Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 15:42 13/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Tuyến kênh cánh đồng bầu hợp thôn An Thành 1
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Kinh phí thực hiện chính sách bảo vệ và phát triển đất trồng lúa theo Nghị định 62/2019/NĐCP ngày 11/9/2019
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thăng Bình, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 22/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
492/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
13/11/2024 15:39
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ BÌNH AN
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:40 13/11/2024
đến
14:00 22/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 22/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
4.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/11/2024 (22/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN HIỆP PHÁT Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ 5, Thôn An Thành 1 - Xã Bình An - Huyện Thăng Bình - Tỉnh Quảng Nam
2 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ NAM HOÀNG PHÁT Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định 15B, Đường Nguyễn Hoàng, Tổ 3, Khối phố 3 - Phường An Xuân - Thành phố Tam Kỳ - Tỉnh Quảng Nam
3 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư An Phú Thành Tư vấn lập E-HSMT Nam Sơn - Xã Tam Hiệp - Huyện Núi Thành - Tỉnh Quảng Nam
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHƯỚC TRUNG AN Tư vấn thẩm định E-HSMT 370/6 Hùng Vương, Khối phố An Tây - Thị trấn Tân Bình - Huyện HIệp Đức - Tỉnh Quảng Nam
5 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư An Phú Thành Tư vấn đánh giá E-HSDT Nam Sơn - Xã Tam Hiệp - Huyện Núi Thành - Tỉnh Quảng Nam
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHƯỚC TRUNG AN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 370/6 Hùng Vương, Khối phố An Tây - Thị trấn Tân Bình - Huyện HIệp Đức - Tỉnh Quảng Nam
7 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG KHẢI THỊNH 79 Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Tổ 4, Thôn Tất Viên - Xã Bình Phục - Huyện Thăng Bình - Tỉnh Quảng Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào một gầu, - dung tích gầu ≥ 0,40 m3
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ván khuôn thép móng dài
0.064
100m2
2
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
0.128
m3
3
Ván khuôn thép móng dài
0.1344
100m2
4
Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
1.28
m3
5
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, sàn mái, chiều cao ≤28m
0.0664
100m2
6
Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
0.96
m3
7
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.1005
tấn
8
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.1397
tấn
9
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0.054
100m3
10
Thi công móng cấp phối đá dăm, độ chặt yêu cầu K>=0,95, lớp trên
0.054
100m3
11
Rải giấy dầu lớp cách ly
0.36
100m2
12
Ván khuôn thép mặt đường bê tông, bản mặt cầu, bản quá độ
0.054
100m2
13
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
5.4
m3
14
Cống tưới (2 cái)
15
Đào kênh mương, chiều rộng kênh mương ≤6m bằng máy đào 0,4m3 - Cấp đất II
0.0301
100m3
16
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0401
100m3
17
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 2x4, PCB30
0.1974
m3
18
Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
2.8015
m3
19
Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu 2 lớp giấy 3 lớp nhựa
1.06
m2
20
Ván khuôn thép móng dài
0.1624
100m2
21
Gia công hệ khung dàn
0.0919
tấn
22
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo trên cạn
0.0919
tấn
23
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
4.68
1m2
24
VL.V05
2
Bộ
25
Cống điều tiết
26
Gia công hệ khung dàn
0.2374
tấn
27
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo trên cạn
0.2374
tấn
28
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
5.4247
1m2
29
VL.V05
2
Bộ
30
Tuyến kênh chính
31
Đào kênh mương, chiều rộng kênh mương ≤6m bằng máy đào 0,4m3 - Cấp đất I
0.087
100m3
32
Đào kênh mương, chiều rộng kênh mương ≤6m bằng máy đào 0,4m3 - Cấp đất II
0.9613
100m3
33
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0.6854
100m3
34
Đào xúc đất để đắp hoặc ra bãi thải, bãi tập kết bằng thủ công - Cấp đất II
0.242
1m3
35
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 2x4, PCB30
13.6058
m3
36
Ván khuôn thép móng dài
0.4369
100m2
37
Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
30.7264
m3
38
Ván khuôn thép móng dài
6.0533
100m2
39
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
23.0448
m3
40
Ván khuôn thép móng dài
0.7842
100m2
41
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
1.216
m3
42
Ván khuôn thép móng dài
0.3198
100m2
43
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
0.46
m3
44
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.138
100m2
45
Quét nhựa bi tum và dán bao tải 2 lớp bao tải 3 lớp nhựa
12.48
m2
46
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
3.72
m3
47
Ván khuôn thép móng dài
0.4282
100m2
48
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
2.1164
tấn
49
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.2013
tấn
50
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 100mm
0.1
100m

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư An Phú Thành như sau:

  • Có quan hệ với 223 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,69 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 34,38%, Xây lắp 39,38%, Tư vấn 6,88%, Phi tư vấn 19,36%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 138.300.975.631 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 116.373.329.867 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 15,86%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 74

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây