Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 12:51 13/06/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Bảo trì, sửa chữa các tuyến kênh N1, N2, N2-1, N3-3 hồ Xạ Hương
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Bảo trì, sửa chữa các tuyến kênh N1, N2, N2-1, N3-3 hồ Xạ Hương
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn sự nghiệp kinh tế năm 2025 tại Quyết định số 1945/QĐ- UBND ngày 24/12/2024 của UBND tỉnh Vĩnh Phúc
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
- Huyện Tam Đảo, Tỉnh Vĩnh Phúc
- Huyện Tam Dương, Tỉnh Vĩnh Phúc
- Huyện Bình Xuyên, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 23/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500267427_2506130835
Ngày phê duyệt
13/06/2025 08:49
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Chi cục Thủy lợi Vĩnh Phúc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:00 13/06/2025
đến
08:00 23/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 23/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.347.470 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu ba trăm bốn mươi bảy nghìn bốn trăm bảy mươi đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/06/2025 (21/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn đầu tư Xây dựng BTL Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Hán Lữ, Phường Khai Quang, Thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
2 Trung tâm Nghiên cứu và Tư vấn đầu tư tỉnh Vĩnh Phúc Tư vấn lập E-HSMT Số 40 đường Nguyễn Trãi, phường Đống Đa, thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
3 Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng DPH Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 40, ngõ 1, đường Hà Văn Chúc, phường Liên Bảo, thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
4 Trung tâm Nghiên cứu và Tư vấn đầu tư tỉnh Vĩnh Phúc Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 40 đường Nguyễn Trãi, phường Đống Đa, thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
5 Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng DPH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 40, ngõ 1, đường Hà Văn Chúc, phường Liên Bảo, thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn (cung cấp hóa đơn VAT mua hàng hoặc tài liệu khác tương đương (bao gồm cả máy móc, thiết bị đi thuê))
1
2
Máy cắt uốn cốt thép (cung cấp hóa đơn VAT mua hàng hoặc tài liệu khác tương đương (bao gồm cả máy móc, thiết bị đi thuê))
1
3
Máy đầm bê tông, dầm dùi (cung cấp hóa đơn VAT mua hàng hoặc tài liệu khác tương đương (bao gồm cả máy móc, thiết bị đi thuê))
1
4
Máy đầm đất cầm tay (cung cấp hóa đơn VAT mua hàng hoặc tài liệu khác tương đương (bao gồm cả máy móc, thiết bị đi thuê))
1
5
Máy đào (cung cấp hóa đơn VAT mua hàng hoặc tài liệu khác tương đương (bao gồm cả máy móc, thiết bị đi thuê))
1
6
Máy trộn bê tông (cung cấp hóa đơn VAT mua hàng hoặc tài liệu khác tương đương (bao gồm cả máy móc, thiết bị đi thuê))
1
7
Máy trộn vữa (cung cấp hóa đơn VAT mua hàng hoặc tài liệu khác tương đương (bao gồm cả máy móc, thiết bị đi thuê))
1
8
Ô tô tự đổ (cung cấp hóa đơn VAT mua hàng hoặc tài liệu khác tương đương (bao gồm cả máy móc, thiết bị đi thuê), cung cấp giấy chứng nhận đăng kiểm còn hiệu lực, bản sao chứng thực đăng ký thiết bị)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: Tuyến kênh N1
2
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
31.9
m3
3
Phá dỡ kết cấu gạch đá
40.09
m3
4
Vận chuyển phế thải
71.99
m3
5
Vệ sinh lòng kênh
5
Công
6
Đào móng - Cấp đất I
0.4513
100m3
7
Vận chuyển đất đổ đi
5.4607
10m³/1km
8
San đất bãi thải
0.2257
100m3
9
Đào móng - Cấp đất II
0.8255
100m3
10
Đắp đất độ chặt Y/C K = 0,85
0.8365
100m3
11
Ván khuôn móng
0.688
100m2
12
Rải bạt da dứa cách ly
269.35
m2
13
Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu 2 lớp giấy 2 lớp nhựa
6.31
m2
14
Bê tông móng, M150, đá 2x4, (đáy kênh)
36.64
m3
15
Xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75,
90.23
m3
16
Cạo bỏ lớp trát cũ trên bề mặt
307.9
m2
17
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75,
882.78
m2
18
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M100,
100.23
m2
19
Bê tông M200, đá 1x2, thanh chống
0.44
m3
20
Sản xuất, Lắp thanh chống
55
1 cấu kiện
21
HẠNG MỤC: Tuyến kênh N2
22
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
3.02
m3
23
Phá dỡ kết cấu gạch đá
46.06
m3
24
Vận chuyển phế thải
49.08
m3
25
Đào móng băng - Cấp đất I (bóc hữu cơ)
5.06
1m3
26
Đào kênh mương - Cấp đất I (vét lòng kênh)
24.34
1m3
27
Đào móng - Cấp đất II
0.1903
100m3
28
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,85
0.3998
100m3
29
Mua đất đắp độ chặt YC K85
30.5679
m3
30
Ván khuôn móng
1.9007
100m2
31
Rải bạt da dứa cách ly
193.3
m2
32
Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu 2 lớp giấy 2 lớp nhựa
4.47
m2
33
Bê tông móng, M150, đá 2x4, (đáy kênh)
20.96
m3
34
Bê tông tường, M150, đá 2x4,
0.53
m3
35
Xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75,
46.42
m3
36
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75,
207.27
m2
37
Bê tông M200, đá 1x2, - tấm đan lắp dựng+thanh chống
15.56
m3
38
Sản xuất, lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn - tấm đan
133
1cấu kiện
39
Sản xuất, lắp đặt CKBT đúc sẵn- thanh chống)
33
1 cấu kiện
40
Gia công, lắp dựng hệ khung dàn
0.3454
tấn
41
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ (sơn dàn van)
9.93
1m2
42
Máy đóng mở V1
2
Bộ
43
Bu lông lắp đặt máy đóng mở
16
Chiếc
44
HẠNG MỤC: Tuyến kênh N2-1
45
Cạo bỏ lớp trát cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
36.15
m2
46
Xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75,
0.95
m3
47
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75,
42.6
m2
48
Bê tông M200, đá 1x2, - tấm đan lắp dựng
2.3
m3
49
Sản xuất, lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn - tấm đan
23
1cấu kiện
50
HẠNG MỤC: Tuyến kênh N3-3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Vĩnh Phúc như sau:

  • Có quan hệ với 53 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,26 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 60,53%, Tư vấn 39,47%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 118.974.090.930 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 116.879.496.670 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,76%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 55

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây