Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:56 18/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường trung tâm xã Jơ Ngây – Giai đoạn 2
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đường trung tâm xã Jơ Ngây – Giai đoạn 2
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Sông Kôn, Thành phố Đà Nẵng
Thời điểm đóng thầu
08:00 27/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
65/QĐ-PKT
Ngày phê duyệt
18/06/2026 16:50
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế xã Sông Kôn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:52 18/06/2026
đến
08:00 27/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 27/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
146.774.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm bốn mươi sáu triệu bảy trăm bảy mươi bốn nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/06/2026 (24/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Lạc Việt Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 23 Tống Phước Phổ, Phường Bàn Thạch, Thành phố Đà Nẵng, Việt Nam
2 Công ty TNHH Đầu tư phát triển Trí Hưng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 138 Mẹ Thứ, Phường Hoà Xuân, Quận Cẩm Lệ, Thành phố Đà Nẵng
3 Công ty TNHH Đầu tư phát triển Trí Hưng Tư vấn lập E-HSMT 138 Mẹ Thứ, Phường Hoà Xuân, Quận Cẩm Lệ, Thành phố Đà Nẵng
4 Công ty TNHH Đầu tư phát triển SACO Tư vấn thẩm định E-HSMT 123/37 Đỗ Thúc Tịnh, Phường Cẩm Lệ, thành phố Đà Nẵng
5 Công ty TNHH Đầu tư phát triển Trí Hưng Tư vấn đánh giá E-HSDT 138 Mẹ Thứ, Phường Hoà Xuân, Quận Cẩm Lệ, Thành phố Đà Nẵng
6 Công ty TNHH Đầu tư phát triển SACO Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 123/37 Đỗ Thúc Tịnh, Phường Cẩm Lệ, thành phố Đà Nẵng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,8 m3 (có tài liệu chứng minh sở hữu; trường hợp nhà thầu huy động phải kèm hợp đồng nguyên tắc thuê, tài liệu sở hữu của bên cho thuê và đáp ứng tính sẵn sàng huy động)
2
2
Ô tô tự đổ có tải trọng 5 ÷ 10 Tấn (có tài liệu chứng minh sở hữu; trường hợp nhà thầu huy động phải kèm hợp đồng nguyên tắc thuê, tài liệu sở hữu của bên cho thuê và đáp ứng tính sẵn sàng huy động)
4
3
Máy ủi, công suất ≥ 100CV (có tài liệu chứng minh sở hữu; trường hợp nhà thầu huy động phải kèm hợp đồng nguyên tắc thuê, tài liệu sở hữu của bên cho thuê và đáp ứng tính sẵn sàng huy động)
1
4
Lu bánh thép có tải trọng lu tĩnh 8 ÷ 12 Tấn (có tài liệu chứng minh sở hữu; trường hợp nhà thầu huy động phải kèm hợp đồng nguyên tắc thuê, tài liệu sở hữu của bên cho thuê và đáp ứng tính sẵn sàng huy động)
1
5
Lu bánh thép có tải trọng lu tĩnh ≥ 16 Tấn (có tài liệu chứng minh sở hữu; trường hợp nhà thầu huy động phải kèm hợp đồng nguyên tắc thuê, tài liệu sở hữu của bên cho thuê và đáp ứng tính sẵn sàng huy động)
1
6
Lu rung tự hành có tải trọng tĩnh ≥ 12 Tấn (có tài liệu chứng minh sở hữu; trường hợp nhà thầu huy động phải kèm hợp đồng nguyên tắc thuê, tài liệu sở hữu của bên cho thuê và đáp ứng tính sẵn sàng huy động)
1
7
Máy rải cấp phối đá dăm hoặc máy san (có tài liệu chứng minh sở hữu; trường hợp nhà thầu huy động phải kèm hợp đồng nguyên tắc thuê, tài liệu sở hữu của bên cho thuê và đáp ứng tính sẵn sàng huy động)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào khuôn đường đất cấp III
4570.079
m3
2
Lu nền K98
10683.462
m2
3
Vận chuyển đất đi đổ
4570.079
m3
4
MẶT ĐƯỜNG
5
Bê tông mặt đường M300, đá 1x2
2609.764
m3
6
Rải giấy dầu lớp cách ly
10880.282
m2
7
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
1957.888
m3
8
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
664.793
m2
9
Cắt khe co có thanh truyền lực
483
m
10
Cắt khe không có thanh truyền lực
644
m
11
Cắt khe dãn
80.5
m
12
Matic nhựa chèn khe co, khe dãn
0.955
m3
13
Quét nhựa đường thanh truyền lực
146.078
m2
14
Sản xuất thanh truyền lực khe dọc
2.876
tấn
15
Sản xuất thanh truyền lực khe co
6.937
tấn
16
Sản xuất thanh truyền lực khe dãn
1.156
tấn
17
Ống chụp nhựa PVC D34
358.8
m
18
AN TOÀN GIAO THÔNG
19
Cọc tiêu
20
Làm cọc tiêu KT(15x15x110)cm
154
cái
21
Đào móng cọc tiêu
4.15
m3
22
Biển báo
23
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tam giác cạnh 70cm; XM mác 400, XM PCB40
8
cái
24
Bê tông móng mác 200, đá 1x2
1.584
m3
25
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
0.288
m3
26
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.017
tấn
27
Đào móng
0.294
1m3
28
Đắp đất độ chặt Y/C K = 0,90
0.078
m3
29
Bu lông D10; L=100mm
16
cái
30
Bu lông D10; L=30mm
16
cái
31
Vạch sơn
32
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 2mm màu vàng
69
m2
33
TALUY GIA CỐ ĐẦU CỐNG
34
Bê tông mái taluy M150, đá 1x2
7.376
m3
35
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
4.918
m3
36
GIA CỐ RỌ ĐÁ
37
Đóng cọc thép hình I200
120
m
38
Ray thép I200
3360
kg
39
Quét nhựa bitum nguội 2 lớp
29.656
m2
40
Xếp rọ đá, loại rọ 2x1x0,5m
420
1 rọ
41
Vải địa kỹ thuật R=25kN/m
540
m2
42
Đào đất - Cấp đất III
394.4
m3
43
Đắp đất độ chặt Y/C K = 0,95
38
m3
44
GIA CỐ DẦM GIẰNG MÁI TALUY
45
* Gia cố mái taluy
46
Bê tông M200 đá 1x2 dày 20cm
145.44
m3
47
Vải địa kỹ thuật
733.575
m2
48
Lắp đặt ống nhựa PVC - Đường kính 60mm
48.06
m
49
Thi công tầng lọc đá dăm 1x2
36.36
m3
50
Cốt thép mái taluy, ĐK ≤10mm
3.127
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 51

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây