Thông báo mời thầu

Xây dựng và lắp đặt thiết bị

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 17:02 31/03/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Hoàn thiện nhà phụ trợ Agribank chi nhánh tỉnh Hà Nam
Tên gói thầu
Xây dựng và lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn nhà nước ngoài đầu tư công dành cho đầu tư xây dựng và mua sắm tài sản cố định của Agribank
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Phủ Lý, Tỉnh Hà Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 10/04/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
548/QĐ-NHNo-QLĐT
Ngày phê duyệt
21/03/2023 16:30
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
NGÂN HÀNG NÔNG NGHIỆP VÀ PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN VIỆT NAM
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:00 31/03/2023
đến
08:00 10/04/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 10/04/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
199.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm chín mươi chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/04/2023 (07/09/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ THIẾT BỊ VIỆT NAM Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Tổ 5 - Phường Trần Hưng Đạo - Thành phố Phủ Lý - Tỉnh Hà Nam
2 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHỆ (TECHCONS) Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 39, đường Trần Thị Phúc - Phường Minh Khai - Thành phố Phủ Lý - Tỉnh Hà Nam
3 CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ THIẾT BỊ VIỆT NAM Tư vấn lập E-HSMT Tổ 5 - Phường Trần Hưng Đạo - Thành phố Phủ Lý - Tỉnh Hà Nam
4 Ban quản lý đầu tư nội ngành Tư vấn thẩm định E-HSMT phòng số 1502 tòa nhà Agribank, số 18 Trần Hữu Dực, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ THIẾT BỊ VIỆT NAM Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 5 - Phường Trần Hưng Đạo - Thành phố Phủ Lý - Tỉnh Hà Nam
6 Ban quản lý đầu tư nội ngành Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu phòng số 1502 tòa nhà Agribank, số 18 Trần Hữu Dực, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 07 tấn (*) Đặc điểm thiết bị: Đối với các thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (hoặc đi thuê, nhà thầu phải có các hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê) và các loại thiết bị này phải có tài liệu chứng minh hình thức sở hữu như đăng ký và kiểm định chất lượng sản phẩm đối với các thiết bị đánh dấu (*) còn lại chứng minh bằng hóa đơn VAT
1
2
Cần cẩu bánh xích ≥ 10T (*) Đặc điểm thiết bị: Đối với các thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (hoặc đi thuê, nhà thầu phải có các hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê) và các loại thiết bị này phải có tài liệu chứng minh hình thức sở hữu như đăng ký và kiểm định chất lượng sản phẩm đối với các thiết bị đánh dấu (*) còn lại chứng minh bằng hóa đơn VAT
1
3
Vận thăng lồng ≥ 2T Đặc điểm thiết bị: Đối với các thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (hoặc đi thuê, nhà thầu phải có các hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê) và các loại thiết bị này phải có tài liệu chứng minh hình thức sở hữu như đăng ký và kiểm định chất lượng sản phẩm đối với các thiết bị đánh dấu (*) còn lại chứng minh bằng hóa đơn VAT
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
CẢI TẠO TẦNG 1,2,3 VÀ MẶT NGOÀI NHÀ 6 TẦNG
2
Phá dỡ cột, trụ gạch đá
16.5927
m3
3
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤22cm
19.9937
m3
4
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤11cm
41.39
m3
5
Phá dỡ sàn mái bê tông cốt thép bằng thủ công
1.5059
m3
6
Phá dỡ nền - Nền bê tông, không cốt thép
4.856
m3
7
Tháo dỡ gạch đá ốp tường
292.7708
m2
8
Phá lớp vữa láng nền hiện trạng
517.9912
m2
9
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
1781.1571
m2
10
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần, má cửa
547.0331
m2
11
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
1740.7171
m2
12
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
547.0331
m2
13
Dọn dẹp vệ sinh nền hiện trạng các tầng 1,2,3,4,5,6
30
công
14
Cung cấp bao đựng và đóng gói vật liệu phế thải (Mỗi bao đựng 30-50kg, quy đổi 1m3 gạch vỡ bằng 1,35 tấn, 40bao/m3)
5290.6175
bao
15
Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống bằng vận thăng lồng
66.1327
m3
16
Vận chuyển phế thải bằng ô tô - 7,0T
132.2654
m3
17
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
27.8138
100m2
18
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong có chiều cao >3,6m - Chiều cao chuẩn 3,6m
10.2606
100m2
19
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.3427
100m3
20
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.2509
100m2
21
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
2.8557
m3
22
Lắp dựng cốt thép bệ máy, ĐK ≤18mm
0.8982
tấn
23
Bê tông móng, chiều rộng >250cm, máy bơm BT tự hành, M200, đá 1x2, PCB40
23.6187
m3
24
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.078
100m3
25
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, Cấp đất II
0.2647
100m3
26
Bulong neo móng M20 (L=0.65m)
36
cái
27
Gia công cột bằng thép hình
6.8077
tấn
28
Lắp cột thép các loại
6.8077
tấn
29
Gia công dầm bằng thép hình
7.5897
tấn
30
Lắp dựng dầm bằng thép hình
7.5897
tấn
31
Gia công bản thang bằng thép tấm
4.7429
tấn
32
Lắp sàn thao tác
4.7429
tấn
33
Gia công xà gồ thép hộp 50x100
0.1813
tấn
34
Lắp dựng xà gồ thép
0.1813
tấn
35
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
0.2839
100m2
36
Gia công lan can
1.2553
tấn
37
Lắp dựng lan can sắt
168.834
m2
38
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
773.3711
1m2
39
Gia công xà gồ thép hộp
0.4264
tấn
40
Lắp dựng xà gồ thép
0.4264
tấn
41
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤9m
0.3712
tấn
42
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
0.3712
tấn
43
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
0.8191
100m2
44
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
51.63
1m2
45
Lát nền sàn mái bằng gạch chống nóng KT: 400x400mm, XM PCB40
347.4968
m2
46
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
170.4944
m2
47
Láng sê nô, mái hắt, máng nước dày 3cm, vữa XM M100, PCB40
170.4944
m2
48
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.1485
100m2
49
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
3.0934
m3
50
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.5197
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng và lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng và lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 59

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây