Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 09:11 23/03/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Lắp đặt hệ thống camera an ninh trên địa bàn huyện Krông Năng
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:20 03/04/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
210/QĐ-CAH-TH
Ngày phê duyệt
21/03/2023 09:06
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Công an huyện Krông Năng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:10 23/03/2023
đến
08:20 03/04/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:20 03/04/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
36.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/04/2023 (01/08/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Trung tâm công nghệ thông tin và Truyền thông Đà Nẵng Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Đức Thiện Tư vấn lập E-HSMT
3 Phòng Tài chính Kế hoạch huyện Krông Năng Tư vấn thẩm định E-HSMT
4 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Đức Thiện Tư vấn đánh giá E-HSDT
5 Phòng Tài chính Kế hoạch huyện Krông Năng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN XÂY LẮP
2
Ra, kéo, căng hãm cáp quang treo. Loại cáp 12 sợi
30.46
1 km cáp
3
Hàn nối măng sông cáp sợi quang, loại cáp quang 12 FO
10
bộ MX
4
Hàn nối ODF 12 FO
12
1 bộ ODF
5
Lắp đặt, cài đặt module quang
24
1 thiết bị
6
Lắp đặt cáp vào phiến, bảng. Loại cáp : Sợi nhảy quang 1,5m
24
sợi
7
Lắp đặt các phụ kiện treo cáp đồng, cáp quang trên tuyến cột có sẵn. Vào cột điện tròn
596
cột
8
Lắp đặt các phụ kiện treo cáp đồng, cáp quang trên tuyến cột có sẵn. Vào cột bưu điện
171
cột
9
Lắp đặt cáp nguồn treo dọc theo trụ. Cáp nguồn 3x2,5mm2
15
10 m
10
Lắp đặt dây cáp mạng CAT 6
47.4
10m
11
Bấm đầu RJ 45
76
1 đầu
12
Lắp đặt ống nhựa máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn - Đường kính ≤27mm
110
m
13
Kéo rải dây thép gia cường theo cột, D=4mm
110
m
14
Phá dỡ nền gạch Terrazzo (1 vị trí)
4
m2
15
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng >1m, sâu >1m - Cấp đất III
4.56
1m3
16
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.02
100m2
17
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB30
2.16
m3
18
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, KL ≤100kg/1 cấu kiện
0.08
tấn
19
Lắp đặt ống nhựa HDPE nối bằng măng sông - Đoạn ống dài 50m; đường kính ống D65/50mm
0.02
100 m
20
Lấp đất vị trí móng trụ, độ chặt K=0,95
2.4
m3
21
Lát gạch Terrazzo, vữa XM M100, XM PCB40
2.56
m2
22
Lắp dựng cột thép, cột gang chiều cao cột ≤8m bằng máy
1
1 cột
23
Lắp đặt xà treo camera dài 0.6m
2
bộ
24
Lắp đặt xà treo camera dài 2m
6
bộ
25
Lắp đặt xà treo camera dài 3m
6
bộ
26
Lắp đặt xà treo camera dài 3.5m (vật tư xà treo đã bao gồm trong cột thép)
2
bộ
27
Đào đất vị trí đóng cọc tiếp địa
0.45
1m3
28
Làm tiếp địa cho cột thép
1
1 bộ
29
Đóng cọc tiếp địa
1
cọc
30
Kéo rải dây thép chống sét theo tường, cột và mái nhà, D=10mm
2.5
m
31
Lấp đất vị trí cọc tiếp địa, độ chặt K=0,95
0.45
m3
32
Đào đất vị trí đóng cọc tiếp địa cho tủ điện
5.4
1m3
33
Làm tiếp địa cho tủ
12
1 bộ
34
Đóng cọc tiếp địa cho tủ kỹ thuật
12
cọc
35
Kéo rải dây thép chống sét theo tường, cột và mái nhà, D=10mm
30
m
36
Lấp đất vị trí cọc tiếp địa, độ chặt K=0,95
5.4
m3
37
Đào đất vị trí đóng cọc tiếp địa
1.35
1m3
38
Làm tiếp địa
3
1 bộ
39
Đóng cọc tiếp địa
3
cọc
40
Kéo rải dây đồng M70
30
m
41
Lấp đất vị trí cọc tiếp địa, độ chặt K=0,95
1.35
m3
42
Lắp đặt tủ cắt lọc sét 125A
1
1 thiết bị
43
Lắp đặt băng thép 30x5mm
10
1 mối dán
44
Lắp đặt vỏ tủ thiết bị camera
12
1 tủ
45
Lắp đặt thiết bị Switch POE
12
1 thiết bị
46
Cài đặt thiết bị Switch POE
12
1 thiết bị
47
Lắp đặt hộp nối, phân dây, công tắc, cầu chì, automat, KT ≤40cm2
12
hộp
48
Lắp đặt các automat chống giật
12
cái
49
Đấu nối cáp vào phiến, bảng. Loại cáp : Sợi nhảy quang
12
1 đôi đầu dây
50
Lắp đặt ổ cắm nổi
12
1 ổ cắm

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 53

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây