Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
| STT | Tên đơn vị tư vấn | Vai trò | Địa chỉ |
|---|---|---|---|
| 1 | Tư vấn thẩm định giá | ||
| 2 | Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định | ||
| 3 | Tư vấn lập E-HSMT | ||
| 4 | Tư vấn thẩm định E-HSMT | ||
| 5 | Tư vấn đánh giá E-HSDT | ||
| 6 | Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu | ||
| 7 | Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu |
| STT | Tên từng phần/lô | Giá từng phần lô (VND) | Dự toán (VND) | Số tiền bảo đảm (VND) | Thời gian thực hiện |
|---|---|---|---|---|---|
|
1
|
Alfuzosin hydrocloride
|
45.873.000
|
45.873.000
|
0
|
12 tháng
|
|
2
|
Amiodarone hydrochloride
|
3.004.800
|
3.004.800
|
0
|
12 tháng
|
|
3
|
Bisoprolol fumarate
|
220.290.000
|
220.290.000
|
0
|
12 tháng
|
|
4
|
Budesonide
|
69.170.000
|
69.170.000
|
0
|
12 tháng
|
|
5
|
Budesonid, formoterol fumarate dihydrate
|
130.200.000
|
130.200.000
|
0
|
12 tháng
|
|
6
|
Budesonid; Formoterol fumarate dihydrate
|
434.000.000
|
434.000.000
|
0
|
12 tháng
|
|
7
|
Dydrogesterone
|
51.750.000
|
51.750.000
|
0
|
12 tháng
|
|
8
|
Fenofibrate
|
348.120.000
|
348.120.000
|
0
|
12 tháng
|
|
9
|
Gliclazide
|
53.640.000
|
53.640.000
|
0
|
12 tháng
|
|
10
|
Gliclazide
|
102.520.000
|
102.520.000
|
0
|
12 tháng
|
|
11
|
Insulin aspart biphasic (rDNA) 1ml hỗn dịch chứa 100U của insulin aspart hòa tan/insulin aspart kết tinh với protamine theo tỷ lệ 30/70 (tương đương 3,5mg)
|
80.203.200
|
80.203.200
|
0
|
12 tháng
|
|
12
|
Insulin lispro (insulin lispro 25%; insulin lispro protamine 75%)
|
120.000.000
|
120.000.000
|
0
|
12 tháng
|
|
13
|
Iohexol
|
454.540.000
|
454.540.000
|
0
|
12 tháng
|
|
14
|
Ipratropium bromide anhydrous; Salbutamol
|
32.148.000
|
32.148.000
|
0
|
12 tháng
|
|
15
|
Itoprid hydrochloride
|
55.400.000
|
55.400.000
|
0
|
12 tháng
|
|
16
|
Levothyroxin natri
|
3.220.000
|
3.220.000
|
0
|
12 tháng
|
|
17
|
Loteprednol etabonate
|
219.500.000
|
219.500.000
|
0
|
12 tháng
|
|
18
|
Mebeverine hydrochloride
|
67.800.000
|
67.800.000
|
0
|
12 tháng
|
|
19
|
Metformin hydrochlorid, Glibenclamid
|
188.520.000
|
188.520.000
|
0
|
12 tháng
|
|
20
|
Metformin hydrochlorid, Glibenclamid
|
182.400.000
|
182.400.000
|
0
|
12 tháng
|
|
21
|
Methylprednisolon
|
11.050.000
|
11.050.000
|
0
|
12 tháng
|
|
22
|
Methylprednisolon (dưới dạng Methylprednisolon natri succinat)
|
20.935.500
|
20.935.500
|
0
|
12 tháng
|
|
23
|
Metoprolol succinat (tương đương với Metoprolol tartrate 25mg)
|
21.945.000
|
21.945.000
|
0
|
12 tháng
|
|
24
|
Metoprolol succinat (tương đương với Metoprolol tartrate 50mg)
|
27.450.000
|
27.450.000
|
0
|
12 tháng
|
|
25
|
Pirenoxine
|
32.424.000
|
32.424.000
|
0
|
12 tháng
|
|
26
|
Perindopril Arginine
|
50.280.000
|
50.280.000
|
0
|
12 tháng
|
|
27
|
Perindopril Arginine
|
70.840.000
|
70.840.000
|
0
|
12 tháng
|
|
28
|
Salbutamol (dưới dạng Salbutamol sulfate)
|
38.189.500
|
38.189.500
|
0
|
12 tháng
|
|
29
|
Salmeterol; Fluticason propionat
|
99.944.000
|
99.944.000
|
0
|
12 tháng
|
|
30
|
Sevofluran
|
17.892.500
|
17.892.500
|
0
|
12 tháng
|
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Đó là lễ rửa tội dài lâu với nước của đại dương nhân loại, con gái của ta. Tốt nhất hãy ngâm mình thay vì sống mà không dính nước. "
Tillie Olsen
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA BÌNH PHÚ đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác BỆNH VIỆN ĐA KHOA BÌNH PHÚ đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.