Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Cảnh báo: Thời gian đánh giá, hủy thầu kéo dài không đáp ứng Điều 12 Luật đấu thầu 2013-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
| Ngày đóng thầu | 07/09/2022 04:00 |
|---|---|
| Giai đoạn hủy thầu | Đã đăng tải |
| Lý do | Do đăng tải sai tiên lương mời thầu |
| Số hiệu văn bản | 181/QĐ-UBND |
| Ngày phê duyệt | 31/08/2022 |
| Thời điểm hủy thầu | 31/08/2022 06:23 |
| Đính kèm quyết định | 4 QĐ HUY THAU.pdf |
| STT | Mô tả công việc mời thầu | Ký mã hiệu | Khối lượng | Đơn vị tính | Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính | Ghi chú |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc L=1.5m, mật độ 20 cọc/m2 - Cấp đất I | 56,4598 | 100m | Hoàn thiện theo HSTK được duyệt | ||
| 2 | Đắp cát phủ đầu cọc tre | 18,8199 | m3 | Hoàn thiện theo HSTK được duyệt | ||
| 3 | Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB30 | 18,8199 | m3 | Hoàn thiện theo HSTK được duyệt | ||
| 4 | Ván khuôn bê tông lót móng | 0,388 | 100m2 | Hoàn thiện theo HSTK được duyệt | ||
| 5 | Xây móng bằng gạch không nung 2 lỗ kt 6,5x10,5x22cm - Chiều dày >33cm, vữa XM M75, PCB30 | 52,2862 | m3 | Hoàn thiện theo HSTK được duyệt | ||
| 6 | Xây móng bằng gạch không nung 2 lỗ kt 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB30 | 44,6875 | m3 | Hoàn thiện theo HSTK được duyệt | ||
| 7 | Đắp đất chân móng bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90 | 0,4521 | 100m3 | Hoàn thiện theo HSTK được duyệt | ||
| 8 | Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I | 0,7713 | 100m3 | Hoàn thiện theo HSTK được duyệt | ||
| 9 | Ván khuôn giằng móng | 1,1641 | 100m2 | Hoàn thiện theo HSTK được duyệt | ||
| 10 | Lắp dựng cốt thép giằng móng, ĐK ≤10mm | 0,3299 | tấn | Hoàn thiện theo HSTK được duyệt | ||
| 11 | Lắp dựng cốt thép giằng móng, ĐK ≤18mm | 0,9983 | tấn | Hoàn thiện theo HSTK được duyệt | ||
| 12 | Bê tông giằng móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤200cm, M200, đá 1x2, PCB30 | 19,208 | m3 | Hoàn thiện theo HSTK được duyệt | ||
| 13 | Xây tường thẳng bằng gạch không nung 2 lỗ kt 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30 | 30,9677 | m3 | Hoàn thiện theo HSTK được duyệt | ||
| 14 | Xây tường thẳng bằng gạch không nung 2 lỗ kt6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30 | 19,8224 | m3 | Hoàn thiện theo HSTK được duyệt | ||
| 15 | Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật | 1,3971 | 100m2 | Hoàn thiện theo HSTK được duyệt | ||
| 16 | Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤200cm, M200, đá 1x2, PCB30 | 26,8939 | m3 | Hoàn thiện theo HSTK được duyệt | ||
| 17 | Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m | 0,5998 | tấn | Hoàn thiện theo HSTK được duyệt | ||
| 18 | Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m | 1,4717 | tấn | Hoàn thiện theo HSTK được duyệt | ||
| 19 | Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật | 2,6215 | 100m2 | Hoàn thiện theo HSTK được duyệt | ||
| 20 | Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB30 | 17,302 | m3 | Hoàn thiện theo HSTK được duyệt | ||
| 21 | Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30 | 1.030,349 | m2 | Hoàn thiện theo HSTK được duyệt | ||
| 22 | Đắp phào kép đầu trụ, vữa XM M75, PCB30 | 79,2 | m | Hoàn thiện theo HSTK được duyệt | ||
| 23 | Đắp đấu trụ | 72 | trụ | Hoàn thiện theo HSTK được duyệt | ||
| 24 | Quét vôi 1 nước trắng 2 nước mầu | 1.030,349 | m2 | Hoàn thiện theo HSTK được duyệt | ||
| 25 | Gia công rào thoáng thép hộp mạ kẽm | 2,8253 | tấn | Hoàn thiện theo HSTK được duyệt | ||
| 26 | Mũ chụp chống nước mưa | 168 | cái | Hoàn thiện theo HSTK được duyệt | ||
| 27 | Mũi giáo | 325 | cái | Hoàn thiện theo HSTK được duyệt | ||
| 28 | Đinh tán trang trí | 1.300 | cái | Hoàn thiện theo HSTK được duyệt | ||
| 29 | Lắp dựng hàng rào sắt | 93,31 | m2 | Hoàn thiện theo HSTK được duyệt | ||
| 30 | Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ | 128,547 | 1m2 | Hoàn thiện theo HSTK được duyệt | ||
| 31 | Phá tường rào cũ làm cổng từ trường sang khu sân vận động | 1 | t/gói | Hoàn thiện theo HSTK được duyệt | ||
| 32 | Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất I | 1,3478 | 1m3 | Hoàn thiện theo HSTK được duyệt | ||
| 33 | Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 2x4, PCB30 | 0,2074 | m3 | Hoàn thiện theo HSTK được duyệt | ||
| 34 | Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm | 0,0164 | tấn | Hoàn thiện theo HSTK được duyệt | ||
| 35 | Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm | 0,0998 | tấn | Hoàn thiện theo HSTK được duyệt | ||
| 36 | Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật | 0,0992 | 100m2 | Hoàn thiện theo HSTK được duyệt | ||
| 37 | Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤200cm, M200, đá 1x2, PCB30 | 1,5376 | m3 | Hoàn thiện theo HSTK được duyệt | ||
| 38 | Đắp đất chân móng bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90 | 0,0099 | 100m3 | Hoàn thiện theo HSTK được duyệt | ||
| 39 | Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I | 0,0035 | 100m3 | Hoàn thiện theo HSTK được duyệt | ||
| 40 | Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật | 0,0961 | 100m2 | Hoàn thiện theo HSTK được duyệt | ||
| 41 | Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB30 | 0,5285 | m3 | Hoàn thiện theo HSTK được duyệt | ||
| 42 | Xây trụ cổng bằng gạch không nung 2 lỗ kt 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30 | 2,2015 | m3 | Hoàn thiện theo HSTK được duyệt | ||
| 43 | Trát trụ cổng, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30 | 21,84 | m2 | Hoàn thiện theo HSTK được duyệt | ||
| 44 | Trát gờ chỉ, vữa XM M75 | 40 | m | Hoàn thiện theo HSTK được duyệt | ||
| 45 | Láng tạo chóp đầu trụ - chờ ống cắm cờ | 4 | trụ | Hoàn thiện theo HSTK được duyệt | ||
| 46 | Đắp phào kép, vữa XM M75 | 8 | m | Hoàn thiện theo HSTK được duyệt | ||
| 47 | Sơn trụ cổng không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ | 21,84 | m2 | Hoàn thiện theo HSTK được duyệt | ||
| 48 | Gia công cánh cổng thép mạ kẽm | 0,6217 | tấn | Hoàn thiện theo HSTK được duyệt | ||
| 49 | Then cài cổng + chốt chân | 4 | bộ | Hoàn thiện theo HSTK được duyệt | ||
| 50 | Khóa cổng | 2 | bộ | Hoàn thiện theo HSTK được duyệt |
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Nam Tiến như sau:
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.001.040.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.000.262.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,02%.
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Không người nào có thể tự nhiên trưởng thành trên đời này và có một cuộc sống hoàn hảo mà không có ít nhất một người hiểu mình.” "
Paul Tournier
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nam Tiến; địa chỉ: xã Nam Tiến, huyện Nam Trực, tỉnh Nam Định; điện thoại liên hệ: 02283.863.546 đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác Uỷ ban nhân dân xã Nam Tiến; địa chỉ: xã Nam Tiến, huyện Nam Trực, tỉnh Nam Định; điện thoại liên hệ: 02283.863.546 đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.