Thông báo mời thầu

Xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 11:27 13/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp sửa chữa nhà làm việc và hội trường xã
Tên gói thầu
Xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Quảng Ninh, Tỉnh Quảng Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 19/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
694/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
12/12/2024 15:42
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã An Ninh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:45 12/12/2024
đến
08:00 19/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 19/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/12/2024 (18/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CHÂU KHANG Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Văn La - Xã Lương Ninh - Huyện Quảng Ninh - Tỉnh Quảng Bình
2 Công ty TNHH tư vấn và ĐTXD Thượng vũ Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán xã Võ Ninh, huyện Quảng Ninh, tỉnh Quảng Bình
3 Ban QLD ĐTXD&PTQĐ huyện Quảng Ninh Tư vấn lập E-HSMT TDP Trung Trinh, Thị trấn Quán Hàu, Huyện Quảng Ninh, Tỉnh Quảng Bình
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TỔNG HỢP TIẾN MINH Tư vấn thẩm định E-HSMT 184 Nguyễn Thị Định - Xã Bảo Ninh - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
5 Ban QLD ĐTXD&PTQĐ huyện Quảng Ninh Tư vấn đánh giá E-HSDT TDP Trung Trinh, Thị trấn Quán Hàu, Huyện Quảng Ninh, Tỉnh Quảng Bình
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TỔNG HỢP TIẾN MINH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 184 Nguyễn Thị Định - Xã Bảo Ninh - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Xe ben tự đổ từ ≥5T (có hóa đơn chứng minh sở hữu hoặc đi thuê thì có hợp đồng nguyên tắc)
1
2
Máy cắt gạch đá - công suất 1,7kW trở lên (có hóa đơn chứng minh sở hữu hoặc đi thuê thì có hợp đồng nguyên tắc)
2
3
Máy Khoan bê tông cầm tay - công suất: 0,62kW trở lên (có hóa đơn chứng minh sở hữu hoặc đi thuê thì có hợp đồng nguyên tắc)
2
4
Máy hàn - công suất: 23kW trở lên (có hóa đơn chứng minh sở hữu hoặc đi thuê thì có hợp đồng nguyên tắc)
1
5
Máy trộn bê tông - dung tích 250l trở lên (có hóa đơn chứng minh sở hữu hoặc đi thuê thì có hợp đồng nguyên tắc)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ bậc cấp sân khấu
9.5657
m2
2
Đục nhám mặt bê tông, cạo xã, vệ sinh sê nô trước khi chống thấm
320.1692
m2
3
Tháo dỡ kết cấu sắt thép bằng thủ công, chiều cao ≤28m
1481.2762
kg
4
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤28m
377.7946
m2
5
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB40
5.2
m3
6
Xây bậc cấp bằng gạch đặc không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB40
1.521
m3
7
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75, PCB40
15.21
m2
8
Lợp mái tôn sóng dày 0,45 ly
377.7946
m2
9
Gia công xà gồ thép
1481.2762
kg
10
Lắp dựng xà gồ thép
1481.2762
kg
11
Láng nền sàn không đánh mầu dày 2cm, vữa XM M100, XM PCB40 (tạo dốc về phía ống thoát nước mái)
320.1692
m2
12
Chống thấm sê nô mái
320.1692
m2
13
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1517.6014
m2
14
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
344.2644
m2
15
Lát nền, sàn - Tiết diện gạch KT 600x600mm, vữa XM M75, PCB40
440.8209
m2
16
Thi công trần bằng tấm nhựa Nano giả gỗ KT 400x3000x9, khung thép hộp mạ kẽm 20x20x1,2
330
m2
17
Lắp đặt rọ chắn rác D110
10
cái
18
Gia công xà gồ thép KT 40x80x1,8mm - Khung thép gia cường vách kính VK2, đà trần thép hộp mạ kẽm
846.5001
kg
19
Lắp dựng xà gồ thép
846.5001
kg
20
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
4.992
1m2
21
Bảng led chạy chữ bục sân khấu
5.92
m2
22
Tường sân khấu ốp nhựa Nano giả gỗ với hệ khung xương thép hộp mạ kẽm
75
m2
23
Đi roăng keo vách kính
222.96
m
24
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
809.4528
m2
25
Lắp đặt máy điều hoà 2 cục - Loại máy Treo tường
1
máy
26
Hạng mục: Điện chiếu sáng, chống sét
27
Lắp đặt đèn Led bán nguyệt 1x36W-1,2m
38
bộ
28
Lắp đặt đèn Led bán nguyệt 1x18W-0,6m
4
bộ
29
Dây led hắt trần
90
m
30
Lắp đặt quạt treo tường
8
cái
31
Lắp đặt quạt đảo trần D40
12
cái
32
Lắp đặt đèn Led panel KT 600x600
17
bộ
33
Lắp đặt đèn Led panel KT 250x250x12-18W-220V
25
bộ
34
Lắp đặt công tắc đôi 250W/16A + đế âm
9
cái
35
Lắp đặt công tắc ba 250W/16A + đế âm
5
cái
36
Lắp đặt công tắc đơn 250W/16A + đế âm
5
cái
37
Lắp đặt ổ cắm đôi 250W/16A
16
cái
38
Lắp đặt các automat MCCB 2 pha 63A
1
cái
39
Lắp đặt các automat MCCB 2 pha 40A
2
cái
40
Lắp đặt các automat MCCB 1 pha 32A
3
cái
41
Lắp đặt các automat MCCB 1 pha 10A
1
cái
42
Lắp đặt dây cáp điện 2x16mm2
50
m
43
Lắp đặt dây cáp điện 2x10mm2
20
m
44
Lắp đặt dây dẫn điện 1x4mm2
320
m
45
Lắp đặt dây điện 1x2,5mm2
320
m
46
Lắp đặt dây điện 1x1,5mm2
1000
m
47
Lắp đặt ống nhựa ruột gà đk 20mm
150
m
48
Lắp đặt ống nhựa ruột gà đk 16mm
400
m
49
Lắp đặt nẹp nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn -KT 40x25mm
70
m
50
Lắp đặt hộp điện loại 3-5Modul, KT 300x400x150
2
cái

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng và phát triển quỹ đất Quảng Ninh như sau:

  • Có quan hệ với 125 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,77 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 2,63%, Xây lắp 92,98%, Tư vấn 3,51%, Phi tư vấn 0,88%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 816.658.241.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 804.823.872.876 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,45%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 40

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây