Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 17:45 10/06/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, bảo dưỡng khuôn viên trường THCS Lâm Trạch
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 15/06/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
QĐ số 102/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
10/06/2024 17:40
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Lâm Trạch
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:43 10/06/2024
đến
09:00 15/06/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 15/06/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/06/2024 (13/10/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư Tấn Vũ Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Hoàn Lão - Bố Trạch - Quảng Bình
2 Trung tâm kiểm định chất lượng công trình xây dựng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán TP. Đồng Hới - Quảng Bình
3 Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư Tấn Vũ Tư vấn lập E-HSMT Hoàn Lão - Bố Trạch - Quảng Bình
4 Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư Tấn Vũ Tư vấn đánh giá E-HSDT Hoàn Lão - Bố Trạch - Quảng Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
- Máy đào ≥0,5m3, Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. Có giấy chứng nhận đăng ký hoặc hóa đơn mua bán, kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê máy móc trong trường hợp nhà thầu đi thuê.
1
2
- Ô tô tự đổ trọng tải ≥7 tấn; Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. Có giấy chứng nhận đăng ký hoặc hóa đơn mua bán, kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê máy móc trong trường hợp nhà thầu đi thuê.
1
3
- Cần cẩu sức nâng ≥3,5 tấn; Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. Có giấy chứng nhận đăng ký hoặc hóa đơn mua bán, kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê máy móc trong trường hợp nhà thầu đi thuê.
1
4
- Máy trộn bê tông (vữa) ≥250L; Có hóa đơn mua bán, kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê máy móc trong trường hợp nhà thầu đi thuê.
1
5
- Máy đầm dùi 1,5 kW; Có hóa đơn mua bán, kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê máy móc trong trường hợp nhà thầu đi thuê.
1
6
- Máy đầm bàn 1,0 kW; Có hóa đơn mua bán, kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê máy móc trong trường hợp nhà thầu đi thuê.
1
7
- Máy đầm cóc; Có hóa đơn mua bán, kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê máy móc trong trường hợp nhà thầu đi thuê.
1
8
- Máy cắt uốn thép 5Kw; Có hóa đơn mua bán, kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê máy móc trong trường hợp nhà thầu đi thuê.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cải tạo dãy lớp học 2 tầng
2
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
92.126
m2
3
Tháo dỡ hoa sắt cửa sổ bằng thủ công
57.096
m2
4
Tháo dỡ khuôn cửa bằng thủ công
210.36
m
5
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5kw
2.1074
m3
6
Trát má cửa dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
89.0232
m2
7
Vệ sinh sàn mái, seno
50.328
m2
8
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
50.328
m2
9
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
50.328
m2
10
Quét nước xi măng 2 nước
50.328
m2
11
Tháo dỡ - lắp đặt lại ống nhựa thoát nước mái trục đứng, ống nhựa Ø110
0.308
100m
12
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột ngoài nhà
384.132
m2
13
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần ngoài nhà
182.483
m2
14
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
566.615
m2
15
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột trong nhà
512.3991
m2
16
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần trong nhà
360.6174
m2
17
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
916.4965
m2
18
Cạo rỉ các kết cấu thép
2.4108
m2
19
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
60.1308
1m2
20
Đục phá mặt bậc, cổ bậc cầu thang, bậc tam cấp
46.1154
m2
21
Lát đá bậc cầu thang, đá Granite tự nhiên, vữa XM M75, PCB40
22.691
m2
22
Lát đá bậc tam cấp, đá Granite tự nhiên vữa XM M75, PCB40
24.135
m2
23
Bốc xếp phế liệu rời lên phương tiện vận chuyển bằng thủ công
3.4909
m3
24
Vận chuyển phế thải đi đổ bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m
0.0349
100m3
25
Vận chuyển phế thải đi đổ 2km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi ≤5km
0.0698
100m3/1km
26
Lắp dựng cửa đi khung nhôm Xingfa 1 cánh mở quay, dày 1,4mm, lati nhôm, phụ kiện đồng bộ KinLong-Euro, đinh vít 304
2
m2
27
Lắp dựng cửa đi khung nhôm Xingfa 2 cánh mở quay, dày 1,4mm, kính cường lực 8mm, phụ kiện đồng bộ KinLong-Euro, đinh vít 304
25.2
m2
28
Lắp dựng cửa sổ khung nhôm Xingfa cánh mở trượt, dày 1,4mm, kính cường lực 8mm, phụ kiện đồng bộ KinLong-Euro, đinh vít 304
13.44
m2
29
Lắp dựng cửa sổ khung nhôm Xingfa cánh mở quay, dày 1,4mm, kính cường lực 8mm, phụ kiện đồng bộ KinLong-Euro, đinh vít 304
30.24
m2
30
Lắp dựng cửa sổ khung nhôm Xingfa cánh mở hất, dày 1,4mm, kính cường lực 8mm, phụ kiện đồng bộ KinLong-Euro, đinh vít 304
19.08
m2
31
Lắp dựng vách kính khung nhôm Xingfa cố định, dày 1,4mm, kính cường lực 8mm, phụ kiện đồng bộ KinLong-Euro, đinh vít 304
18.45
m2
32
Lắp dựng hoa sắt cửa sổ
57.72
m2
33
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
2.4487
100m2
34
Tháo dỡ hệ thống, thiết bị điện cũ
4
công
35
Lắp đặt dây dẫn CVmo 2x1,5mm2
120
m
36
Lắp đặt Aptomat 1P32A
4
cái
37
Lắp đặt đèn ốp trần 20W-220V
6
bộ
38
Lắp đặt đèn Led đôi 40Wx220V-1,2m
16
bộ
39
Lắp đặt quạt treo trần 360 độ
16
cái
40
Sơn cổng, hàng rào, làm mới cổng phụ
41
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột, dầm trần cổng, hàng rào
1411.5141
m2
42
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1411.5141
m2
43
Cạo rỉ các kết cấu thép
20.246
m2
44
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
20.246
1m2
45
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
0.8715
m3
46
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
2.3646
m3
47
Bốc xếp phế liệu lên phương tiện vận chuyển bằng thủ công
3.2361
m3
48
Vận chuyển phế liệu bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m
0.0324
100m3
49
Vận chuyển phế liệu 2km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi ≤5km
0.0648
100m3/1km
50
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.024
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 88

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây