Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp công trình

Tìm thấy: 17:13 09/05/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa cơ sở vật chất trường Mầm non Bình Minh, phường Xương Giang, thành phố Bắc Giang
Tên gói thầu
Thi công xây lắp công trình
Chủ đầu tư
TRƯỜNG MẦM NON BÌNH MINH
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
chi sự nghiệp giáo dục thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Bắc Giang, Tỉnh Bắc Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
17:15 19/05/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
14/QĐ-MNBM
Ngày phê duyệt
09/05/2023 17:11
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRƯỜNG MẦM NON BÌNH MINH
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:12 09/05/2023
đến
17:15 19/05/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:15 19/05/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/05/2023 (16/10/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần xây dựng Trung Dũng Bắc Giang Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Ban QLDA ĐTXD thành phố Bắc Giang. Tư vấn lập E-HSMT
3 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Bảo Anh. Tư vấn thẩm định E-HSMT
4 Ban QLDA ĐTXD thành phố Bắc Giang. Tư vấn đánh giá E-HSDT
5 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Bảo Anh. Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ
1
2
Máy cắt gạch đá
6

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lát nền
2
Phá dỡ nền gạch
1658.3032
m2
3
Lát nền bằng gạch Ceramic KT 300x300mm, vữa XM M75
301.8492
m2
4
Lát nền bằng gạch Ceramic KT 50x50cm, vữa XM mác 75
1379.0332
m2
5
Vận chuyển phế thải đổ đi
40.05
m3
6
Phá lớp vữa trát chân tường, cột, trụ các phòng và hành lang
493.056
m2
7
Ốp chân tường bằng gạch Ceramic KT 30x45cm, vữa XM mác 75
493.056
m2
8
CHỐNG THẤM NHÀ VỆ SINH TẦNG 2+3
9
Tháo dỡ gạch ốp chân tường
57.28
m2
10
Ốp chân tường bằng gạch Ceramic KT 300x150mmm, vữa XM M75
57.28
m2
11
Thi công chống thấm
256.0568
m2
12
Mua màng chống thấm Bituseal T-130 SG dày 3mm hoặc tương đương
256.0568
m3
13
SỬA CHỮA, LẮP ĐẶT THIẾT BỊ VỆ SINH
14
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
72
bộ
15
Lắp đặt chậu xí bệt
72
bộ
16
Mua + Thay bộ ấn xả bồn cầu
10
cái
17
Mua + Lắp đặt dây cấp nước
46
cái
18
Mua + Lắp đặt chậu tiểu nam (U117V hoặc tương đương)
36
bộ
19
Mua + Lắp đặt ống nhựa PPR, đường kính ống 20mm, dày 2.3 mm
0.44
100m
20
Mua + Lắp đặt cút nhựa PPR đường kính 20mm, dày 2.3mm
16
cái
21
Mua + Lắp đặt cút nhựa T PPR đường kính 20mm, dày 2.3mm
36
cái
22
Mua + Lắp đặt ống nhựa PVC D42
0.45
100m
23
Mua + Lắp đặt cút nhựa miệng bát nối - cút D42
12
cái
24
Mua + Lắp đặt cút nhựa miệng bát nối - T D42
24
cái
25
Mua + Lắp đặt cút nhựa miệng bát nối - T D110/42
12
cái
26
Cải tạo cửa đi, cửa sổ tầng 3
27
Tháo dỡ cửa đi, cửa sổ
51.84
m2
28
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ
124.8
m
29
Cửa đi mở quay hệ 55 (hoặc tương đương), khung bao và khung cánh nhôm dày 2mm. Kính dán an toàn dày 6,38mm (bao gồm chi phí vận chuyển, lắp đặt hoàn thiện tại công trình)
21.12
m2
30
Vách kính cố định hệ 55 (hoặc tương đương), nhôm dày 2mm. Kính dán an toàn dày 6,38mm (bao gồm chi phí vận chuyển, lắp đặt hoàn thiện tại công trình)
4.8
m2
31
Vách kính cố định hệ 55 (hoặc tương đương), nhôm dày 1.4mm. Kính dán an toàn dày 6,38mm (bao gồm chi phí vận chuyển, lắp đặt hoàn thiện tại công trình)
5.76
m2
32
Cửa sổ mở quay, mở hất, mở trượt lùa hệ 55 (hoặc tương đương), khung bao và khung cánh nhôm dày 1,4mm. Kính dán an toàn dày 6,38mm (bao gồm chi phí vận chuyển, lắp đặt hoàn thiện tại công trình)
20.16
m2
33
Bộ phụ kiện cửa đi mở quay 2 cánh (gồm: 06 bản lề 3D,tay nắm+ khóa đa điểm)
8
bộ
34
Bộ phụ kiện cửa sổ mở trượt 2 cánh (gồm: bánh xe, chốt sập, khóa đa điểm, tay nắm)
12
Bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 133

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây