Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 17:03 28/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa đường Lê Hồng Phong (từ ngã 4 Trung Lực kéo đến sân bay Cát Bi); nút giao Lê Hồng Phong - Trung Lực
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Sửa chữa đường Lê Hồng Phong (từ ngã 4 Trung Lực kéo đến sân bay Cát Bi); nút giao Lê Hồng Phong - Trung Lực
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn chi các hoạt động kinh tế của Sở Xây dựng
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 09/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1577/QĐ-SXD
Ngày phê duyệt
28/08/2026 16:45
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
SỞ XÂY DỰNG THÀNH PHỐ HẢI PHÒNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:45 28/08/2026
đến
09:00 09/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 09/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
270.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm bảy mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/09/2026 (07/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần Tư vấn và Xây lắp ĐT Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 68C đường Mạc Thiên Phúc, Phường Kiến An, TP Hải Phòng, Việt Nam
2 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng An Thịnh Tư vấn lập E-HSMT Số 48 Nguyễn Bỉnh Khiêm, phường Gia Viên, thành phố Hải Phòng.
3 Công ty cổ phần tư vấn và dịch vụ DPMC Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 11/22 đường Miếu Hai Xã, Phường Lê Chân, TP Hải Phòng, Việt Nam
4 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng An Thịnh Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 48 Nguyễn Bỉnh Khiêm, phường Gia Viên, thành phố Hải Phòng.
5 Công ty cổ phần tư vấn và dịch vụ DPMC Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 11/22 đường Miếu Hai Xã, Phường Lê Chân, TP Hải Phòng, Việt Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cào bóc mặt đường mặt đường bê tông nhựa. Còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động, tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT
1
2
Máy lu bánh thép 6 ÷ 8T. Còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động, tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT
1
3
Máy lu bánh thép ≥ 10T. Còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động, tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT
1
4
Máy lu bánh lốp (lu asphalt) ≥ 16T. Còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động, tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT
1
5
Máy rải bê tông nhựa. Còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động, tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT
1
6
Phòng thí nghiệm chuyên ngành xây dựng đảm bảo phù hợp quy định tại Điều 10 NĐ 14/2026/NĐ-CP ngày 13/01/2026 (đã công bố công khai thông tin về năng lực hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng trên Trang thông tin điện tử của Sở Xây dựng địa phương nơi đặt trụ sở chính). Có đầy đủ năng lực thực hiện các phép thử chủ yếu của gói thầu (thí nghiệm xi măng, cát, đá, Bê tông xi măng, sắt thép, Bê tông nhựa, đất...) (tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Kết cấu mặt đường vuốt nối KC1
Theo quy định tại Chương V
2
Tạo nhám mặt đường hiện trạng
50.9
100m2
Theo quy định tại Chương V
3
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 0,5 kg/m2
50.9
100m2
Theo quy định tại Chương V
4
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 5 cm
38.175
100m2
Theo quy định tại Chương V
5
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 2,5 cm
12.725
100m2
Theo quy định tại Chương V
6
Sản xuất bê tông nhựa bằng trạm trộn
548.083
tấn
Theo quy định tại Chương V
7
Vận chuyển bê tông nhựa từ trạm trộn đến hiện trường
5.4808
100tấn
Theo quy định tại Chương V
8
Kết cấu mặt xử lý hư hỏng KC3
Theo quy định tại Chương V
9
Cào bóc lớp mặt đường bê tông Asphalt bằng máy cào bóc mặt đường chiều dày lớp bóc <= 7cm
10.745
100m2
Theo quy định tại Chương V
10
Vận chuyển chất thải rắn thông thường đi đổ
10.745
100m2
Theo quy định tại Chương V
11
Chi phí tiếp nhận chất thải rắn thông thường
85.7451
m3
Theo quy định tại Chương V
12
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 0,5 kg/m2
10.745
100m2
Theo quy định tại Chương V
13
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
10.745
100m2
Theo quy định tại Chương V
14
Sản xuất bê tông nhựa bằng trạm trộn
185.126
tấn
Theo quy định tại Chương V
15
Vận chuyển bê tông nhựa từ trạm trộn đến hiện trường
1.8513
100tấn
Theo quy định tại Chương V
16
Kết cấu mặt đường tôn tạo KC2
Theo quy định tại Chương V
17
Cào bóc lớp mặt đường bê tông Asphalt bằng máy cào bóc mặt đường, chiều dày lớp bóc <= 0,26cm
374.3872
100m2
Theo quy định tại Chương V
18
Vận chuyển phế thải đi đổ
374.3872
100m2
Theo quy định tại Chương V
19
Chi phí tiếp nhận chất thải rắn thông thường
110.9471
m3
Theo quy định tại Chương V
20
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 0,5 kg/m2
374.3872
100m2
Theo quy định tại Chương V
21
Bù vênh mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 2,29cm
374.3872
100m2
Theo quy định tại Chương V
22
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 5 cm
374.3872
100m2
Theo quy định tại Chương V
23
Sản xuất bê tông nhựa bằng trạm trộn
6719.565
tấn
Theo quy định tại Chương V
24
Vận chuyển bê tông nhựa từ trạm trộn đến hiện trường
67.1957
100tấn
Theo quy định tại Chương V
25
An toàn giao thông
Theo quy định tại Chương V
26
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 2,0mm
1452.63
m2
Theo quy định tại Chương V
27
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 3,0mm
872.45
m2
Theo quy định tại Chương V
28
Đan rãnh
Theo quy định tại Chương V
29
Phá dỡ đan rãnh và móng đan rãnh hiện trạng
97.68
m3
Theo quy định tại Chương V
30
Vận chuyển chất thải rắn thông thường đi đổ
0.9768
100m3
Theo quy định tại Chương V
31
Chi phí tiếp nhận chất thải rắn thông thường
111.3552
m3
Theo quy định tại Chương V
32
Đổ bê tông móng, đá 1x2, mác 150
88.8
m3
Theo quy định tại Chương V
33
Ván khuôn cho bê tông móng đan rãnh
2.96
100m2
Theo quy định tại Chương V
34
Đổ bê tông đúc sẵn. Bê tông viên đan rãnh, đá 1x2, mác 250
53.28
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Ván khuôn bê tông viên đan rãnh
5.683
100m2
Theo quy định tại Chương V
36
Bốc xếp, vận chuyên đan rãnh
117.216
tấn
Theo quy định tại Chương V
37
Lát đan rãnh, vữa XM mác 75
888
m2
Theo quy định tại Chương V
38
Cải tạo ga thoát nước
Theo quy định tại Chương V
39
Tháo dỡ tấm đan ga hiện trạng, trọng lượng 640kg
12
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
40
Tháo dỡ nắp ga gang hiện trạng
12
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
41
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây hố ga, hố van, vữa XM mác 75
0.784
m3
Theo quy định tại Chương V
42
Thay thế tấm đan
Theo quy định tại Chương V
43
Ván khuôn bê tông tấm đan
0.18
100m2
Theo quy định tại Chương V
44
Đổ bê tông đúc sẵn. Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 250
3.068
m3
Theo quy định tại Chương V
45
Cốt thép tấm đan ga
0.455
tấn
Theo quy định tại Chương V
46
Bốc xếp, vận chuyển tấm đan
12
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
47
Lắp đặt tấm đan
12
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
48
Lắp đặt nắp ga gang hiện trạng tận dụng lại
12
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
49
Chi phí đảm bảo giao thông trong quá trình thi công
1
Trọn khoản
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 4

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây