Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:55 15/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp nghĩa trang liệt sỹ Yên Minh xã Tân Minh
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp nghĩa trang liệt sỹ Yên Minh, xã Tân Minh
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách cấp trên hỗ trợ, ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Tân Minh, Tỉnh Ninh Bình
Thời điểm đóng thầu
16:00 24/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
35/QĐ-VHXH
Ngày phê duyệt
15/07/2026 17:53
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Văn hoá - Xã hội xã Tân Minh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:54 15/07/2026
đến
16:00 24/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 24/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
100.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/07/2026 (22/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH xây dựng và tư vấn đầu tư Vạn Xuân Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 39, ngõ 19, đường Lý Thường Kiệt - - Xã Bình Mỹ - Tỉnh Ninh Bình
2 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Hà Huy Hưng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Khu dân cư số 9, thông Tiền An - - Xã Ý Yên - Tỉnh Ninh Bình
3 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Vy Nguyên Tư vấn lập E-HSMT Số 47/161 đường Cầu Đông - - Phường Nam Định - Tỉnh Ninh Bình
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG 05 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 4/20/47 đường Phù Long - - Phường Nam Định - Tỉnh Ninh Bình
5 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Vy Nguyên Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 47/161 đường Cầu Đông - - Phường Nam Định - Tỉnh Ninh Bình
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG 05 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 4/20/47 đường Phù Long - - Phường Nam Định - Tỉnh Ninh Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá
1
2
Máy cắt uốn cốt thép
1
3
Máy đầm bê tông, đầm bàn
2
4
Máy đầm bê tông, đầm dùi
2
5
Máy đầm đất cầm tay
2
6
Máy đào
2
7
Máy trộn bê tông
2
8
Ô tô tự đổ
1
9
Máy lu bánh thép
1
10
Máy ủi
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: NHÀ BIA(02 NHÀ)
2
Đào móng bằng máy đào 1,25m3, chiều rộng móng ≤10m - Cấp đất II
2.9722
100m3
3
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc ≤2,5m - Cấp đất II
36.25
100m
4
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.985
100m3
5
Rải lớp vải địa kỹ thuật
1.0769
100m2
6
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤2m - Cấp đất II
0.9782
1m3
7
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
6.9642
100m3
8
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, đá 4x6, M100, XM PCB30
3.2866
m3
9
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, XM PCB40
9.0288
m3
10
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.0912
100m2
11
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.2026
tấn
12
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.1082
tấn
13
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK >18mm
0.4178
tấn
14
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, XM PCB40
1.9206
m3
15
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.1332
100m2
16
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0302
tấn
17
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.1622
tấn
18
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, XM PCB40
0.8276
m3
19
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
0.1003
100m2
20
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0146
tấn
21
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm, chiều cao ≤6m
0.18
tấn
22
Xây móng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, XM PCB30
5.2668
m3
23
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
33.088
m3
24
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
9.2844
100m3
25
Ốp đá granit tự nhiên vào tường sử dụng keo dán
24.96
m2
26
Bộ lư hương
1
bộ
27
Cây đèn đá
2
cây
28
Bàn đá
1
bộ
29
HẠNG MỤC: SAN NỀN
30
Đào móng bằng máy đào 1,6m3, chiều rộng móng >20m - Cấp đất II
6.5165
100m3
31
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
6.5165
100m3
32
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 10T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất II
6.5165
100m3/1km
33
Mua đất đá hỗn hợp tại,mỏ Sòng Cầu,phường Yên Sơn, tỉnh Ninh Bình
1314.8633
m3
34
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
14.61
10m³/1km
35
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤60km
14.61
10m³/1km
36
San đầm đất bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt Y/C K = 0,95
14.61
100m3
37
HẠNG MỤC: PHỤ TRỢ
38
Cột Cờ:
39
Ván khuôn móng cột - Móng tròn, đa giác
0.028
100m2
40
Bê tông bệ máy SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M250, đá 1x2, XM PCB30
0.35
m3
41
Xây móng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày >33cm, vữa XM M75, XM PCB30
1.28
m3
42
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75, XM PCB30
8.4
m2
43
Gia công cột cờ
0.081
tấn
44
Móc, lăn treo cờ
2
bộ
45
Bulong neo chân cột
2
bộ
46
Lắp cột cờ
0.081
tấn
47
Mộ liệt sĩ:
48
Vệ sinh, tu sửa mộ hiện trạng trước khi lắp đặt mộ đá
88
mộ
49
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
75.058
1m3
50
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
7.506
10m³/1km

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 25

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây