Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:13 16/06/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, cải tạo trụ sở CQTT TTXVN tại Tuyên Quang
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa, cải tạo trụ sở CQTT TTXVN tại Tuyên Quang
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Minh Xuân, Tỉnh Tuyên Quang
Thời điểm đóng thầu
09:00 25/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
09-QĐ/VP
Ngày phê duyệt
16/06/2026 15:11
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:11 16/06/2026
đến
09:00 25/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 25/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/06/2026 (23/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TIC VIỆT NAM Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 8, Hẻm 4/81, ngách 81 ngõ Hòa Bình 7 - - Phường Bạch Mai - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY LẮP VÀ HẠ TẦNG ĐÔ THỊ HÀ NỘI Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 321, phố Bùi Xương Trạch - - Phường Định Công - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ND Tư vấn lập E-HSMT Số 18, ngõ 141 Quan Nhân - - Phường Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ND Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 18, ngõ 141 Quan Nhân - - Phường Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá
1
2
Máy cắt uốn cốt thép
1
3
Máy hàn điện
1
4
Máy khoan bê tông cầm tay
1
5
Máy khoan đứng
1
6
Máy trộn vữa
1
7
Ô tô vận tải
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
CẢI TẠO HẠ TẦNG NGOÀI NHÀ
2
Phá dỡ
3
Phá dỡ nền gạch lát sân
36.7246
m3
4
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
1.144
m3
5
Phá dỡ tường bê tông không cốt thép chiều dày tường <=11cm
0.6028
m3
6
Tháo dỡ mái bằng thủ công, chiều cao <= 6m
42.2809
m2
7
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ
307.4778
m2
8
Cạo rỉ các kết cấu thép
97.285
m2
9
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T
41.4171
m3
10
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 2,5T
41.4171
m3
11
Cải tạo
12
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
1.7853
m3
13
Bê tông nền, đá 1x2, vữa BT M200, PCB30
16.029
m3
14
Bê tông nền, đá 1x2, vữa BT M150, PCB30
9.4616
m3
15
Láng hè dày 15cm, vữa XM M75, PCB30
63.0775
m2
16
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung (6,5x10,5x22)cm, chiều dày <=11cm, vữa XM M50, PCB30
0.6028
m3
17
Trát tường ngoài chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M50, PCB30
5.92
m2
18
Sơn tường nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
338.7738
m2
19
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
110.8758
m2
20
Gia công cột bằng thép hình
0.019
tấn
21
Lắp dựng cột thép các loại
0.019
tấn
22
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 9 m
0.0291
tấn
23
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
0.0291
tấn
24
Gia công xà gồ thép
0.0571
tấn
25
Lắp dựng xà gồ thép
0.0571
tấn
26
Lợp thay thế mái loại tấm lợp tấm tôn
68.14
m2
27
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác, bằng gạch đất sét nung (6,5x10,5x22)cm, vữa XM M50, PCB30
1.144
m3
28
Trát tường ngoài chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M50, PCB30
12.688
m2
29
Ống thoát nước Upvc class 2 D110
0.25
100m
30
Cút 135 UPVC D110
30
cái
31
Rọ chắn rác
2
cái
32
CẢI TẠO KHỐI NHÀ LÀM VIỆC
33
Phá dỡ
34
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
117.5104
m2
35
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
3
bộ
36
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
3
bộ
37
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh, ...)
9
bộ
38
Tháo dỡ quạt thông gió
3
cái
39
Tháo dỡ bình nóng lạnh
3
cái
40
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
15.0858
m2
41
Tháo dỡ gạch ốp tường
59.58
m2
42
Tháo dỡ trần
84.9
m2
43
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ trong nhà (5%)
64.4196
m2
44
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ trong nhà (75%)
476.3333
m2
45
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà (75%)
306.0198
m2
46
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt xà, dầm, trần (70%)
194.9529
m2
47
Cạo rỉ các kết cấu thép
30.66
m2
48
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T
18.1236
m3
49
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 2,5T
18.1236
m3
50
Cải tạo

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 22

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây