Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 04:21 23/05/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Bệnh viện Đa khoa Quảng Nam, Hạng mục: Sửa chữa hệ thống xử lý nước thải 500m3/ ngày đêm. Địa điểm: Số 01 Nguyễn Du, Phường Tam Kỳ, thành phố Đà Nẵng.
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Bệnh viện Đa khoa Quảng Nam, Hạng mục: Sửa chữa hệ thống xử lý nước thải 500m3/ ngày đêm. Địa điểm: Số 01 Nguyễn Du, Phường Tam Kỳ, thành phố Đà Nẵng.
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn quỹ phát triển hoạt động sự nghiệp của đơn vị (Bệnh viện đa khoa Quảng Nam)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Tam Kỳ, Thành phố Đà Nẵng
Thời điểm đóng thầu
09:00 01/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
695/QĐ-BV
Ngày phê duyệt
22/05/2026 15:40
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện đa khoa Quảng Nam

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:41 22/05/2026
đến
09:00 01/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 01/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/06/2026 (29/09/2026)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HẠ TẦNG ĐÔ THỊ QUẢNG NAM Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Phú Yên - - Xã Chiên Đàn - Thành phố Đà Nẵng
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG QUẢNG NAM Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 10 Trần Quý Cáp, Phường Bàn Thạch, thành phố Đà Nẵng - - Phường Bàn Thạch - Thành phố Đà Nẵng
3 CÔNG TY CP THẨM ĐỊNH GIÁ QUẢNG NAM Tư vấn thẩm định giá 102 Nguyễn Văn Trỗi - - Phường Bàn Thạch - Thành phố Đà Nẵng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ QUẢNG NAM Tư vấn lập E-HSMT 24 Hồ Xuân Hương - - Phường Tam Kỳ - Thành phố Đà Nẵng
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHƯỚC TRUNG AN Tư vấn thẩm định E-HSMT 370/6 Hùng Vương, Khối phố An Tây - - Xã Hiệp Đức - Thành phố Đà Nẵng
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ QUẢNG NAM Tư vấn đánh giá E-HSDT 24 Hồ Xuân Hương - - Phường Tam Kỳ - Thành phố Đà Nẵng
7 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHƯỚC TRUNG AN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 370/6 Hùng Vương, Khối phố An Tây - - Xã Hiệp Đức - Thành phố Đà Nẵng

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Tất cả hồ sơ quan tâm, hồ sơ dự sơ tuyển, hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất không đáp ứng được các yêu cầu của hồ sơ mời quan tâm, hồ sơ mời sơ tuyển, hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu
Số quyết định
899/QĐ-BV
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 29/06/2026
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
14:24 29/06/2026

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
I. SÂN NỀN
2
Phát quang dọn mặt bằng sân nền
59.9075
m2
3
Đào đất sân nền
8.9862
1m3
4
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
14.977
m3
5
Vận chuyển phế thải tiếp 4000m bằng ô tô - 7,0T
14.977
m3
6
Rải giấy dầu lớp cách ly
0.5991
100m2
7
Bê tông mở rộng sân nền M200, đá 1x2, PCB40
8.9862
m3
8
Ván khuôn thép móng dài
0.0273
100m2
9
Cắt khe đường bê tông, đường cất hạ cánh, đường lăn, sân đỗ, khe rộng <=1cm, sâu <=4cm
10.65
m
10
II. TƯỜNG RÀO, CỔNG NGÕ
11
Phát quang tường rào bằng thủ công
0.91
100m2/lần
12
Vệ sinh lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
68.41
m2
13
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
68.41
m2
14
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt tường rào thép
62.1159
m2
15
Sơn tường rào thép thép bằng sơn 2 thành phần (2 lớp)
62.1159
m2
16
III. CẢI TẠO LAN CAN + VỆ SINH BỂ XLNT
17
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt - kim loại
7.4434
m2
18
Sơn lan can thép bằng sơn 2 thành phần (2 lớp)
7.4434
m2
19
Hút nước bể XLNT
859.8
m3
20
Nạo vét bùn mương thoát nước bằng xe hút chân không kết hợp với các thiết bị khác
11.1
1m3
21
Tháo dỡ van bướm - Đường kính 80mm bị hư hỏng
4
cái
22
Lắp đặt thay thế van bướm - Đường kính 80mm
4
cái
23
Tháo dỡ van bướm - Đường kính 65mm bị hư hỏng
2
cái
24
Lắp đặt thay thế van bướm - Đường kính 65mm
2
cái
25
Tháo dỡ van bướm - Đường kính 50mm bị hư hỏng
9
cái
26
Lắp đặt thay thế van bướm - Đường kính 50mm
9
cái
27
Tháo dỡ van 1 chiều - Đường kính 50mm bị hư hỏng
4
cái
28
Lắp đặt thay thế van 1 chiều - Đường kính 50mm
4
cái
29
Tháo dỡ van cổng - Đường kính 50mm hư hỏng
4
cái
30
Lắp đặt van cổng - Đường kính 50mm
4
cái
31
Tháo dỡ ống mềm DN50 hút màng, rửa màng bể MBR bị hư hỏng
24
m
32
Thay mới ống mềm DN50 hút màng, rửa màng bể MBR
24
m
33
Tháo dỡ máng cáp bảo vệ hệ thống cáp điện bể XLNT (tính 80% công lắp đặt)
27.35
m
34
Lắp đặt máng cáp KT 200x100 dày 1,2mm bằng thép sơn tỉnh điện bảo vệ hệ thống cáp điện bể XLNT
27.35
m
35
Lắp đặt dây dẫn điện 0,6/1kV-CVV 3x1.5mm2
101.2
m
36
Tháo dỡ tháp hình trụ, dọn vệ sinh than hoạt tính cũ để thay thế than hoạt tính mới
1
công
37
Thay thế than hoạt tính hấp phụ cho tháp hấp phụ xử lý mùi
1
công
38
Lắp đặt ống nhựa dán bằng phương pháp dán keo, ống uPVC D60 PN6
50.4
m
39
Lắp đặt ống nhựa dán bằng phương pháp dán keo, ống uPVC D90 PN6
46.2
m
40
Lắp đặt Tê uPVC D60
4
cái
41
Lắp đặt Tê uPVC D90
4
cái
42
Lắp đặt Co uPVC D60
8
cái
43
Lắp đặt co uPVC D90
8
cái
44
Lắp đặt Van khóa uPVC D60
4
cái
45
Lắp đặt Van khóa uPVC D90
4
cái
46
Lắp đặt Van 1 chiều đồng lá lật DN50
4
cái
47
Lắp bích uPVC DN50
4
cặp bích
48
Lắp đặt Rắc co uPVC D50
4
cái
49
Vật tư: Bùn hoạt tính kỵ khí
21.6
m3
50
Vật tư: Men vi sinh kỵ khí
10.8
kg

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 40

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây