng Đoạn từ siêu thị coopmart đến cty thép TVP
Theo quy định tại Chương V
34
- Bảo dưỡng - vệ sinh đèn cao áp
178
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Bến Lức, tỉnh Tây Ninh
365 ngày
35
- Sửa chữa thường xuyên-thay thế thiết bị hư hỏng
178
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Bến Lức, tỉnh Tây Ninh
365 ngày
36
- Quản lý - vận hành trạm điều khiển đèn (L<500m, K=0.5 và tính 50%)
4
Trạm
Theo quy định tại Chương V
Xã Bến Lức, tỉnh Tây Ninh
365 ngày
37
HỆ THỐNG CHIẾU SÁNG CÔNG CỘNG ĐƯỜNG XÃ-KHUÔN VIÊN
Theo quy định tại Chương V
38
Hệ thống chiếu sáng đường Phước Tú
Theo quy định tại Chương V
39
- Bảo dưỡng - vệ sinh đèn cao áp
38
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Bến Lức, tỉnh Tây Ninh
365 ngày
40
- Sửa chữa thường xuyên-thay thế thiết bị hư hỏng
38
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Bến Lức, tỉnh Tây Ninh
365 ngày
41
- Quản lý - vận hành trạm điều khiển đèn (L<500m, K=0.5 và tính 50%)
1
Trạm
Theo quy định tại Chương V
Xã Bến Lức, tỉnh Tây Ninh
365 ngày
42
Hệ thống chiếu sáng công cộng Khuôn viên Đảng ủy – UBND xã
Theo quy định tại Chương V
43
- Bảo dưỡng - vệ sinh đèn cao áp
55
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Bến Lức, tỉnh Tây Ninh
365 ngày
44
- Sửa chữa thường xuyên-thay thế thiết bị hư hỏng
55
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Bến Lức, tỉnh Tây Ninh
365 ngày
45
- Quản lý - vận hành trạm điều khiển đèn (L<500m, K=0.5 và tính 50%)
3
Trạm
Theo quy định tại Chương V
Xã Bến Lức, tỉnh Tây Ninh
365 ngày
46
Hệ thống chiếu sáng Khuôn viên Nghĩa trang Liệt sĩ
Theo quy định tại Chương V
47
- Bảo dưỡng - vệ sinh đèn cao áp
20
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Bến Lức, tỉnh Tây Ninh
365 ngày
48
- Sửa chữa thường xuyên-thay thế thiết bị hư hỏng
20
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Bến Lức, tỉnh Tây Ninh
365 ngày
49
- Quản lý - vận hành trạm điều khiển đèn (L<500m, K=0.5 và tính 50%)
1
Trạm
Theo quy định tại Chương V
Xã Bến Lức, tỉnh Tây Ninh
365 ngày
50
Đường trước Trường THPT Nguyễn Hữu Thọ
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 48

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây