Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 10:45 17/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, sửa chữa đường từ Quốc lộ 6 đi xóm Má 1, xã Thung Nai
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Nâng cấp, sửa chữa đường từ Quốc lộ 6 đi xóm Má 1, xã Thung Nai
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Thung Nai, Tỉnh Phú Thọ
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
15:00 25/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
Số 200/QĐ-DVSNC
Ngày phê duyệt
17/07/2026 10:42
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm dịch vụ sự nghiệp công xã Thung Nai
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:44 17/07/2026
đến
15:00 25/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 25/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
107.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm lẻ bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/07/2026 (22/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Mạnh Tuấn Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ 2, phường Hoà Bình, tỉnh Phú Thọ
2 Công ty TNHH xây dựng thương mại TMT Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 19, ngõ 69, Phường Thống Nhất, Tỉnh Phú Thọ
3 Công ty TNHH tư vấn xây dựng An Phát 2 Tư vấn lập E-HSMT Số 15, tổ 1, phường Hòa Bình, tỉnh Phú Thọ
4 Công ty cổ phần tư vấn Sông Đà Hòa Bình Tư vấn thẩm định E-HSMT B801-B802, tòa nhà Sao Vàng, tổ 5, phường Hoà Bình, tỉnh Phú Thọ
5 Công ty TNHH tư vấn xây dựng An Phát 2 Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 15, tổ 1, phường Hòa Bình, tỉnh Phú Thọ
6 Công ty cổ phần tư vấn Sông Đà Hòa Bình Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu B801-B802, tòa nhà Sao Vàng, tổ 5, phường Hoà Bình, tỉnh Phú Thọ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ >= 5 tấn
2
2
Máy cắt uốn thép >= 5kw
1
3
Máy trộn bê tông >= 250 lít
2
4
Máy trộn vữa >= 150 lít
1
5
Máy hàn >= 23kw
1
6
Máy đầm dùi >= 1,5kw
2
7
Máy đầm bàn >= 1 kw
2
8
Máy đầm đất (đầm cóc)>= 70kg
1
9
Máy lu, trọng lượng gia tải >= 10 tấn
1
10
Máy lu rung, lực rung >=20 tấn
1
11
Máy ủi >= 70CV
1
12
Máy đào dung tích gầu >= 0,8m3
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN ĐƯỜNG
2
MẶT ĐƯỜNG
3
THOÁT NƯỚC
4
TƯỜNG CHẮN
5
AN TOÀN GIAO THÔNG
6
ĐIỆN CHIẾU SÁNG
7
DI CHUYỂN ĐƯỜNG ỐNG NƯỚC SINH HOẠT
8
CHI PHÍ ĐẢM BẢO ATGT
9
Đào nền đường, đất cấp III
0.1884
100m3
10
Đào khuôn đường, đất cấp III
2.3922
100m3
11
Đào khuôn đường, đất cấp IV
1.0252
100m3
12
Cày xới, lu lèn nền đất, chiều sâu tác dụng 30cm, độ chặt k = 0,95
4.8489
100m3
13
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.2647
100m3
14
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
2.3821
100m3
15
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp III, tận dụng đắp nền
2.5806
100m2
16
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp IV tận dụng đắp nền
0.1402
100m3
17
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt yêu cầu K >= 0,98
3.6633
100m3
18
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K >= 0,98
7.8069
100m3
19
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 1,0 kg/m2
53.2404
100m2
20
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC16), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
53.2404
100m2
21
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, ôtô tự đổ
9.1856
100tấn
22
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp III
6.3552
100m3
23
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp IV
2.7237
100m3
24
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
2.356
100m3
25
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp III, tận dụng đắp móng rãnh và nền đường
2.6623
100m3
26
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp III
3.6929
100m3
27
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp IV, tận dụng đắp nền đường
2.7237
100m3
28
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, đất cấp IV
2.7237
100m3/1km
29
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
95.85
m3
30
Ván khuôn thép. Ván khuôn rãnh
30.3951
100m2
31
Ván khuôn thép, ván khuôn tấm đan rãnh ĐS
5.7936
100m2
32
Đổ bê tông, bê tông mương cáp, rãnh nước, đá 1x2, mác 200
318.542
m3
33
Bê tông tấm đan đá 1x2, mác 250 PCB40
110.6918
m3
34
Gia công, lắp dựng cốt thép mương cáp, rãnh nước, đường kính <= 10mm
20.3944
tấn
35
Cốt thép tấm đan, đường kính <= 10mm
11.4532
tấn
36
Cốt thép tấm đan, đường kính > 10mm
8.4151
tấn
37
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sãn trọng lượng <= 500kg bằng cần cẩu - bốc xếp lên
1065
cấu kiện
38
Vận chuyển cấu kiện bê tông bằng ô tô vận tải thùng
27.673
10 tấn/1km
39
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng cần cẩu, trọng lượng cấu kiện 200 - 500kg
1065
cấu kiện
40
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp III
0.058
100m3
41
Vận chuyển đất đổ đi bằng ôtô tự đổ, đất cấp III, tận dụng đắp nền
0.058
100m3
42
Đắp cấp phối đá dăm, độ chặt yêu cầu K=0,98
0.0263
100m3
43
Đổ bê tông, bê tông hố ga, đá 1x2, mác 200
1.304
m3
44
Đổ bê tông đúc sẵn. Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 250
0.2588
m3
45
Thi công lớp đá đệm móng, đá dăm 2x4
0.256
m3
46
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng hố thu
0.0112
100m2
47
Ván khuôn thép. Ván khuôn thành hố thu
0.0912
100m2
48
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan
0.0198
100m2
49
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0356
tấn
50
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép tường, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.1204
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 17

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây