Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 19:41 18/09/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đầu tư xây dựng Nhà đa năng -Trường Đại học Kiến trúc Hà Nội
Tên gói thầu
Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:30 09/10/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
268/QĐ-ĐHKT-QTTB
Ngày phê duyệt
18/09/2023 19:33
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Đại học Kiến trúc Hà Nội
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:35 18/09/2023
đến
09:30 09/10/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 09/10/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
9.129.564.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín tỷ một trăm hai mươi chín triệu năm trăm sáu mươi bốn nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/10/2023 (07/03/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh nhà thầu Công ty CP tư vấn kiến trúc xây dựng ANT, Công ty CP tư vấn thiết kế ADA và Cộng sự và Công ty TNHH Đầu tư và Xây dựng Mỹ Hoà Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Nhà thầu thẩm tra thiết kế xây dựng: Trung tâm nghiên cứu và Tư vấn xây dựng, Cục Quản lý hoạt động xây dựng, Bộ Xây dựng Nhà thầu thẩm tra dự toán xây dựng công trình: Viện Kinh tế xây dựng, Bộ Xây dựng Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán
3 CÔNG TY CỔ PHẦN SỞ HỮU TRÍ TUỆ DAVILAW Tư vấn lập E-HSMT Số 59, đường Láng Hạ - Phường Thành Công - Quận Ba Đình - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ THIẾT KẾ XÂY DỰNG SỐ 18 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 79 ngõ 454 Minh Khai - Phường Vĩnh Tuy - Quận Hai Bà Trưng - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY CỔ PHẦN SỞ HỮU TRÍ TUỆ DAVILAW Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 59, đường Láng Hạ - Phường Thành Công - Quận Ba Đình - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ THIẾT KẾ XÂY DỰNG SỐ 18 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 79 ngõ 454 Minh Khai - Phường Vĩnh Tuy - Quận Hai Bà Trưng - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Xe bơm bê tông tự hành 50m3/h
2
2
Máy bơm bê tông tĩnh
1
3
Vận thăng lồng ≥ 2 tấn
2
4
Vận thăng hàng
1
5
Cần trục ô tô ≥10T
2
6
Cần trục tháp
1
7
Máy trộn bê tông ≥250L
2
8
Máy trộn vữa ≥80L
3
9
Ô tô tự đổ ≥10T
5
10
Máy ép thủy lực ≥ 130 T
1
11
Máy khoan cọc nhồi, momen khoan ≥ 80KNm
2
12
Cần cẩu bánh xích ≥ 50 tấn
2
13
Máy đào dung tích gầu ≥ 0.8m3
2
14
Máy ủi
2
15
Trạm trộn bê tông thương phẩm ≥ 50m3/h
1
16
Máy toàn đạc điện tử
1
17
Máy thủy bình
2
18
Máy phát điện dự phòng
1
19
Phòng Thí nghiệm dùng cho gói thầu: Có Phòng Thí nghiệm LAS - XD theo quy định của pháp luật về xây dựng
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN XÂY DỰNG
Theo quy định tại Chương V
2
PHÁ DỠ NHÀ U
Theo quy định tại Chương V
3
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy
3529.5
m3
Theo quy định tại Chương V
4
Phá dỡ kết cấu gạch bằng máy
1580.04
m3
Theo quy định tại Chương V
5
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
1306.1
m2
Theo quy định tại Chương V
6
Tháo dỡ vách ngăn nhôm kích, gỗ kính, thạch cao
1560.55
m2
Theo quy định tại Chương V
7
Tháo dỡ mái bằng thủ công, chiều cao <= 28m
533.975
m2
Theo quy định tại Chương V
8
Tháo dỡ các kết cấu thép, vì kèo, xà gồ
8.272
tấn
Theo quy định tại Chương V
9
Tháo dỡ mái ngói chiều cao <= 16m
788.989
m2
Theo quy định tại Chương V
10
Tháo dỡ các cấu kiện bằng bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện <=250 kg
14
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
11
Vận chuyển phế thải bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m (vận dụng)
51.1
100m3
Theo quy định tại Chương V
12
Vận chuyển phế thải bằng ô tô tự đổ 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km (vận dụng)
51.1
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
13
Vận chuyển phế thải bằng ô tô tự đổ 4,4km tiếp theo ngoài phạm vi 5km (vận dụng)
51.1
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
14
CỌC THÍ NGHIỆM CỌC D2 ĐƯỜNG KÍNH D1200MM VÀ CỌC C10 ĐƯỜNG KÍNH D1000MM
Theo quy định tại Chương V
15
Khoan tạo lỗ bằng phương pháp khoan xoay phản tuần hoàn, khoan vào đất 1,2,T,3, 4, T1 độ sâu <=30m, trên cạn bằng máy khoan , đường kính lỗ khoan 1000mm
30
m
Theo quy định tại Chương V
16
Khoan tạo lỗ bằng phương pháp khoan xoay phản tuần hoàn, khoan vào lớp đất số T1, 5, 9 ở độ sau >30m, trên cạn bằng máy khoan ,đường kính lỗ khoan 1000mm
12.2
m
Theo quy định tại Chương V
17
Khoan tạo lỗ bằng phương pháp khoan xoay phản tuần hoàn, khoan vào lớp đất số 10, 11 ở độ sau >30m, trên cạn bằng máy khoan ,đường kính lỗ khoan 1000mm
12.8
m
Theo quy định tại Chương V
18
Bơm dung dịch Polymer chống sụt thành lỗ khoan, thành cọc Barrette, lỗ khoan trên cạn
43.175
m3
Theo quy định tại Chương V
19
Sản xuất ống vách (phân bổ hao hụt 1,17% *1 tháng + 3.5% cho 1 lần đóng nhổ)
1.627
tấn
Theo quy định tại Chương V
20
Lắp đặt ống vách cọc khoan nhồi trên cạn, đường kính cọc <= 1000mm
6
m
Theo quy định tại Chương V
21
Sản xuất ống thép dày 8mm gia cường đầu cọc
0.118
tấn
Theo quy định tại Chương V
22
Lắp đặt ống thép dày 8mm gia cường đầu cọc
0.118
tấn
Theo quy định tại Chương V
23
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông cọc nhồi trên cạn, đường kính cọc <= 1000mm, đá 1x2, mác 500
42.478
m3
Theo quy định tại Chương V
24
Bơm vữa xi măng lấp đầy ống siêu âm cọc khoan nhồi, trên cạn, vữa XM M500, PCB30
0.854
m3
Theo quy định tại Chương V
25
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông cọc nhồi trên cạn, đường kính cọc <= 1000mm, đá 1x2, mác 500, PCB30 - Bê tông đầu cọc
0.471
m3
Theo quy định tại Chương V
26
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén
1.256
m3
Theo quy định tại Chương V
27
Đào xúc phế thải đầu cọc bằng máy đào
0.013
100m3
Theo quy định tại Chương V
28
Vận chuyển bê tông đầu cọc bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m
0.013
100m3
Theo quy định tại Chương V
29
Vận chuyển bê tông đầu cọc bằng ô tô tự đổ 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km
0.013
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
30
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 4,4km tiếp theo ngoài phạm vi 5km
0.013
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
31
Cốt thép cọc khoan nhồi, trên cạn, đường kính <= 18mm
0.739
tấn
Theo quy định tại Chương V
32
Cốt thép cọc khoan nhồi trên cạn, đường kính > 18mm
4.44
tấn
Theo quy định tại Chương V
33
Cóc kê thép M14 cấp độ bền 4,6, thép tấm 100x45x8mm
150
cái
Theo quy định tại Chương V
34
ống thép đen bằng phương pháp hàn, đoạn ống dài 6m, D60mm dày 2mm
1.102
100m
Theo quy định tại Chương V
35
ống thép đen bằng phương pháp hàn, đoạn ống dài 6m, D114mm dày 2,5mm
0.542
100m
Theo quy định tại Chương V
36
măng sông nối ống thép đen D61/65mm dày 2mm
18
cái
Theo quy định tại Chương V
37
măng sông nối ống thép đen D115/120mm dày 2,5mm
9
cái
Theo quy định tại Chương V
38
nút bịt đầu ống thép đen D70*4mm
4
cái
Theo quy định tại Chương V
39
nút bịt đầu ống thép đen D120*4mm
2
cái
Theo quy định tại Chương V
40
Đào xúc đất bằng máy đào - đổ thải
0.432
100m3
Theo quy định tại Chương V
41
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.432
100m3
Theo quy định tại Chương V
42
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
0.432
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
43
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 4,4km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp II
0.432
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
44
Đào xúc polyme bằng máy đào
0.432
100m3
Theo quy định tại Chương V
45
Vận chuyển dung dịch Polymer bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m
0.432
100m3
Theo quy định tại Chương V
46
Vận chuyển dung dịch Polymer bằng ô tô tự đổ 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km
0.432
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
47
Vận chuyển dung dịch Polymer bằng ô tô tự đổ 4.4km tiếp theo ngoài phạm vi 5km
0.432
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
48
Khoan tạo lỗ bằng phương pháp khoan xoay phản tuần hoàn, khoan vào đất 1,2,T,3, 4, T1 độ sâu <=30m, trên cạn bằng máy khoan momen xoay , đường kính lỗ khoan 1200mm
30
m
Theo quy định tại Chương V
49
Khoan tạo lỗ bằng phương pháp khoan xoay phản tuần hoàn, khoan vào lớp đất số T1, 5, 9 ở độ sau >30m, trên cạn bằng máy khoan momen xoay ,đường kính lỗ khoan 1200mm
12.2
m
Theo quy định tại Chương V
50
Khoan tạo lỗ bằng phương pháp khoan xoay phản tuần hoàn, khoan vào lớp đất số 10, 11 ở độ sau >30m, trên cạn bằng máy khoan momen xoay ,đường kính lỗ khoan 1200mm
12.8
m
Theo quy định tại Chương V

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Đại học Kiến trúc Hà Nội như sau:

  • Có quan hệ với 137 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,61 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 18,42%, Xây lắp 13,16%, Tư vấn 44,74%, Phi tư vấn 23,68%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 516.674.124.354 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 510.402.039.500 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,21%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 105

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây