Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 19:44 09/11/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng Phòng giao dịch xã Hải Ninh
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn điều lệ và quỹ dự trữ bổ sung vốn điều lệ của Quỹ tín dụng nhân dân Gia Ninh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Quảng Ninh, Tỉnh Quảng Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
20:00 16/11/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
22/QĐ-QTDND
Ngày phê duyệt
06/11/2023 19:40
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Quỹ tín dụng nhân dân Gia Ninh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:41 09/11/2023
đến
20:00 16/11/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
20:00 16/11/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/11/2023 (15/03/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG PHONG DƯƠNG Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán 120 Bà Triệu - Phường Đồng Phú - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
2 CÔNG TY TNHH TVXD THỊNH PHÁT Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Tổ dân phố Diêm Hạ - Phường Đức Ninh Đông - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG PHONG DƯƠNG Tư vấn lập E-HSMT 120 Bà Triệu - Phường Đồng Phú - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TÂN THIỆN PHÁT Tư vấn thẩm định E-HSMT 02 Phan Chu Trinh, Phường Đồng Hải, Thành phố Đồng Hới, Tỉnh Quảng Bình
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG PHONG DƯƠNG Tư vấn đánh giá E-HSDT 120 Bà Triệu - Phường Đồng Phú - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TÂN THIỆN PHÁT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 02 Phan Chu Trinh, Phường Đồng Hải, Thành phố Đồng Hới, Tỉnh Quảng Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ. Tải trọng ≥5T (Phải có Giấy chứng nhận đăng ký; Giấy chứng nhận ATKT&BVMT theo quy định)
1
2
Cần trục ô tô. Sức nâng >=5T (Phải có Giấy chứng nhận đăng ký; Giấy chứng nhận ATKT&BVMT theo quy định)
1
3
Máy đào >=0,5m3 (Phải có Giấy chứng nhận đăng ký; Giấy chứng nhận ATKT&BVMT theo quy định)
1
4
Máy cắt gạch đá
1
5
Máy cắt uốn cốt thép
1
6
Máy trộn bê tông
1
7
Đầm cóc
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
XÂY LẮP CHÍNH
2
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
64.5832
m3
3
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II (cự ly 7 km)
64.5832
m3
4
Vận chuyển đất 4km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 10T, ngoài phạm vi 5km - Cấp đất II
64.5832
m3
5
Vận chuyển đất 2km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 10T, ngoài phạm vi 5km - Cấp đất II
64.5832
m3
6
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 2x4, PCB30
3.9432
m3
7
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, máy bơm BT tự hành, M250, đá 1x2, PCB40
16.1631
m3
8
Vận chuyển vữa bê tông bằng ô tô chuyển trộn 10,7m3, phạm vi ≤4km (cự ly 14km)
16.1631
m3
9
Vận chuyển vữa bê tông bằng ô tô chuyển trộn 10,7m3; vận chuyển 10km tiếp theo ngoài phạm vi 4km
16.1631
m3
10
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, vữa XM M75, PCB40
24.1159
m3
11
Bê tông giẳng móng, chiều rộng ≤250cm, máy bơm BT tự hành, M250, đá 1x2, PCB40
2.1532
m3
12
Vận chuyển vữa bê tông bằng ô tô chuyển trộn 10,7m3, phạm vi ≤4km (cự ly 14km)
2.1532
m3
13
Vận chuyển vữa bê tông bằng ô tô chuyển trộn 10,7m3; vận chuyển 10km tiếp theo ngoài phạm vi 4km
2.1532
m3
14
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
90.8774
m3
15
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M100, đá 1x2, PCB30
9.2204
m3
16
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
2.6765
m3
17
Bê tông tường - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, máy bơm BT tự hành, M250, đá 1x2, PCB40
7.5039
m3
18
Bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, máy bơm BT tự hành, M250, đá 1x2, PCB40
20.0503
m3
19
Vận chuyển vữa bê tông bằng ô tô chuyển trộn 10,7m3, phạm vi ≤4km (cự ly 14km)
22.7268
m3
20
Vận chuyển vữa bê tông bằng ô tô chuyển trộn 10,7m3; vận chuyển 10km tiếp theo ngoài phạm vi 4km
22.7268
m3
21
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
3.629
m3
22
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
82.304
m2
23
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng móng
43.064
m2
24
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
44.352
m2
25
Ván khuôn gỗ tường thẳng - Chiều dày ≤45cm
68.2176
m2
26
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
42.9037
m2
27
Ván khuôn gỗ sàn mái
135.7325
m2
28
Ván khuôn gỗ lanh tô
29.343
m2
29
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
1080.1
kg
30
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
660.76
kg
31
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
136.36
kg
32
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
690.87
kg
33
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
1950.52
kg
34
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤8mm, chiều cao ≤28m
218.69
kg
35
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK >10mm, chiều cao ≤28m
33.88
kg
36
Xây tường ngoài gạch đất sét nung 2 lỗ câu ngang gạch đặc dày 22cm, cao <=6m,VXM75
23.7607
m3
37
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày 22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
7.0097
m3
38
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét rỗng 6 lỗ 10x15x22cm - Chiều dày >10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM PCB40 tường ngoài nhà
1.3107
m3
39
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét rỗng 6 lỗ 10x15x22cm - Chiều dày >10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM PCB40 tường trong nhà
4.5932
m3
40
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB40 tường trong nhà
0.6951
m3
41
Xây cột, trụ bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
1.3233
m3
42
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
116.7412
m2
43
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
167.9054
m2
44
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
122.0946
m2
45
Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB40
42.9037
m2
46
Trát trần, vữa XM M75, PCB40
67.4511
m2
47
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
11.3564
m2
48
Láng sê nô dày 2cm, vữa XM M100, PCB40
11.3564
m2
49
Quét nước xi măng 2 nước
11.3564
m2
50
Trát má cửa dày 1,5cm VXM75
17.4389
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG PHONG DƯƠNG như sau:

  • Có quan hệ với 43 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,30 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 1,10%, Xây lắp 95,60%, Tư vấn 1,10%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 2,20%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 213.421.408.566 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 208.363.230.295 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,37%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 95

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây