Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 08:45 20/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa nền, mặt đường và công trình đoạn Km21+700 - Km25+450 đường ĐT.487C
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa nền, mặt đường và công trình đoạn Km21+700 - Km25+450 đường ĐT.487C
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sự nghiệp kinh tế ngân sách địa phương
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
- Xã Hải Anh, Tỉnh Ninh Bình
- Xã Hải Xuân, Tỉnh Ninh Bình
Thời điểm đóng thầu
11:20 29/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
851/QĐ-SXD
Ngày phê duyệt
20/08/2026 08:43
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Xây dựng tỉnh Ninh Bình
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:44 20/08/2026
đến
11:20 29/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:20 29/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
240.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/08/2026 (27/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng Thôn Ngô Xá - - Xã Tân Minh - Tỉnh Ninh Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Phòng thí nghiệm hợp chuẩn: Phòng thí nghiệm đủ tiêu chuẩn (là phòng thí nghiệm có giấy chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng hoặc quyết định công nhận phòng thí nghiệm LAS-XD theo quy định còn hiệu lực, kèm theo danh mục được thực hiện các phép thử). Phòng thí nghiệm LAS-XD có đầy đủ các danh mục phép thử đáp ứng yêu cầu công tác thí nghiệm của gói thầu. - Trường hợp nhà thầu không có phòng thí nghiệm đủ tiêu chuẩn thì phải thuê một đơn vị thí nghiệm đủ tiêu chuẩn, phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, hợp đồng nguyên tắc thuê phải ghi tên công trình và đóng dấu giáp lai của đơn vị cho thuê.
1
2
Trạm trộn bê tông nhựa, năng suất ≥120 tấn/giờ - Trạm trộn BTN đáp ứng các quy định của TCVN 13567-2022 và các quy định khác nếu có của Nhà nước. - Có tài liệu về giấy kiểm định/kiểm tra còn hiệu lực đối với toàn bộ trạm theo quy định. - Trạm bê tông nhựa đã được lắp đặt, hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để sản xuất. - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu của thiết bị. Trường hợp thiết bị huy động không thuộc sở hữu của nhà thầu thì nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phải ghi tên công trình và đóng dấu giáp lai của đơn vị cho thuê.
1
3
Máy rải bê tông nhựa nóng, công suất ≥ 130CV - Có tài liệu về giấy chứng nhận kiểm định/đăng kiểm còn hiệu lực theo quy định của pháp luật. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu của thiết bị. Trường hợp thiết bị huy động không thuộc sở hữu của nhà thầu thì nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phải ghi tên công trình và đóng dấu giáp lai của đơn vị cho thuê.
1
4
Lu bánh thép 6-8 tấn: Lu bánh thép có tổng trọng lượng 6-8 tấn - Có tài liệu về giấy chứng nhận kiểm định/đăng kiểm còn hiệu lực theo quy định của pháp luật. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu của thiết bị. Trường hợp thiết bị huy động không thuộc sở hữu của nhà thầu thì nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phải ghi tên công trình và đóng dấu giáp lai của đơn vị cho thuê.
1
5
Lu bánh thép 10-12 tấn: Lu bánh thép có tổng trọng lượng 10-12 tấn - Có tài liệu về giấy chứng nhận kiểm định/đăng kiểm còn hiệu lực theo quy định của pháp luật. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu của thiết bị. Trường hợp thiết bị huy động không thuộc sở hữu của nhà thầu thì nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phải ghi tên công trình và đóng dấu giáp lai của đơn vị cho thuê.
1
6
Lu bánh hơi có tổng trọng lượng ≥25 tấn - Có tài liệu về giấy chứng nhận kiểm định/đăng kiểm còn hiệu lực theo quy định của pháp luật. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu của thiết bị. Trường hợp thiết bị huy động không thuộc sở hữu của nhà thầu thì nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phải ghi tên công trình và đóng dấu giáp lai của đơn vị cho thuê.
1
7
Xe tưới nhũ tương (nhựa đường) - Có tài liệu về giấy chứng nhận kiểm định/đăng kiểm còn hiệu lực theo quy định của pháp luật. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu của thiết bị. Trường hợp thiết bị huy động không thuộc sở hữu của nhà thầu thì nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phải ghi tên công trình và đóng dấu giáp lai của đơn vị cho thuê.
1
8
Thiết bị sơn vạch kẻ đường - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu của thiết bị. Trường hợp thiết bị huy động không thuộc sở hữu của nhà thầu thì nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phải ghi tên công trình và đóng dấu giáp lai của đơn vị cho thuê.
1
9
Máy đào có dung tích gầu đào ≥ 0,4m3 - Có tài liệu về giấy chứng nhận kiểm định/đăng kiểm còn hiệu lực theo quy định của pháp luật. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu của thiết bị. Trường hợp thiết bị huy động không thuộc sở hữu của nhà thầu thì nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phải ghi tên công trình và đóng dấu giáp lai của đơn vị cho thuê.
1
10
Cần cẩu tự hành (hoặc cần trục ô tô), sức nâng ≥3 tấn - Có tài liệu về giấy chứng nhận kiểm định/đăng kiểm còn hiệu lực theo quy định của pháp luật. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu của thiết bị. Trường hợp thiết bị huy động không thuộc sở hữu của nhà thầu thì nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phải ghi tên công trình và đóng dấu giáp lai của đơn vị cho thuê.
1
11
Ô tô tự đổ, tải trọng ≥5 tấn - Có tài liệu về giấy chứng nhận kiểm định/đăng kiểm còn hiệu lực theo quy định của pháp luật. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu của thiết bị. Trường hợp thiết bị huy động không thuộc sở hữu của nhà thầu thì nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phải ghi tên công trình và đóng dấu giáp lai của đơn vị cho thuê.
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đảm bảo an toàn giao thông trong quá trình thi công
1
toàn bộ
Theo quy định tại Chương V
2
Hạng mục nền, mặt đường
Theo quy định tại Chương V
3
Thảm tăng cường mặt đường
Theo quy định tại Chương V
4
Tưới nhũ tương dính bám CRS-1, tiêu chuẩn 0,5L/m2
21206.1629
m2
Theo quy định tại Chương V
5
Tưới nhũ tương dính bám CRS-1, tiêu chuẩn 0,3L/m2
21206.1629
m2
Theo quy định tại Chương V
6
Bù vênhmặt đường bằng BTNC 19 dày trung bình 2,9cm
21206.1629
m2
Theo quy định tại Chương V
7
Thảm mặt đường bằng BTNC 16 dày 5cm
21206.1629
m2
Theo quy định tại Chương V
8
Vuốt nối
Theo quy định tại Chương V
9
Thảm mặt đường bằng BTNC 16 dày trung bình 4cm
797.53
m2
Theo quy định tại Chương V
10
Tưới nhũ tương dính bám CRS-1, tiêu chuẩn 0,5L/m2
797.53
m2
Theo quy định tại Chương V
11
Đào, đắp phụ lề, hoàn trả vỉa hè
Theo quy định tại Chương V
12
Đào đất không thích hợp, đất cấp I (bao gồm vận chuyển đổ thải)
238.1359
m3
Theo quy định tại Chương V
13
Đào hố móng rãnh, đất cấp II (bao gồm vận chuyển đổ thải)
1988.5871
m3
Theo quy định tại Chương V
14
Đắp đất hoàn trả hố móng rãnh, đầm chặt K95
924.109
m3
Theo quy định tại Chương V
15
Đắp đất nền đường, phụ lề, đầm chặt K95
762.8001
m3
Theo quy định tại Chương V
16
Bê tông vuốt nối mép lề, lề gia cố M200 đổ tại chỗ
423.0744
m3
Theo quy định tại Chương V
17
Rãnh dọc thoát nước
Theo quy định tại Chương V
18
Thân rãnh đúc sẵn
Theo quy định tại Chương V
19
Bê tông thân rãnh đúc sẵn M250, đá 1x2 (bao gồm ván khuôn)
385.4701
m3
Theo quy định tại Chương V
20
Cốt thép thân rãnh đúc sẵn, đường kính ≤ 10mm
32035.4736
kg
Theo quy định tại Chương V
21
Nối rãnh bằng vữa xi măng M100
1933
mối nối
Theo quy định tại Chương V
22
Lắp đặt cấu kiện thân rãnh (bao gồm bốc xếp và vận chuyển)
1934
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
23
Thân rãnh, thân hố ga đổ tại chỗ, móng rãnh
Theo quy định tại Chương V
24
Bê tông thân rãnh, hố ga đổ tại chỗ M250, đá 1x2 (bao gồm ván khuôn)
75.4733
m3
Theo quy định tại Chương V
25
Cốt thép thân rãnh, hố ga đổ tại chỗ, đường kính ≤ 10mm
3351.4
kg
Theo quy định tại Chương V
26
Cốt thép hố ga đổ tại chỗ, đường kính D>10mm
1361.2
kg
Theo quy định tại Chương V
27
Bê tông móng rãnh, hố ga M150, đá 2x4 (bao gồm ván khuôn)
143.1249
m3
Theo quy định tại Chương V
28
Đá dăm đệm móng rãnh, hố ga
143.1249
m3
Theo quy định tại Chương V
29
Tấm đan rãnh, tấm đan hố ga
Theo quy định tại Chương V
30
Bê tông tấm đan đúc sẵn M250 đá 1x2cm (bao gồm ván khuôn)
193.4
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Cốt thép tấm đan đường kính D≤10mm
18547.06
kg
Theo quy định tại Chương V
32
Cốt thép tấm đan đường kính D≤18mm
8509.6
kg
Theo quy định tại Chương V
33
Lắp dựng cấu kiện tấm đan (bao gồm bốc xếp và vận chuyển)
1934
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
34
Cửa xả
Theo quy định tại Chương V
35
Cọc tre gia cố dài L=2m, đóng 3 hàng, mật độ 5 cọc/m/hàng
275.6
m
Theo quy định tại Chương V
36
Đá dăm đệm móng
0.689
m3
Theo quy định tại Chương V
37
Bê tông cửa xả M200 đá 1x2 đổ tại chỗ (bao gồm ván khuôn)
3.586
m3
Theo quy định tại Chương V
38
Hệ thống an toàn giao thông
Theo quy định tại Chương V
39
Sơn vạch kẻ đường
Theo quy định tại Chương V
40
Sơn kẻ đường bằng sơn phản quang dẻo nhiệt dày 2mm, màu vàng
381.529
m2
Theo quy định tại Chương V
41
Sơn kẻ đường bằng sơn phản quang dẻo nhiệt dày 2mm, màu trắng
7.51
m2
Theo quy định tại Chương V
42
Sơn kẻ đường bằng sơn phản quang dẻo nhiệt dày 6mm, màu vàng
193.18
m2
Theo quy định tại Chương V
43
Biển báo
Theo quy định tại Chương V
44
Thu hồi, thanh lý biển báo tam giác hiện trạng bị hư hỏng, thay thế bằng biển tam giác cạnh 90cm,cột đường kính D88.3mm dài 3,15m
6
biển
Theo quy định tại Chương V
45
Thu hồi, thanh lý biển báo tròn hiện trạng bị hư hỏng, thay thế bằng biển tròn đường kính 90cm, cột đường kính D88.3mm dài 3,15m
5
biển
Theo quy định tại Chương V
46
Biển báo chữ nhật kích thước (160x40)cm, 2 cột đường kính D88.3mm dài 2,6m
2
biển
Theo quy định tại Chương V
47
Thu hồi, thanh lý biển báo chữ nhật hiện trạng bị hư hỏng, thay thế bằng biển báo chữ nhật kích thước (150x240)cm, 2 cột đường kính D88.3mm dài 3,6m
4
biển
Theo quy định tại Chương V
48
Biển báo tam giác cạnh 70cm, cột đường kính D88.3mm dài 2,8m
30
biển
Theo quy định tại Chương V
49
Biển báo tam giác cạnh 90cm, cột đường kính D88.3mm dài 3,15m
22
biển
Theo quy định tại Chương V
50
Biển báo tam giác cạnh 90cm + biển phụ hình chữ nhật kích thước 90x40cm, cột đường kính D88.3mm dài 3,6m
2
biển
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 16

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây