Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 21:11 25/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, sửa chữa nhà họp phố Hạ Lang, thị trấn Thanh Nhật, huyện Hạ Lang, tỉnh Cao Bằng
Tên gói thầu
Xây lắp
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn sự nghiệp chương trình mục tiêu Quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Hạ Lang, Tỉnh Cao Bằng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 02/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Số quyết định phê duyệt
186/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
19/11/2024 20:32
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân thị trấn Thanh Nhật
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
21:10 25/11/2024
đến
15:00 02/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 02/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
60 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/12/2024 (31/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn thiết kế công trình 136 Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 36A, Tổ 1, Phường Sông Hiến, Thành phố Cao Bằng, Tỉnh Cao Bằng
2 Công ty TNHH UCE Tư vấn lập E-HSMT Thôn Trung Đạo, xã Trung Hưng, huyện Yên Mỹ , tỉnh Hưng Yên
3 Công ty TNHH UCE Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Trung Đạo, xã Trung Hưng, huyện Yên Mỹ , tỉnh Hưng Yên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
+ Loại thiết bị: Ô tô tự đổ. + Đặc điểm thiết bị: Tải trọng ≥ 5T. Có giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp dựng dàn giáo ngoài, cao ≤16m
0.9425
100m2
2
Tháo dỡ mái Fibroxi măng chiều cao ≤4m
22.08
m2
3
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤6m
169.8688
m2
4
Tháo dỡ xà gồ gỗ bằng thủ công, chiều cao ≤6m
0.201
m3
5
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
27.415
m2
6
Phá dỡ lớp láng vữa xi măng
138.8112
m2
7
Bê tông nền (phần sửa chữa) SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB30
6.9406
m3
8
Lát nền gạch ceramic 600x600 màu giả vân gỗ, vữa XM M75, PCB30
165.0338
m2
9
Ốp chân tường gạch cùng loại nền nhà
9.738
m2
10
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông 14x20x40cm - Chiều dày 15cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM PCB30
0.1164
m3
11
Trát tường ngoài nhà bếp dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
36.625
m2
12
Trát tường trong nhà bếp dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
34.056
m2
13
Sơn tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
36.625
m2
14
Sơn tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
34.056
m2
15
Sơn 2 bức tường dọc ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
85.904
m2
16
Phá lớp vữa trát tường ngoài nhà (30% DT) để trát vá
25.7712
m2
17
Trát vá tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
25.7712
m2
18
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt tường ngoài nhà
60.1328
m2
19
Sơn tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
267.892
m2
20
Phá lớp vữa trát tường ngoài nhà (30% DT) để trát vá
90.1056
m2
21
Trát vá tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30 30% DT để trát vá
80.3676
m2
22
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt tường ngoài nhà
187.5244
m2
23
Vệ sinh mặt tường toàn bộ nhà để trát vữa
1
công
24
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
103.4384
m2
25
Sơn tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
103.4384
m2
26
Cửa đi 2 cánh mở quay nhôm hệ 55 màu nâu kính an toàn dày 6,38ly dày 1,4ly
12.855
m2
27
Bộ phụ kiện cửa đi 2 cánh đồng bộ, khóa đa điểm
3
bộ
28
Bộ phụ kiện cửa đi 1 cánh đồng bộ, khóa đa điểm
2
bộ
29
Cửa sổ nhôm hệ 55 màu nâu kính an toàn dày 6,38ly dày 1,2 ly
14.56
m2
30
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
27.415
m2
31
Gia công xà gồ, dầm trần thép hộp mạ kẽm
0.0866
tấn
32
Lắp dựng dầm trần thép
0.0866
tấn
33
Lợp mái bằng tôn có xốp tôn 0,45ly
1.9382
100m2
34
Tôn úp sườn mái khổ 400 dày 0,45 ly
35.036
m
35
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2*6mm2
35
m
36
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x2,5mm2
85
m
37
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x1,5mm2
96
m
38
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn - Đường kính ≤27mm
75
m
39
Lắp đặt đèn led bán nguyệt siêu sáng dài 1,2m,
12
bộ
40
Lắp đặt quạt treo tường
11
cái
41
Lắp đặt đèn Led Bub 30w
1
bộ
42
Lắp đặt các automat 1 pha 30A
1
cái
43
Đế cài automat 30A
1
cái
44
Mặt che automat
1
cái
45
Lắp đặt 2 công tắc, 1 ổ cắm
6
bảng
46
Lắp đặt công tắc 1 hạt
1
cái
47
Lắp đặt ô cắm đôi
3
cái
48
Đế âm cài các bảng
10
cái
49
Mặt che từ 1 đến 3 lỗ hạt
10
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 33

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây