Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

    Watching    
Find: 08:45 20/08/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Repairing the roadbed, pavement, and structures along sections 21+700 to 25+450 of National Road 487C.
Bidding package name
Civil Works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Repairing the roadbed, pavement, and structures along sections 21+700 to 25+450 of National Road 487C.
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Local budget economics career
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
- Xã Hải Anh, Province Ninh Bình
- Xã Hải Xuân, Province Ninh Bình
Time of bid closing
11:20 29/08/2026
Validity of bid documents
90 days
AI-classified field
AI-classified business sector
Approval ID
851/QĐ-SXD
Approval date
20/08/2026 08:43
Approval Authority
Sở Xây dựng tỉnh Ninh Bình
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
08:44 20/08/2026
to
11:20 29/08/2026
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
11:20 29/08/2026
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Estimated Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
No results. Upgrade to a VIP1 account to receive email notifications as soon as the results are posted.

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
240.000.000 VND
Amount in words
Two hundred forty million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 ARCHITECTURE CONSTRUCTION CONSULTING JOINT STOCK COMPANY Consulting, surveying, making economic - technical reports on construction investment Thôn Ngô Xá - - Xã Tân Minh - Tỉnh Ninh Bình

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Phòng thí nghiệm hợp chuẩn: Phòng thí nghiệm đủ tiêu chuẩn (là phòng thí nghiệm có giấy chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng hoặc quyết định công nhận phòng thí nghiệm LAS-XD theo quy định còn hiệu lực, kèm theo danh mục được thực hiện các phép thử). Phòng thí nghiệm LAS-XD có đầy đủ các danh mục phép thử đáp ứng yêu cầu công tác thí nghiệm của gói thầu. - Trường hợp nhà thầu không có phòng thí nghiệm đủ tiêu chuẩn thì phải thuê một đơn vị thí nghiệm đủ tiêu chuẩn, phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, hợp đồng nguyên tắc thuê phải ghi tên công trình và đóng dấu giáp lai của đơn vị cho thuê.
1
2
Trạm trộn bê tông nhựa, năng suất ≥120 tấn/giờ - Trạm trộn BTN đáp ứng các quy định của TCVN 13567-2022 và các quy định khác nếu có của Nhà nước. - Có tài liệu về giấy kiểm định/kiểm tra còn hiệu lực đối với toàn bộ trạm theo quy định. - Trạm bê tông nhựa đã được lắp đặt, hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để sản xuất. - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu của thiết bị. Trường hợp thiết bị huy động không thuộc sở hữu của nhà thầu thì nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phải ghi tên công trình và đóng dấu giáp lai của đơn vị cho thuê.
1
3
Máy rải bê tông nhựa nóng, công suất ≥ 130CV - Có tài liệu về giấy chứng nhận kiểm định/đăng kiểm còn hiệu lực theo quy định của pháp luật. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu của thiết bị. Trường hợp thiết bị huy động không thuộc sở hữu của nhà thầu thì nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phải ghi tên công trình và đóng dấu giáp lai của đơn vị cho thuê.
1
4
Lu bánh thép 6-8 tấn: Lu bánh thép có tổng trọng lượng 6-8 tấn - Có tài liệu về giấy chứng nhận kiểm định/đăng kiểm còn hiệu lực theo quy định của pháp luật. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu của thiết bị. Trường hợp thiết bị huy động không thuộc sở hữu của nhà thầu thì nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phải ghi tên công trình và đóng dấu giáp lai của đơn vị cho thuê.
1
5
Lu bánh thép 10-12 tấn: Lu bánh thép có tổng trọng lượng 10-12 tấn - Có tài liệu về giấy chứng nhận kiểm định/đăng kiểm còn hiệu lực theo quy định của pháp luật. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu của thiết bị. Trường hợp thiết bị huy động không thuộc sở hữu của nhà thầu thì nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phải ghi tên công trình và đóng dấu giáp lai của đơn vị cho thuê.
1
6
Lu bánh hơi có tổng trọng lượng ≥25 tấn - Có tài liệu về giấy chứng nhận kiểm định/đăng kiểm còn hiệu lực theo quy định của pháp luật. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu của thiết bị. Trường hợp thiết bị huy động không thuộc sở hữu của nhà thầu thì nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phải ghi tên công trình và đóng dấu giáp lai của đơn vị cho thuê.
1
7
Xe tưới nhũ tương (nhựa đường) - Có tài liệu về giấy chứng nhận kiểm định/đăng kiểm còn hiệu lực theo quy định của pháp luật. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu của thiết bị. Trường hợp thiết bị huy động không thuộc sở hữu của nhà thầu thì nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phải ghi tên công trình và đóng dấu giáp lai của đơn vị cho thuê.
1
8
Thiết bị sơn vạch kẻ đường - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu của thiết bị. Trường hợp thiết bị huy động không thuộc sở hữu của nhà thầu thì nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phải ghi tên công trình và đóng dấu giáp lai của đơn vị cho thuê.
1
9
Máy đào có dung tích gầu đào ≥ 0,4m3 - Có tài liệu về giấy chứng nhận kiểm định/đăng kiểm còn hiệu lực theo quy định của pháp luật. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu của thiết bị. Trường hợp thiết bị huy động không thuộc sở hữu của nhà thầu thì nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phải ghi tên công trình và đóng dấu giáp lai của đơn vị cho thuê.
1
10
Cần cẩu tự hành (hoặc cần trục ô tô), sức nâng ≥3 tấn - Có tài liệu về giấy chứng nhận kiểm định/đăng kiểm còn hiệu lực theo quy định của pháp luật. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu của thiết bị. Trường hợp thiết bị huy động không thuộc sở hữu của nhà thầu thì nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phải ghi tên công trình và đóng dấu giáp lai của đơn vị cho thuê.
1
11
Ô tô tự đổ, tải trọng ≥5 tấn - Có tài liệu về giấy chứng nhận kiểm định/đăng kiểm còn hiệu lực theo quy định của pháp luật. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu của thiết bị. Trường hợp thiết bị huy động không thuộc sở hữu của nhà thầu thì nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phải ghi tên công trình và đóng dấu giáp lai của đơn vị cho thuê.
2

List of construction items:

Form No. 01B. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Đảm bảo an toàn giao thông trong quá trình thi công
1
toàn bộ
Theo quy định tại Chương V
2
Hạng mục nền, mặt đường
Theo quy định tại Chương V
3
Thảm tăng cường mặt đường
Theo quy định tại Chương V
4
Tưới nhũ tương dính bám CRS-1, tiêu chuẩn 0,5L/m2
21206.1629
m2
Theo quy định tại Chương V
5
Tưới nhũ tương dính bám CRS-1, tiêu chuẩn 0,3L/m2
21206.1629
m2
Theo quy định tại Chương V
6
Bù vênhmặt đường bằng BTNC 19 dày trung bình 2,9cm
21206.1629
m2
Theo quy định tại Chương V
7
Thảm mặt đường bằng BTNC 16 dày 5cm
21206.1629
m2
Theo quy định tại Chương V
8
Vuốt nối
Theo quy định tại Chương V
9
Thảm mặt đường bằng BTNC 16 dày trung bình 4cm
797.53
m2
Theo quy định tại Chương V
10
Tưới nhũ tương dính bám CRS-1, tiêu chuẩn 0,5L/m2
797.53
m2
Theo quy định tại Chương V
11
Đào, đắp phụ lề, hoàn trả vỉa hè
Theo quy định tại Chương V
12
Đào đất không thích hợp, đất cấp I (bao gồm vận chuyển đổ thải)
238.1359
m3
Theo quy định tại Chương V
13
Đào hố móng rãnh, đất cấp II (bao gồm vận chuyển đổ thải)
1988.5871
m3
Theo quy định tại Chương V
14
Đắp đất hoàn trả hố móng rãnh, đầm chặt K95
924.109
m3
Theo quy định tại Chương V
15
Đắp đất nền đường, phụ lề, đầm chặt K95
762.8001
m3
Theo quy định tại Chương V
16
Bê tông vuốt nối mép lề, lề gia cố M200 đổ tại chỗ
423.0744
m3
Theo quy định tại Chương V
17
Rãnh dọc thoát nước
Theo quy định tại Chương V
18
Thân rãnh đúc sẵn
Theo quy định tại Chương V
19
Bê tông thân rãnh đúc sẵn M250, đá 1x2 (bao gồm ván khuôn)
385.4701
m3
Theo quy định tại Chương V
20
Cốt thép thân rãnh đúc sẵn, đường kính ≤ 10mm
32035.4736
kg
Theo quy định tại Chương V
21
Nối rãnh bằng vữa xi măng M100
1933
mối nối
Theo quy định tại Chương V
22
Lắp đặt cấu kiện thân rãnh (bao gồm bốc xếp và vận chuyển)
1934
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
23
Thân rãnh, thân hố ga đổ tại chỗ, móng rãnh
Theo quy định tại Chương V
24
Bê tông thân rãnh, hố ga đổ tại chỗ M250, đá 1x2 (bao gồm ván khuôn)
75.4733
m3
Theo quy định tại Chương V
25
Cốt thép thân rãnh, hố ga đổ tại chỗ, đường kính ≤ 10mm
3351.4
kg
Theo quy định tại Chương V
26
Cốt thép hố ga đổ tại chỗ, đường kính D>10mm
1361.2
kg
Theo quy định tại Chương V
27
Bê tông móng rãnh, hố ga M150, đá 2x4 (bao gồm ván khuôn)
143.1249
m3
Theo quy định tại Chương V
28
Đá dăm đệm móng rãnh, hố ga
143.1249
m3
Theo quy định tại Chương V
29
Tấm đan rãnh, tấm đan hố ga
Theo quy định tại Chương V
30
Bê tông tấm đan đúc sẵn M250 đá 1x2cm (bao gồm ván khuôn)
193.4
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Cốt thép tấm đan đường kính D≤10mm
18547.06
kg
Theo quy định tại Chương V
32
Cốt thép tấm đan đường kính D≤18mm
8509.6
kg
Theo quy định tại Chương V
33
Lắp dựng cấu kiện tấm đan (bao gồm bốc xếp và vận chuyển)
1934
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
34
Cửa xả
Theo quy định tại Chương V
35
Cọc tre gia cố dài L=2m, đóng 3 hàng, mật độ 5 cọc/m/hàng
275.6
m
Theo quy định tại Chương V
36
Đá dăm đệm móng
0.689
m3
Theo quy định tại Chương V
37
Bê tông cửa xả M200 đá 1x2 đổ tại chỗ (bao gồm ván khuôn)
3.586
m3
Theo quy định tại Chương V
38
Hệ thống an toàn giao thông
Theo quy định tại Chương V
39
Sơn vạch kẻ đường
Theo quy định tại Chương V
40
Sơn kẻ đường bằng sơn phản quang dẻo nhiệt dày 2mm, màu vàng
381.529
m2
Theo quy định tại Chương V
41
Sơn kẻ đường bằng sơn phản quang dẻo nhiệt dày 2mm, màu trắng
7.51
m2
Theo quy định tại Chương V
42
Sơn kẻ đường bằng sơn phản quang dẻo nhiệt dày 6mm, màu vàng
193.18
m2
Theo quy định tại Chương V
43
Biển báo
Theo quy định tại Chương V
44
Thu hồi, thanh lý biển báo tam giác hiện trạng bị hư hỏng, thay thế bằng biển tam giác cạnh 90cm,cột đường kính D88.3mm dài 3,15m
6
biển
Theo quy định tại Chương V
45
Thu hồi, thanh lý biển báo tròn hiện trạng bị hư hỏng, thay thế bằng biển tròn đường kính 90cm, cột đường kính D88.3mm dài 3,15m
5
biển
Theo quy định tại Chương V
46
Biển báo chữ nhật kích thước (160x40)cm, 2 cột đường kính D88.3mm dài 2,6m
2
biển
Theo quy định tại Chương V
47
Thu hồi, thanh lý biển báo chữ nhật hiện trạng bị hư hỏng, thay thế bằng biển báo chữ nhật kích thước (150x240)cm, 2 cột đường kính D88.3mm dài 3,6m
4
biển
Theo quy định tại Chương V
48
Biển báo tam giác cạnh 70cm, cột đường kính D88.3mm dài 2,8m
30
biển
Theo quy định tại Chương V
49
Biển báo tam giác cạnh 90cm, cột đường kính D88.3mm dài 3,15m
22
biển
Theo quy định tại Chương V
50
Biển báo tam giác cạnh 90cm + biển phụ hình chữ nhật kích thước 90x40cm, cột đường kính D88.3mm dài 3,6m
2
biển
Theo quy định tại Chương V

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 5

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second