Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 17:04 07/10/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
KHLCNT dự án
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước đã giao cho Văn phòng UBND tỉnh tại Quyết định số 3998/QĐ-UBND ngày 14/12/2021 của UBND tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 18/10/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
117/QĐ-VPUB
Ngày phê duyệt
06/10/2022 17:01
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng UBND tỉnh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:03 07/10/2022
đến
09:00 18/10/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 18/10/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
34.630.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi bốn triệu sáu trăm ba mươi nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/10/2022 (15/02/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh Công ty cổ phần Tư vấn và đầu tư xây dựng Thái Nguyên - Công ty cổ phần Trung Sơn Thái Nguyên Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Công ty TNHH Hà Hoàng Hiệp Tư vấn lập E-HSMT
3 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Tân Việt Tư vấn thẩm định E-HSMT
4 Công ty TNHH Hà Hoàng Hiệp Tư vấn đánh giá E-HSDT
5 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Tân Việt Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ kết cấu bê tông, bê tông tảng rời
0.709
m3
2
Phá dỡ lanh tô bê tông cốt thép
0.1111
m3
3
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤11cm
0.4752
m3
4
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤22cm
8.0964
m3
5
Tháo dỡ mái tôn, chiều cao ≤6m
100
m2
6
Tháo dỡ kết cấu sắt thép, chiều cao ≤6m
0.5798
tấn
7
Tháo dỡ cửa
22.4
m2
8
Tháo dỡ trần thạch cao
60
m2
9
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
67.9096
m2
10
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
236.32
m2
11
Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại
12.6064
m3
12
Vận chuyển phế thải
12.61
m3
13
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
1.6931
100m2
14
Vệ sinh công nghiệp
10
công
15
Đào móng băng, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
1.8564
1m3
16
Bê tông lót móng rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
0.6188
m3
17
Xây móng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày >33cm, vữa XM M75
1.6546
m3
18
Xây móng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75
2.5653
m3
19
Trát lót bậc, dày 1,0cm, Vữa XM M75
5.0133
m2
20
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75
5.3484
m2
21
Trát tường ngoài, dày 1,5cm, Vữa XM M75
13.664
m2
22
Sơn tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
13.664
m2
23
Đắp nền móng công trình
2.415
m3
24
Bê tông nền M150, đá 1x2, PCB30
0.444
m3
25
Lát gạch terazo 400x400, vữa XM M75
3.45
m2
26
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75
2.4148
m3
27
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75
11.876
m3
28
Trát tường ngoài, dày 2,0cm, Vữa XM M75
131.704
m2
29
Trát tường trong, dày 2,0cm, Vữa XM M75
53.75
m2
30
Ốp tường 300x600, vữa XM M100
114.45
m2
31
Trát trụ cột, dày 2cm, vữa XM M75
6.682
m2
32
Sơn trụ, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
138.386
m2
33
Sơn tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
53.75
m2
34
Đào móng cột, trụ Cấp đất III
4.6288
1m3
35
Bê tông lót móng M100, đá 4x6
0.2813
m3
36
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.0698
100m2
37
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.0037
tấn
38
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.0256
tấn
39
Bê tông móng M200, đá 1x2
0.7209
m3
40
Đắp nền móng công trình
3.6266
m3
41
Gia công cột bằng thép hình
0.2056
tấn
42
Lắp cột thép
0.2056
tấn
43
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
8.215
1m2
44
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.1172
100m2
45
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0321
tấn
46
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.147
tấn
47
Bê tông xà dầm, giằng nhà M200, đá 1x2
2.3805
m3
48
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤9m
0.8648
tấn
49
Gia công xà gồ thép U80x40x3
0.4939
tấn
50
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
0.8648
tấn

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu VĂN PHÒNG UBND TỈNH THÁI NGUYÊN như sau:

  • Có quan hệ với 70 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,64 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 35,71%, Tư vấn 10,71%, Phi tư vấn 10,72%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 258.915.193.806 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 253.767.174.025 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,99%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 43

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây