Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp

Tìm thấy:
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng Trạm y tế xã Nhân Hòa
Gói thầu
Thi công xây lắp
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Xây dựng Trạm y tế xã Nhân Hòa
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Kinh phí giải phóng mặt bằng và ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 23/03/2018
Lĩnh vực AI phân loại

Nội dung chính

+ Xây dựng Nhà trạm , diện tích xây dựng 291,2 m2 ; Nhà mái bằng bê tông cốt thép, tổng diện tích sàn 316.4m2; chiều cao từ nền đến trần nhà 3,9m, thu hồi mái cao 2,1m; cốt nền nhà cao hơn cốt nền sân 0,45m; Hành lang phía trước nhà rộng 2,4 m. Gồm các phòng: Phòng trực, Phòng tiêm, Phòng lưu sản phụ, Phòng lưu bệnh nhân, Phòng khám tây y, Phòng khám đông y, Phòng khám sản phụ khoa và KHHGĐ, Quầy dược đều có diện tích 14,72m2; Phòng hành chính có diện tích 30,5m2; Phòng đẻ có diện tích 22,85m2; Phòng tiệt trùng có diện tích 6,54m2 Tường, cột, dầm, trần trong và ngoài nhà sơn trực tiếp (không bả) 1 nước lót, 2 nước phủ. + Xây mới nhà vệ sinh bệnh nhân 5,62x2,42m bao gồm khu vệ sinh nam kích thước 1,8x2,2m, khu vệ sinh nữ kích thước 1,8x2,2m, phòng tắm kích thước 1,8x2,2m. Các ngăn vệ sinh được ngăn với nhau bằng tường gạch 110 cao 2,47m. + Xây mới khu phụ kích thước 9,52x3,62m, chiều cao nhà 3,1m, chiều cao nền nhà so với cốt sân là 0,3m, sê nô cao 0,25m, 01 nhà vệ sinh và nhà tắm kích thước 3,4x3m. + Xây dựng 158,05m hàng rào, móng hàng rào xây gạch chỉ VXM mác 75#, móng được gia cố bằng cọc tre dài 2,5m mật độ 20 cọc/m2. Lớp bê tông lót móng đá 4x6 mác 100# dày 10cm + Xây dựng cổng vào trạm y tế, móng cổng BTCT, gia cố cọc tre mật độ 20 cọc/m2, trụ cổng BTCT tiết diện 220x220. Trụ cổng chính xây bo gạch kích thước 450x600 cao 2,6m, trụ cổng phụ xây bo gạch KT 450x450 cao 2,2m. Ốp trụ cổng bằng đá Granit tự nhiên. + San lấp toàn bộ diện tích khu đất xây dựng bằng cát đen với diện tích là 1496m2. Chiều sâu trung bình 1,486m. + Xây dựng vỉa hè hai bên cổng phía trước trường có tổng chiều dài 33,24 m. Bó vỉa sử dụng là bó vỉa bê tông kích thước 260x230x1m. + Xây dựng hệ thống thoát nước gồm hai kiểu mương. + Xây dựng 01 lò đốt rác xây gạch kích thước 1,46x1,26 cao so với cốt sân là 3,58mm. Đế lò xây gach chỉ vữa , thành lò xây gạch chỉ vữa XM, bản thu ống khói bằng BTCT dày 100. + Xây dựng 01 bể chứa rác kích thước 2,2x1,4m bằng gạch chỉ, vữa xây trát mác 75#, chiều dày tường 110. + Xây dựng nhà để xe kích thước 4x7m chiều cao 3,1m. Kết cấu hệ khung cột bằng thép, móng cốc sâu 1m bê tông móng đá 1x2 mác 200#. + Xây mới 04 bồn hoa phía trước nhà đường kính 3m cao 48cm dày 330, tường mậm vườn thuốc nam cao 25cm dày 330. Bồn hoa và tường mậm xây gạch chỉ VXM mác 50, vữa trát mác 75. Ốp gạch thẻ toàn bộ diện tích trát.

Tham dự thầu

Hình thức
Trực tiếp
Thời gian bán HSMT từ
09:00 13/03/2018
đến
09:00 23/03/2018
Địa điểm nhận hồ sơ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Giá bán
1.000.000 VND

Mở thầu

Mở thầu vào
09:15 23/03/2018
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh hoặc đặt cọc bằng sec
Số tiền
42.000.000 VND
Bằng chữ
Bốn mươi hai triệu đồng chẵn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 81

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây