Thông báo mời thầu

Toàn bộ phần xây lắp

Tìm thấy: 09:19 16/05/2019
Ghi chú: Gói thầu chỉ dành cho nhà thầu cấp siêu nhỏ, nhỏ (theo quy định của pháp luật doanh nghiệp) tham gia đấu thầu
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp núi Điều Sơn, thành phố Bắc Ninh
Gói thầu
Toàn bộ phần xây lắp
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Các gói thầu thuộc công trình: Cải tạo, nâng cấp núi Điều Sơn, thành phố Bắc Ninh.
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Thư bảo lãnh hoặc đặt cọc bằng sec
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:00 07/06/2019

Nội dung chính

- Cứng hóa tuyến đường và rãnh thoát nước với tổng chiều dài 1098.9m. - Đắp chỉnh trang núi Điều Sơn và trồng cây trên diện tích khoảng 0.8ha. - Xây dựng, lắp đặt mới hệ thống điện chiếu sang dọc đường, bố trí chiếu sang 1 bên với tổng số 25 cột đèn; 3.2.2 Các giải pháp thiết kế * Đường giao thông: - Tuyến 1: 496.91m bề rộng mặt đường 1.72m; - Tuyến 2: 501.98m bề rộng mặt đường 1.5m; Kết cấu mặt đường: - Lớp cát lót bên dưới dày 5cm, bên trên là lớp BT M250 đá 2x4 dày 15cm; - Thiết kế hộ lan và lan can bảo vệ cho 2 tuyến. - Hệ thống rãnh thoát nước: móng rãnh là bê tông mác 200 đá 1x2 dày 10cm, tường rãnh xây gạch vữa xi măng mác 75, tấm đan bê tông cốt thép mác 250 đá 1x2 dày 10cm. - Hộ lan cho tuyến 1 bằng bê tông mác 250 đá 2x4; - Lan can cho tuyến 2 bằng bê tông cốt thép mác 250 đá 1x2; * Bậc lên xuống: - Tấm lót bậc bê tông cốt thép mác 250 đá 1x2, dày 10cm. Bậc xây gạch xi măng mác 75, trát vữa mác 75. * Cây xanh: Trồng cây trên diện tích đất khoảng 0,8ha * Hệ thống chiếu sáng: + Nguồn chiếu sáng được lấy từ các TBA cấp điện chiếu sáng và sinh hoạt + Móng cột, móng tủ: Đổ bê tông xi măng tại chỗ mác 200, đặt sẵn khung bu lông móng và ống nhựa để luồn cáp; + Cột đèn: Chiếu sáng giao thông sử dụng cột thép tròn côn liền cần đơn cao 6m; + Đèn chiếu sáng: Chiếu sáng giao thông sử dụng đèn chiếu sáng bán rộng, bóng led 50W; + Dây cáp điện: Sử dụng cáp ruột đồng loại Cu/XLPE/DSTA/PVC-0,6/1kV, tiết diện (3x6+1x4)mm2, dây lên đèn Cu/PVC- 2x2,5mm2; + Điều khiển: Lắp đặt 01 tủ điều khiển chiếu sáng tự động, tủ điều khiển được đặt trên móng tủ bê tông xi măng. Tủ làm việc theo phương pháp điều khiển tại chỗ thông qua rơ le thời gian đặt trong tủ; + An toàn lưới điện: Toàn bộ cột thép, vỏ tủ điện đều được nối đất an toàn nhờ các tiếp địa T2C và tiếp địa nối đất trung tính lặp lại T4C, toàn bộ hệ thống được nối liên hoàn với nhau bằng dây đồng trần M10. Đóng cắt, bảo vệ quá tải, ngắn mạch cho toàn bộ hệ thống chiếu sáng bằng các automat 3 pha đặt trong tủ điều khiển. + Nối đất: Sử dụng tiếp địa loại cọc, bao gồm 04 cọc thép L75x75x7 dài 2,5m, hàn nối với nhau bằng thép phi 14.

Tham dự thầu

Hình thức
Trực tiếp
Thời gian bán HSMT từ
08:00 24/05/2019
đến
08:00 07/06/2019
Địa điểm nhận hồ sơ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Giá bán
2.000.000 VND

Mở thầu

Mở thầu vào
09:00 07/06/2019
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh hoặc đặt cọc bằng sec
Số tiền
45.000.000 VND
Bằng chữ
Bốn mươi lăm triệu đồng chẵn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Toàn bộ phần xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Toàn bộ phần xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 94

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây