Thông báo mời thầu

Toàn bộ phần xây lắp

Tìm thấy: 09:03 18/01/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng hạ tầng kỹ thuật khu quy hoạch chia lô đất ở dân cư tại xóm Thọ Sơn, xã Nghi Vạn, huyện Nghi Lộc
Tên gói thầu
Toàn bộ phần xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Trích từ nguồn bán đấu giá quyền sử dụng đất ở khu quy hoạch chia lô đấu giá QSD đất ở tại xóm Thọ Sơn, xã Nghi Vạn
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Nghi Lộc, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 27/01/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
23/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
12/01/2024 15:58
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHI VẠN,
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:59 18/01/2024
đến
15:00 27/01/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 27/01/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
133.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm ba mươi ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/01/2024 (26/04/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán: Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Minh Trí Tư vấn lập thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khối 3, thị trấn Quán Hành, huyện Nghi Lộc, tỉnh Nghệ An
2 Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán: Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Nghi Lộc Tư vấn thẩm tra thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán UBND huyện Nghi Lộc, khối 4, thị trấn Quán Hành, huyện Nghi Lộc, tỉnh Nghệ An
3 Công ty CP tư vấn và xây dựng 236 Tư vấn lập E-HSMT Số 5, đường Lê Khôi, khối 11, phường Quang Trung, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An
4 Công ty cổ phần đầu tư phát triển SUNRISE GROUP Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 18, ngõ 02, đường Hồ Sỹ Dương - Phường Hưng Bình - Thành phố Vinh - Tỉnh Nghệ An
5 Công ty CP tư vấn và xây dựng 236 Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 5, đường Lê Khôi, khối 11, phường Quang Trung, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An
6 Công ty cổ phần đầu tư phát triển SUNRISE GROUP Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 18, ngõ 02, đường Hồ Sỹ Dương - Phường Hưng Bình - Thành phố Vinh - Tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 5 tấn
2
2
Máy đào dung tích gàu ≥ 0,8m3
1
3
Máy trộn bê tông
2
4
Cần cẩu bánh hơi hoặc ô tô gắn cẩu sức nâng ≥ 6 Tấn
1
5
Máy lu bánh thép ≥ 9 tấn
2
6
Thiết bị nấu nhựa đường
1
7
Thiết bị tưới nhựa đường
1
8
Máy ủi - công suất ≥ 110 CV
1
9
Đầm cóc
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SAN NỀN
2
Đào san đất, đất cấp I
45.1383
100m3
3
Vận chuyển đất ra bãi thải, đất cấp I
45.1383
100m3
4
Mua đất tại mỏ và vận chuyển về chân công trình
20054.1349
m3
5
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,85
154.8941
100m3
6
ĐƯỜNG GIAO THÔNG
7
ĐÀO HỮU CƠ ĐẤT CẤP I
8
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp I
183.3105
m3
9
Đào san đất bằng máy đào 1,25 m3, đất cấp I
34.829
100m3
10
Vận chuyển đất ra bãi thải, đất cấp I
36.6621
100m3
11
ĐẮP NỀN, LỀ ĐƯỜNG K95
12
Mua đất tại mỏ và vận chuyển về chân công trình, đất K95
12384.3361
m3
13
Mua đất tại mỏ và vận chuyển về chân công trình, đất K98
2441.0429
m3
14
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,98
17.3913
100m3
15
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
86.0464
100m3
16
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
4.5288
100m3
17
GHÉP VỈA ĐÁ HỘC
18
Xếp đá khan không chít mạch, mặt bằng
210.393
m3
19
MẶT ĐƯỜNG LÁNG NHỰA KẾT CẤU 1
20
Cày xới mặt đường cũ tạo nhám
13.0049
100m2
21
Bù vênh mặt đường trung bình 10cm
12.135
100m2
22
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp trên, chiều dày mặt đường đã lèn ép 15 cm
13.0049
100m2
23
Thi công mặt đường láng nhựa. Láng nhựa 3 lớp dày 3,5cm tiêu chuẩn nhựa 4,5kg/m2
13.0049
100m2
24
MẶT ĐƯỜNG LÁNG NHỰA KẾT CẤU 2
25
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp dưới, chiều dày mặt đường đã lèn ép 15 cm
57.9859
100m2
26
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp trên, chiều dày mặt đường đã lèn ép 15 cm
57.9859
100m2
27
Thi công mặt đường láng nhựa. Láng nhựa 3 lớp dày 3,5cm tiêu chuẩn nhựa 4,5kg/m2
57.9859
100m2
28
MƯƠNG THOÁT NƯỚC BTCT (L=452.46M)
29
Đào mương bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <=1m, đất cấp I
2.4745
m3
30
Đào mương, chiều rộng <= 6m, máy đào 1,25m3, đất cấp I
0.4702
100m3
31
Vận chuyển đất ra bãi thải, đất cấp I
0.4949
100m3
32
Mua đất tại mỏ và vận chuyển về chân công trình, đất K95
38.1887
m3
33
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.2793
100m3
34
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, vữa mác 100, PCB30
54.2952
m3
35
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn mương
15.3836
100m2
36
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép mương, đường kính cốt thép <= 10mm
9.6788
tấn
37
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mương, đá 1x2, mác 200
158.361
m3
38
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn tấm đan
1.1416
100m2
39
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan
4.1366
tấn
40
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 250, PCB40
59.796
m3
41
Lắp đặt tấm đan
453
1 cấu kiện
42
MƯƠNG THOÁT NƯỚC XÂY GẠCH (L=616.92M)
43
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, vữa mác 100, PCB30
74.0304
m3
44
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn đáy mương
1.2338
100m2
45
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông đáy mương, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, PCB40
61.692
m3
46
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây thành mương, vữa XM mác 75, PCB40
190.0114
m3
47
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà mũ mương
4.9354
100m2
48
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà mũ mương, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200, PCB40
43.1844
m3
49
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
2097.528
m2
50
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn tấm đan
2.3446
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Toàn bộ phần xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Toàn bộ phần xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 109

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây