Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 18:28 27/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp Trường THCS Lưu Phương, xã Phát Diệm, tỉnh Ninh Bình
Tên gói thầu
Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, nâng cấp Trường THCS Lưu Phương, xã Phát Diệm, tỉnh Ninh Bình
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Phát Diệm, Tỉnh Ninh Bình
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
10:00 10/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
2120/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
27/08/2026 18:27
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Phát Diệm
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:27 27/08/2026
đến
10:00 10/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 10/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
600.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/09/2026 (07/02/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh Công ty TNHH MTV xây dựng Hoàng Sơn và Công ty TNHH thương mại dịch vụ Kiến Hưng. Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật Số 01/01, ngõ 399, đường Xuân Thành, tổ dân phố Hậu, Phường Hoa Lư
2 Sở xây dựng tỉnh Ninh Bình Thẩm định Báo cáo kinh tế kỹ thuật Phường Hoa Lư, tỉnh Ninh Bình
3 CÔNG TY TNHH MTV SUNSHINE LAND Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá HSDT SN 103, đường Nguyễn Văn Cừ, TDP Vạn Xuân 1 - - Phường Hoa Lư - Tỉnh Ninh Bình
4 CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THÀNH Tư vấn thẩm định e-HSMT; kết quả LCNT Số 32, ngõ 421, đường Vạn Hạnh, TDP Bình Khang - - Phường Hoa Lư - Tỉnh Ninh Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm dùi công suất ≥1,5kW
2
2
Máy trộn bê tông dung tích ≥250L
2
3
Máy đầm bàn công suất ≥ 1kW
2
4
Máy đầm đất cầm tay tải trọng ≥ 70kg
1
5
Máy đào dung tích gầu ≥ 0,8m3
1
6
Máy hàn công suất ≥ 23kW
1
7
Ô tô tự đổ tải trọng ≥ 10 Tấn
2
8
Máy cắt gạch đá công suất ≥ 1,7kW
2
9
Máy cắt uốn cốt thép công suất ≥ 5kW
2
10
Máy khoan bê tông công suất ≥ 0,62kW
2
11
Cần cẩu hoặc cần trục có sức nâng≥ 10T
1
12
Máy ép cọc ≥150T
1
13
Máy ủi có công suất ≥ 110CV
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt các automat 1 pha 10A
3
cái
Theo quy định tại Chương V
2
Lắp đặt đèn chiếu sáng sự cố
15.6
5 đèn
Theo quy định tại Chương V
3
Lắp đặt đèn exit 1 mặt không hướng
9.2
5 đèn
Theo quy định tại Chương V
4
Sơ đồ chỉ dẫn thoát nạn
5
cái
Theo quy định tại Chương V
5
Lắp đặt đèn trạm bơm chữa cháy
0.2
5 đèn
Theo quy định tại Chương V
6
Lắp đặt dây cấp nguồn 2x1.5mm2
2500
m
Theo quy định tại Chương V
7
Lắp đặt ống nhựa luồn dây PVC D20mm
2500
m
Theo quy định tại Chương V
8
Lắp đặt bốc chia 3 ngả
150
cái
Theo quy định tại Chương V
9
Lắp đặt măng xông PVC D20mm
400
cái
Theo quy định tại Chương V
10
Lắp đặt Kẹp C
400
cái
Theo quy định tại Chương V
11
Lắp đặt ổ cắm đơn
50
cái
Theo quy định tại Chương V
12
Vật tư phụ (băng tan, que hàn, rẻ lau, sơn, đá cắt vít, gas...)
1
Theo quy định tại Chương V
13
Phương tiện thi công, xe nâng, giàn giáo, thang
1
trọn gói
Theo quy định tại Chương V
14
Bình chữa cháy di động
Theo quy định tại Chương V
15
Bình chữa cháy bằng bột 4kg ABC
25
bình
Theo quy định tại Chương V
16
Giá để bình chữa cháy
8
cái
Theo quy định tại Chương V
17
Nội quy tiêu lệnh chữa cháy
10
bộ
Theo quy định tại Chương V
18
HẠNG MỤC: PHÒNG ĐẶT BƠM PCCC
Theo quy định tại Chương V
19
Tháo dỡ cửa
4.92
m2
Theo quy định tại Chương V
20
Tháo dỡ cửa
0.9
m2
Theo quy định tại Chương V
21
Đục mở tường làm cửa, loại tường xây gạch chiều dày ≤22cm
0.54
m2
Theo quy định tại Chương V
22
Xúc phế thải lên phương tiện vận chuyển
0.1188
100m3
Theo quy định tại Chương V
23
Vận chuyển phế thải
11.88
m3
Theo quy định tại Chương V
24
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác bằng gạch không nung rỗng 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75
1.2664
m3
Theo quy định tại Chương V
25
Xây tường thẳng bằng gạch không nung rỗng 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75
0.4752
m3
Theo quy định tại Chương V
26
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75
8.916
m2
Theo quy định tại Chương V
27
Trát tường trong - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75
4.32
m2
Theo quy định tại Chương V
28
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75
0.198
m2
Theo quy định tại Chương V
29
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
4.518
m2
Theo quy định tại Chương V
30
Cửa đi 2 cánh mở quay, cửa nhôm, kính 02 lớp dày 6.38mm (đơn giá bao gồm phụ kiện)
2.82
m2
Theo quy định tại Chương V
31
Vách kính cố định hệ 55, kính 02 lớp dày 6.38mm (đơn giá bao gồm phụ kiện)
0.48
m2
Theo quy định tại Chương V
32
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
2.16
m2
Theo quy định tại Chương V
33
Ván khuôn thép móng cột
0.0116
100m2
Theo quy định tại Chương V
34
Bê tông móng, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2
0.42
m3
Theo quy định tại Chương V
35
CHI PHÍ THIẾT BỊ HỆ THỐNG PCCC
Theo quy định tại Chương V
36
Máy bơm chữa cháy động cơ điện Q=2,5l/s, H=40mcn
1
cái
Theo quy định tại Chương V
37
Máy bơm chữa cháy động cơ Diesel Q=2,5l/s, H=40mcn
1
cái
Theo quy định tại Chương V
38
Tủ điện điều khiển cho hệ thống chữa cháy tự động
1
cái
Theo quy định tại Chương V
39
Trụ chữa cháy 3 cửa DN100mm
1
cái
Theo quy định tại Chương V
40
Trụ tiếp nước 2 cửa
1
cái
Theo quy định tại Chương V
41
Tủ đựng dụng cụ phá dỡ ngoài nhà 600x1200x180mm
1
cái
Theo quy định tại Chương V
42
Tủ đựng dụng cuộn vòi chữa cháy ngoài nhà có mái
1
cái
Theo quy định tại Chương V
43
Cuộn vòi DN65mm
2
cuộn
Theo quy định tại Chương V
44
Lăng phun DN65mm
2
cái
Theo quy định tại Chương V
45
Hộp chữa cháy 500X600X180mm
6
hộp
Theo quy định tại Chương V
46
Vòi chữa cháy DN50x20m
6
cuộn
Theo quy định tại Chương V
47
Lăng phun chữa cháy DN50mm
6
cái
Theo quy định tại Chương V
48
Tủ trung tâm báo cháy 5 kênh
1
tủ
Theo quy định tại Chương V
49
Bình chữa cháy bằng bột 4kg ABC
25
bình
Theo quy định tại Chương V
50
Giá để bình chữa cháy
8
cái
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 11

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây