Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 19:23 28/09/2023
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đầu tư xây dựng Nhà đa năng -Trường Đại học Kiến trúc Hà Nội
Tên gói thầu
Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
16:00 24/10/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
290/QĐ-ĐHKT-QTTB
Ngày phê duyệt
28/09/2023 19:10
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Đại học Kiến trúc Hà Nội

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:16 28/09/2023
đến
16:00 24/10/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 24/10/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
9.129.564.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín tỷ một trăm hai mươi chín triệu năm trăm sáu mươi bốn nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/10/2023 (22/03/2024)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh nhà thầu Công ty CP tư vấn kiến trúc xây dựng ANT, Công ty CP tư vấn thiết kế ADA và Cộng sự và Công ty TNHH Đầu tư và Xây dựng Mỹ Hoà Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Nhà thầu thẩm tra thiết kế xây dựng: Trung tâm nghiên cứu và Tư vấn xây dựng, Cục Quản lý hoạt động xây dựng, Bộ Xây dựng Nhà thầu thẩm tra dự toán xây dựng công trình: Viện Kinh tế xây dựng, Bộ Xây dựng Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán
3 CÔNG TY CỔ PHẦN SỞ HỮU TRÍ TUỆ DAVILAW Tư vấn lập E-HSMT Số 59, đường Láng Hạ - Phường Thành Công - Quận Ba Đình - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ THIẾT KẾ XÂY DỰNG SỐ 18 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 79 ngõ 454 Minh Khai - Phường Vĩnh Tuy - Quận Hai Bà Trưng - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY CỔ PHẦN SỞ HỮU TRÍ TUỆ DAVILAW Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 59, đường Láng Hạ - Phường Thành Công - Quận Ba Đình - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ THIẾT KẾ XÂY DỰNG SỐ 18 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 79 ngõ 454 Minh Khai - Phường Vĩnh Tuy - Quận Hai Bà Trưng - Thành phố Hà Nội

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 08:59 09/10/2023 09:30 09/10/2023 09:30 12/10/2023 09:30 09/10/2023 09:30 12/10/2023 Để các nhà thầu thuận lợi cho việc chuẩn bị hồ sơ dự thầu đáp ứng yêu cầu của hồ sơ mời thầu và tính chất công việc của gói thầu và nhằm tăng tính cạnh tranh trong đấu thầu bằng văn bản này chúng tôi kính đề nghị Bên mời thầu gia hạn thời điểm đóng thầu để làm rõ thêm một số nội dung của hồ sơ mời thầu làm cơ sở nhà thầu hoàn thiện HSDT.
2 09:11 12/10/2023 09:30 12/10/2023 16:00 24/10/2023 09:30 12/10/2023 16:00 24/10/2023 Để các nhà thầu thuận lợi cho việc chuẩn bị hồ sơ dự thầu đáp ứng yêu cầu của hồ sơ mời thầu và tính chất công việc của gói thầu và nhằm tăng tính cạnh tranh trong đấu thầu

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Sửa đổi, bổ sung làm rõ các thông số kỹ thuật, thông số trong hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công. Hồ sơ mời thầu sửa đổi sẽ được phát hành theo đúng quy định./.
Số quyết định
322/QĐ-ĐHKT-QTTB
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 24/10/2023
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
15:03 24/10/2023

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Xe bơm bê tông tự hành 50m3/h
2
2
Máy bơm bê tông tĩnh
1
3
Vận thăng lồng ≥ 2 tấn
2
4
Vận thăng hàng
1
5
Cần trục ô tô ≥10T
2
6
Cần trục tháp
1
7
Máy trộn bê tông ≥250L
2
8
Máy trộn vữa ≥80L
3
9
Ô tô tự đổ ≥10T
5
10
Máy ép thủy lực ≥ 130 T
1
11
Máy khoan cọc nhồi, momen khoan ≥ 80KNm
2
12
Cần cẩu bánh xích ≥ 50 tấn
2
13
Máy đào dung tích gầu ≥ 0.8m3
2
14
Máy ủi
2
15
Trạm trộn bê tông thương phẩm ≥ 50m3/h
1
16
Máy toàn đạc điện tử
1
17
Máy thủy bình
2
18
Máy phát điện dự phòng
1
19
Phòng Thí nghiệm dùng cho gói thầu: Có Phòng Thí nghiệm LAS - XD theo quy định của pháp luật về xây dựng
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Chống thấm cổ ống vệ sinh
160
vị trí
Theo quy định tại Chương V
2
Xây gạch đặc bậc cầu thang, chiều cao <= 100m, vữa XM mác 75
25.149
m3
Theo quy định tại Chương V
3
Lát gạch mặt bậc cầu thang KT 300x600 gạch bán sứ chống trơn, vữa XM mác 75
615.6
m2
Theo quy định tại Chương V
4
Lát gạch cổ bậc cầu thang KT 300x600mm gạch bán sứ chống trơn, vữa XM mác 75, PCB30
187.368
m2
Theo quy định tại Chương V
5
Lan can cầu thang bộ tay vịn thép ống D60 dày 1.8mm, thanh đứng và thanh ngang thép ống D38 dày 1.8mm, sơn tĩnh điện màu ghi sẫm
260.44
md
Theo quy định tại Chương V
6
Lan can cầu thang thép tay vịn thép tròn mạ kẽm D42 dày 1.6mm, thanh đứng và thanh ngang thép tròn mạ kẽm D27 dày 1.6mm, sơn chống gì màu ghi xám
13.49
md
Theo quy định tại Chương V
7
Tạo rãnh rộng 10mm sâu 3mm chống trượt tại mũi bậc
104.42
10m
Theo quy định tại Chương V
8
Thang thép từ tầng kỹ thuật thang máy cốt +78.75m lên mái bằng thép hộp 40x20x1.2mm sơn chống gỉ màu ghi xám
1
cái
Theo quy định tại Chương V
9
Xây gạch đặc tam cấp, vữa XM mác 75
18.194
m3
Theo quy định tại Chương V
10
Lát đá granite khò nhám dày 20mm, bậc tam cấp, vữa XM mác 75
221.154
m2
Theo quy định tại Chương V
11
Lát đá granite khò nhám dày 20mm, đường dốc khuyết tật, vữa XM mác 75
21
m2
Theo quy định tại Chương V
12
Lan can tay nắm inox xước mờ D60 dày 1,5mm cao 900mm và 700mm so với đường dốc hoàn thiện, thanh đứng inox xước mờ D42mm dày 1.5mm cách đều 900mm
30.4
md
Theo quy định tại Chương V
13
Xẻ rãnh chống trượt sâu 10mm rộng 30mm cách đều 300mm đường dốc
99.33
10m
Theo quy định tại Chương V
14
Tạo nhám bề mặt đường dốc
155.655
m2
Theo quy định tại Chương V
15
Sơn đường dốc bằng sơn Epoxy tạo cứng bề mặt
155.655
m2
Theo quy định tại Chương V
16
Mái kính đường dốc bằng kính cường lực dàn 02 lớp dày 16,26mm - Khung thép tính vào KC
199.548
m2
Theo quy định tại Chương V
17
Hệ cửa vách kính khung nhôm, kính dán an toàn dày 10,38mm
104.229
m2
Theo quy định tại Chương V
18
Mái sảnh bằng kính cường lực dày 13.52mm - Khung thép đã tính trong phần kết cấu
262.518
m2
Theo quy định tại Chương V
19
Lam che nắng nhôm hộp 100x300x1.5mm- có bịt đầu kết hợp thép hộp sơn tĩnh điện 40x40x1,5mm
1982.4
m2
Theo quy định tại Chương V
20
Lô gô + tên trường
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
21
Xây gạch đặc không nung (6,5x10,5x22)cm, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB30
1.376
m3
Theo quy định tại Chương V
22
Xây gạch đặc không nung (6,5x10,5x22)cm, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB30
2.857
m3
Theo quy định tại Chương V
23
Xây gạch đặc không nung (6,5x10,5x22)cm, xây kết cấu phức tạp khác, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB30
0.308
m3
Theo quy định tại Chương V
24
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
51.104
m2
Theo quy định tại Chương V
25
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
51.104
m2
Theo quy định tại Chương V
26
Tấm bê tông nhẹ dày 18mm
39.791
m2
Theo quy định tại Chương V
27
Lát sàn gỗ công nghiệp màu nâu nhạt dày 12mm
40.92
m2
Theo quy định tại Chương V
28
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao > 50 m ( 12 tháng)
106.47
100m2
Theo quy định tại Chương V
29
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
274.02
100m2
Theo quy định tại Chương V
30
Hệ xà gồ I150x75x5x7 ( KH 9 tháng x 1.5% + 5% )
5.426
tấn
Theo quy định tại Chương V
31
Gia công thép hộp 50x100x1.4 và bản mã ( KH 9 tháng x 1.5% + 5% )
5.45
tấn
Theo quy định tại Chương V
32
Lắp dựng hệ sàn đỡ giáo
10.876
tấn
Theo quy định tại Chương V
33
Tháo dỡ hệ sàn đỡ giáo
10.876
tấn
Theo quy định tại Chương V
34
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ, sơn chống gỉ
717.711
m2
Theo quy định tại Chương V
35
Vận chuyển vật liệu lên cao bằng vận thăng lồng - cát các loại, than xỉ
2514.26
m3
Theo quy định tại Chương V
36
Vận chuyển vật liệu lên cao bằng vận thăng lồng - các loại sơn, bột (bột đá, bột bả..)
91.24
tấn
Theo quy định tại Chương V
37
Vận chuyển vật liệu lên cao bằng vận thăng lồng - gạch ốp, lát các loại
2533.49
10m2
Theo quy định tại Chương V
38
Vận chuyển vật liệu lên cao bằng vận thăng lồng - đá ốp, lát các loại
276.86
10m2
Theo quy định tại Chương V
39
Vận chuyển vật liệu lên cao bằng vận thăng lồng - xi măng
756.46
tấn
Theo quy định tại Chương V
40
CỬA VÁCH KÍNH
Theo quy định tại Chương V
41
Cửa DF01 KT 1200x2200mm, cửa thép 1 cánh chống cháy, khung cửa thép dày 1,4mm, cánh cửa thép dày 1,0mm, chèn VL chống cháy , giới hạn chịu lửa EI60 phút, sơn tĩnh điện theo màu được phê duyệt. Báo giá bao gồm phụ kiện trọn bộ bản lề, ngưỡng cửa, tay gạt ngang, tay co, vận chuyển và lắp đặt
55.44
m2
Theo quy định tại Chương V
42
Cửa DF02 KT 1800x2200mm, cửa thép 2 cánh chống cháy kết hợp kính cường lực chống cháy, khung cửa thép dày 1,4mm, cánh cửa thép dày 1,0mm, chèn VL chống cháy , giới hạn chịu lửa EI60 phút, sơn tĩnh điện theo màu được phê duyệt. Báo giá bao gồm phụ kiện trọn bộ bản lề, ngưỡng cửa, tay gạt ngang, tay co, vận chuyển và lắp đặt
23.76
m2
Theo quy định tại Chương V
43
Cửa DF03 KT 1000x2200mm, cửa thép 1 cánh chống cháy, khung cửa thép dày 1,4mm, cánh cửa thép dày 1,0mm, giới hạn chịu lửa EI60, ở giữa chèn vật liệu chống cháy , sơn tĩnh điện theo màu được phê duyệt. Báo giá bao gồm phụ kiện trọn bộ bản lề, ngưỡng cửa, tay gạt ngang, tay co, vận chuyển và lắp đặt
2.2
m2
Theo quy định tại Chương V
44
Cửa DF04 KT 800x2200mm, cửa thép 1 cánh chống cháy, khung cửa thép dày 1,4mm, cánh cửa thép dày 1,0mm, giới hạn chịu lửa EI60 phút, ở giữa chèn vật liệu chống cháy , sơn tĩnh điện theo màu được phê duyệt. Báo giá bao gồm phụ kiện trọn bộ bản lề, ngưỡng cửa, tay gạt ngang, tay co, vận chuyển và lắp đặt
3.52
m2
Theo quy định tại Chương V
45
Cửa sổ 2 cánh mở trượt S01 KT 1500x1350mm, cửa nhôm kính, hệ khung lộ đố 55x94mm, kính trắng dày 10,38mm, sơn tĩnh điện màu ghi sẫm. Báo giá bao gồm phụ kiện trọn bộ, vận chuyển và lắp đặt
2.025
m2
Theo quy định tại Chương V
46
Cửa vách kính VK01A KT 5500x2200mm, cửa vách kính chống cháy EI 60, vách kính trong nhà thép khung dày 1.4mm, kính chống cháy dày 27mm, sơn tĩnh điện màu theo phê duyệt, phụ kiện chống cháy đồng bộ theo nhà cung cấp. Báo giá bao gồm phí kiểm định PCCC, phụ kiện và lắp đặt
48.4
m2
Theo quy định tại Chương V
47
Cửa sập chống cháy EI90, lớp thép độ dày 12mm bản 10cm, khổ thép 17,5cm, sơn tĩnh điện màu ghi sáng - Đơn giá chưa bao gồm Motor, Lưu điện
107.464
m2
Theo quy định tại Chương V
48
Motor Màn cuốn chống cháy 400kg và các phụ kiện kèm theo
8
cái
Theo quy định tại Chương V
49
Bộ lưu điện 1200W
8
1 bộ
Theo quy định tại Chương V
50
Ray dẫn hướng 400 x 120 x 1.5 mm chống cháy
56.56
m
Theo quy định tại Chương V

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Đại học Kiến trúc Hà Nội như sau:

  • Có quan hệ với 137 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,61 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 18,42%, Xây lắp 13,16%, Tư vấn 44,74%, Phi tư vấn 23,68%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 516.674.124.354 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 510.402.039.500 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,21%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 136

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây