Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 07:43 03/09/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng, cải tạo, nâng cấp nhà Giao dịch Trung tâm Viễn thông Rạch Giá - VNPT An Giang năm 2026
Tên gói thầu
Thi công xây lắp
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Thi công xây lắp (266P2600 28)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
KHTS
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Rạch Giá, Tỉnh An Giang
Thời điểm đóng thầu
15:00 12/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
3663/QĐ-VNPT-AGG-KTĐT
Ngày phê duyệt
03/09/2026 07:41
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Viễn thông An Giang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
07:42 03/09/2026
đến
15:00 12/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 12/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/09/2026 (11/03/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Khang Phúc Thịnh Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 243 ấp Vĩnh Thành, xã Vĩnh Trạch, tỉnh An Giang
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TBT Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 203, Tổ 9, Ấp Trung - - Xã Cù Lao Giêng - Tỉnh An Giang
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DỊCH VỤ XÂY DỰNG 286 Tư vấn lập E-HSMT Số 79 Lê Thị Nhiên - - Phường Long Xuyên - Tỉnh An Giang
4 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN ATV AN GIANG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 1245 khóm Tây Sơn - - Xã Thoại Sơn - Tỉnh An Giang
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DỊCH VỤ XÂY DỰNG 286 Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 79 Lê Thị Nhiên - - Phường Long Xuyên - Tỉnh An Giang
6 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN ATV AN GIANG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 1245 khóm Tây Sơn - - Xã Thoại Sơn - Tỉnh An Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy vận thăng ≥ 500kg (Tài liệu chứng minh: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật; trường hợp đi thuê thì cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (trong đó phải ghi cụ thể thuê để phục vụ cho gói thầu này) và một trong các tài liệu chứng minh nêu trên thuộc sở hữu của bên cho thuê)
4
2
Ô tô tự đổ, tải trọng ≥ 5 tấn (Tài liệu chứng minh: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật; trường hợp đi thuê thì cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (trong đó phải ghi cụ thể thuê để phục vụ cho gói thầu này) và một trong các tài liệu chứng minh nêu trên thuộc sở hữu của bên cho thuê)
2
3
Máy trộn bê tông (Tài liệu chứng minh: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật; trường hợp đi thuê thì cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (trong đó phải ghi cụ thể thuê để phục vụ cho gói thầu này) và một trong các tài liệu chứng minh nêu trên thuộc sở hữu của bên cho thuê)
4
4
Giàn giáo (bộ = 20 chân + 20 chéo) (Tài liệu chứng minh: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật; trường hợp đi thuê thì cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (trong đó phải ghi cụ thể thuê để phục vụ cho gói thầu này) và một trong các tài liệu chứng minh nêu trên thuộc sở hữu của bên cho thuê)
10

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
480.033
m2
2
Tháo dỡ tấm ốp alu, pano quảng cáo
55.505
m2
3
Tháo dỡ bảng hiệu
270.61
m2
4
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤28m
121.56
m2
5
Tháo dỡ kết cấu sắt thép bằng thủ công, chiều cao ≤28m
0.7925
tấn
6
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤11cm
15.219
m3
7
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤22cm
8.63
m3
8
Tháo dỡ bệ xí
9
bộ
9
Tháo dỡ chậu rửa
9
bộ
10
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác
9
bộ
11
Tháo dỡ gạch ốp tường
25.8
m2
12
Phá dỡ nền gạch
698.208
m2
13
Phá dỡ nền - Nền láng vữa xi măng
773.608
m2
14
Tháo dỡ hệ thống điện toàn bộ bên trong
1
15
Tháo dỡ hệ thống cấp thoát nước toàn bộ bên trong
1
16
Cạo bỏ lớp rong rêu trên sân thượng, sê nô
9.27
m2
17
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột bên trong
1355.584
m2
18
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột bên ngoài
790.838
m2
19
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
210.33
m2
20
Đào nền bằng thủ công - Cấp đất I
38.1714
1m3
21
Đắp nền móng công trình bằng thủ công
38.1714
m3
22
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
72.02
m2
23
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
11.678
m2
24
Đục nhám mặt bê tông
83.698
m2
25
Khoan bê tông bằng máy khoan - Lỗ khoan Fi ≤16mm, chiều sâu khoan ≤20cm
33
1 lỗ khoan
26
Quét dung dịch kết dính bê tông cũ và mới sikadure 732
83.698
m2
27
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá mi, PCB40
3.601
m3
28
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤28m, M250, đá 1x2, PCB40
2.2523
m3
29
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤28m, M250, đá 1x2, PCB40
0.312
m3
30
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤28m, M250, đá 1x2, PCB40
5.6065
m3
31
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤28m, M250, đá 1x2, PCB40
0.7416
m3
32
Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
0.66
m3
33
Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
8.04
m3
34
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
0.692
m3
35
Gia công giằng thép I
1.1183
tấn
36
Gia công xà gồ thép lót sàn
0.6584
tấn
37
Lắp dựng giằng thép I
1.1183
tấn
38
Lắp dựng xà gồ thép
0.6584
tấn
39
Thi công tấm sàn cemboard, d=16mm
80.4
m2
40
Gia công vì kèo thép hộp 60x120x2 + 40x80x1,6 , khẩu độ ≤9m
0.5046
tấn
41
Lắp dựng vì kèo thép hộp 60x120x2 + 40x80x1,6 , khẩu độ ≤9m
0.5046
tấn
42
Gia công xà gồ thép 40x80x1,6
0.3572
tấn
43
Lắp dựng xà gồ thép 40x80x1,6
0.3572
tấn
44
Lợp mái che tường bằng tôn sóng vuông mạ màu d=0.45mm
1.4074
100m2
45
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
1.2043
tấn
46
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.3925
tấn
47
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.0643
tấn
48
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
0.8182
tấn
49
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.0669
tấn
50
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
1.1019
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 0

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây