Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng và cung cấp, lắp đặt thiết bị

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 11:42 04/09/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hỗn hợp
Tên dự án
Sửa chữa, cải tạo trụ sở Ủy ban nhân dân phường An Phú Đông
Tên gói thầu
Thi công xây dựng và cung cấp, lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa, cải tạo trụ sở Ủy ban nhân dân phường An Phú Đông
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn tăng thu so với dự toán, dự toán chi còn lại của ngân sách phường năm 2025 chuyển nguồn sang năm 2026
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường An Phú Đông, Thành phố Hồ Chí Minh
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 11/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
263/QĐ-QLDA
Ngày phê duyệt
04/09/2026 11:40
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng phường An Phú Đông
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:41 04/09/2026
đến
09:00 11/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 11/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
260.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/09/2026 (08/02/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn Thiết kế Xây dựng và Thương mại Kiến Gia Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 014 tầng trệt, chung cư B5, đường 12C, phường Vĩnh Hội, thành phố Hồ Chí Minh
2 Công ty CP Tư vấn Xây lắp Thương mại Sông Hồng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 4/20A đường Bàu Bàng, phường Tân Bình, thành phố Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH Tư vấn Công nghệ Xây dựng Quang Minh Tư vấn lập E-HSMT Số 31/1B Quốc lộ 13 cũ, phường Hiệp Bình, thành phố Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH Quản lý Xây dựng Hưng Thịnh Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 47 đường số 12, Khu nhà ở Vạn Phúc 1, Phường Hiệp Bình, thành phố Hồ Chí Minh
5 Công ty TNHH Tư vấn Công nghệ Xây dựng Quang Minh Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 31/1B Quốc lộ 13 cũ, phường Hiệp Bình, thành phố Hồ Chí Minh
6 Công ty TNHH Quản lý Xây dựng Hưng Thịnh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 47 đường số 12, Khu nhà ở Vạn Phúc 1, Phường Hiệp Bình, thành phố Hồ Chí Minh

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số BD.DT.02.2657:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.1646
tấn
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
2
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0256
tấn
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
3
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.1425
tấn
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
4
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép <=10mm, chiều cao <= 28m
0.2236
tấn
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép <=10mm, chiều cao <= 28m
5
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0478
tấn
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
6
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép > 10mm, chiều cao <= 6m
0.0753
tấn
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép > 10mm, chiều cao <= 6m
7
Xây tường ngoài nhà gạch ống 8x8x19, xây tường thẳng chiều dày <= 30cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PC40
6.396
m3
Xây tường ngoài nhà gạch ống 8x8x19, xây tường thẳng chiều dày <= 30cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PC40
8
Xây tường ngoài nhà gạch ống 8x8x18, xây tường thẳng chiều dày <= 10cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PC40
1.116
m3
Xây tường ngoài nhà gạch ống 8x8x18, xây tường thẳng chiều dày <= 10cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PC40
9
Xây tường trong nhà gạch ống 8x8x18, xây tường thẳng chiều dày <= 10cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PC40
0.626
m3
Xây tường trong nhà gạch ống 8x8x18, xây tường thẳng chiều dày <= 10cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PC40
10
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PC40
43.14
m2
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PC40
11
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PC40
48.97
m2
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PC40
12
Trát cột ngoài nhà, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PC40
3.84
m2
Trát cột ngoài nhà, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PC40
13
Trát xà dầm ngoài nhà, vữa XM mác 75, PC40
12.24
m2
Trát xà dầm ngoài nhà, vữa XM mác 75, PC40
14
Trát trần ngoài nhà, vữa XM mác 75, PC40
7
m2
Trát trần ngoài nhà, vữa XM mác 75, PC40
15
Trát xà dầm trong nhà, vữa XM mác 75, PC40
3.8
m2
Trát xà dầm trong nhà, vữa XM mác 75, PC40
16
Trát trần trong nhà, vữa XM mác 75, PC40
11.7
m2
Trát trần trong nhà, vữa XM mác 75, PC40
17
Bả matic tường ngoài nhà
43.14
m2
Bả matic tường ngoài nhà
18
Bả matic tường trong nhà
48.97
m2
Bả matic tường trong nhà
19
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần ngoài nhà
23.08
m2
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần ngoài nhà
20
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần trong nhà
15.5
m2
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần trong nhà
21
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
66.22
m2
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
22
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
64.47
m2
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
23
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
33.2
m2
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
24
Láng nền dày 3cm vữa M75
11.7
m2
Láng nền dày 3cm vữa M75
25
Láng nền dày 3cm vữa M75, trộn phụ gia chống thấm
33.2
m2
Láng nền dày 3cm vữa M75, trộn phụ gia chống thấm
26
Lát nền gạch thạch anh kích thước gạch 600x600, vữa XM mác 75, PC40
11.7
m2
Lát nền gạch thạch anh kích thước gạch 600x600, vữa XM mác 75, PC40
27
ốp len chân tường gạch thạch anh kích thước gạch 600x100, vữa XM mác 75, PC40
1.68
m2
ốp len chân tường gạch thạch anh kích thước gạch 600x100, vữa XM mác 75, PC40
28
ốp đá hoa cương ngạch cửa vữa M75
0.25
m2
ốp đá hoa cương ngạch cửa vữa M75
29
Cửa đi nhôm kính, Khung nhôm hệ 65 sơn tĩnh điện màu xám đen, kính cường lực dày 8 ly bao gồm các phụ kiện
3.72
m2
Cửa đi nhôm kính, Khung nhôm hệ 65 sơn tĩnh điện màu xám đen, kính cường lực dày 8 ly bao gồm các phụ kiện
30
Cửa sổ nhôm kính, Khung nhôm hệ 55 sơn tĩnh điện màu xám đen, kính cường lực dày 8 ly bao gồm các phụ kiện
5.54
m2
Cửa sổ nhôm kính, Khung nhôm hệ 55 sơn tĩnh điện màu xám đen, kính cường lực dày 8 ly bao gồm các phụ kiện
31
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
0.0772
100m3
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
32
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
2.5019
m3
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
33
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông móng, chiều rộng móng <=250 cm, đá 1x2, mác 150, PC40
1.98
m3
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông móng, chiều rộng móng <=250 cm, đá 1x2, mác 150, PC40
34
Đổ bê tồng tường bệ ngồi đá 1x2, mác 200
2.7984
m3
Đổ bê tồng tường bệ ngồi đá 1x2, mác 200
35
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tấm đan đá 1x2, mác 250
0.5544
m3
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tấm đan đá 1x2, mác 250
36
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.0792
100m2
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
37
Ván khuôn thành bệ ngồi
0.5597
100m2
Ván khuôn thành bệ ngồi
38
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn tấm đan
0.0994
100m2
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn tấm đan
39
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép bệ ngồi, đường kính cốt thép <= 10mm
0.079
tấn
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép bệ ngồi, đường kính cốt thép <= 10mm
40
ốp đá hoa cương dày 20mm bệ ngoài, vữa XM mác 75, PC40
44.2542
m2
ốp đá hoa cương dày 20mm bệ ngoài, vữa XM mác 75, PC40
41
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp II
0.1701
100m3
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp II
42
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
10.4667
m3
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
43
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót bó vỉa, đá 1x2, vữa mác 150, PC40
3.2721
m3
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót bó vỉa, đá 1x2, vữa mác 150, PC40
44
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông bó vỉa đá 1x2, mác 250, PC40
4.9081
m3
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông bó vỉa đá 1x2, mác 250, PC40
45
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
1.0634
100m2
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
46
Cung cấp và vận chuyển đất hữu cơ trồng cây
75.1786
m3
Cung cấp và vận chuyển đất hữu cơ trồng cây
47
Trồng cỏ lá gừng (bao gồm bảo dưỡng)
3.5717
100m2/ lần
Trồng cỏ lá gừng (bao gồm bảo dưỡng)
48
Trồng cây lá màu các loại (bao gồm bảo dưỡng)
0.1248
100m2/ lần
Trồng cây lá màu các loại (bao gồm bảo dưỡng)
49
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
0.2407
100m3
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
50
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
19.8239
m3
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng và cung cấp, lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng và cung cấp, lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 0

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây