Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 14:45 24/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa một số hạng mục Trạm phát sóng 345 Bắc Sơn và Trạm phát sóng Mẫu Sơn
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:00 03/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số: 201 /QĐ-PTTH
Ngày phê duyệt
22/11/2024 16:41
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Đài Phát thanh và Truyền hình tỉnh Lạng Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:43 24/11/2024
đến
08:00 03/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 03/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
7.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/12/2024 (02/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG MINH NHẬT Tư vấn lập E-HSMT Số 30, ngõ 66, đường Đèo Giang - Phường Chi Lăng - Thành phố Lạng Sơn - Tỉnh Lạng Sơn
2 Công ty TNHH dịch vụ đầu tư xây dựng Yến Anh Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 117, khu 4 - Thị Trấn An Châu - Huyện Sơn Động - Tỉnh Bắc Giang
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG MINH NHẬT Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 30, ngõ 66, đường Đèo Giang - Phường Chi Lăng - Thành phố Lạng Sơn - Tỉnh Lạng Sơn
4 Công ty TNHH dịch vụ đầu tư xây dựng Yến Anh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 117, khu 4 - Thị Trấn An Châu - Huyện Sơn Động - Tỉnh Bắc Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ 2,5T
1
2
Máy trộn vữa 150l
1
3
Máy cắt gạch đá 1,7 Kw
2
4
Máy khoan bê tông 0,22 Kw
1
5
Máy hàn điện 23Kw
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: TRẠM PHÁT SÓNG MẪU SƠN
2
NHÀ TRẠM
3
Xử lý chống thấm mái:
…..
4
Tháo dỡ tấm lợp - Tôn
2.1561
100m2
5
Tháo dỡ kết cấu sắt thép bằng thủ công, chiều cao ≤6m
0.6776
tấn
6
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M100, PCB40
55.776
m2
7
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M100, PCB40
53.3968
m2
8
Quét dung dịch chống thấm mái, sênô, ô văng
148.0904
m2
9
Gia công xà gồ thép
0.737
tấn
10
Lắp dựng xà gồ thép
0.737
tấn
11
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
5
m2
12
Lợp mái che tường bằng tôn dày 0.45mm
2.1289
100m2
13
Máng inox V300 dày 0.45mm góc chéo
5.424
md
14
Tôn úp nóc V300 dày 0.45mm
44.665
md
15
Thay cửa đi, cửa sổ
16
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
46.6169
m3
17
Xây tường thẳng bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
0.4925
m2
18
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
4.477
m2
19
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - kim loại
4.4544
m2
20
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
4.4544
m2
21
Cửa đi nhôm hệ sơn tĩnh điện Xinfa hệ 56 (dày 1,4mm; Gioăng EPDM , Kính trắng an toàn dày 6,38mm).
21.1109
m2
22
Cửa đi nhôm hệ sơn tĩnh điện Xinfa hệ 56 (dày 1,4mm; Gioăng EPDM , Kính trắng an toàn dày 6,38mm).
8.3276
m2
23
Cửa đi nhôm hệ sơn tĩnh điện Xinfa hệ 56 (dày 1,4mm; Gioăng EPDM , Kính trắng an toàn dày 6,38mm).
4.336
m2
24
Cửa đi nhôm hệ sơn tĩnh điện Xinfa hệ 56 (dày 1,4mm; Gioăng EPDM , Kính trắng an toàn dày 6,38mm).
8.88
m2
25
Cửa đi nhôm hệ sơn tĩnh điện Xinfa hệ 56 (dày 1,4mm; Gioăng EPDM , Kính trắng an toàn dày 6,38mm).
1.7424
bộ
26
Phụ kiện khóa cửa đi
11
bộ
27
Phụ kiện khóa cửa sổ
8
m2
28
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
44.3969
m2
29
Sơn tường trong và quét vôi ve ngoài nhà
30
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
671.2594
m2
31
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
159.0552
m2
32
Quét vôi ve 1 nước trắng 2 nước mầu
173.0914
m2
33
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
656.31
m2
34
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M100, PCB40 (trát bổ sung các vị trí mủn vữa, bong tróc)
17.3091
m2
35
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M100, PCB40 (trát bổ sung các vị trí mủn vữa, bong tróc)
65.631
m2
36
Lan can con tiện hành lang
37
Tháo dỡ con tiện bê tông đã hỏng - Nhân công bậc 3,5/7 - Nhóm 1
1
Công
38
Bổ sung con tiện bê tông - Nhân công bậc 3,5/7 - Nhóm 1
46
Cái
39
Bồn hoa
40
Phá dỡ gạch gốm ốp bồn hoa
4.692
m2
41
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M100, PCB40
5.5552
m2
42
Quét vôi 1 nước trắng 2 nước mầu
5.5552
m2
43
Nền nhà
44
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
62.5842
m2
45
Lát gạch đất nung - Tiết diện gạch ≤ 0,09m2, vữa XM M100, PCB40
52.6524
m2
46
Lát nền wc gạch chống trơn 300x300, vữa XM M75, PCB40
7.9101
m2
47
Điện chiếu sáng
48
Tháo dỡ hệ thống đường dây điện cũ, thiết bị điện đã hỏng (Nhân công bậc 3,0/7 - Nhóm 1)
5
Công
49
Lắp đặt tủ sơn tính điện 300x400x100
1
hộp
50
Lắp bảng điện nhựa chống cháy lắp nổi (chứa autumat, điều khiển quạt, công tắc, ổ cắm)
0.7
bảng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 39

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây