Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 21:13 25/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, sửa chữa nhà văn hóa cộng đồng, thị trấn Thanh Nhật, huyện Hạ Lang, tỉnh Cao Bằng
Tên gói thầu
Xây lắp
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn sự nghiệp Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Hạ Lang, Tỉnh Cao Bằng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 02/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Số quyết định phê duyệt
186/QĐUBND
Ngày phê duyệt
21/11/2024 20:35
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân thị trấn Thanh Nhật
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
21:11 25/11/2024
đến
15:00 02/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 02/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
7.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
60 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/12/2024 (31/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn thiết kế công trình 136 Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 36A, Tổ 1, Phường Sông Hiến, Thành phố Cao Bằng, Tỉnh Cao Bằng
2 Công ty TNHH UCE Tư vấn lập E-HSMT Thôn Trung Đạo, xã Trung Hưng, huyện Yên Mỹ , tỉnh Hưng Yên
3 Công ty TNHH UCE Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Trung Đạo, xã Trung Hưng, huyện Yên Mỹ , tỉnh Hưng Yên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
+ Loại thiết bị: Ô tô tự đổ. + Đặc điểm thiết bị: Tải trọng ≥ 5T. Có giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nhà văn hóa
2
Lắp dựng dàn giáo ngoài, cao ≤16m
1.9466
100m2
3
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
19.44
m2
4
Tháo dỡ trần
112.0988
m2
5
Phá dỡ gạch lát nền
114.6468
m2
6
Lát nền Ceramic màu vẫn gỗ 600x600 vữa XM M75, PCB30
114.6468
m2
7
Ốp chân tường gạch cùng loại nền nhà cao 0,15
11.451
m2
8
Vệ sinh phần diện tích mái hiên BT, xử lý thông tắc ống TN
2
công
9
Sơn tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
202.1961
m2
10
Phá lớp vữa trát tường ngoài nhà 40% DT
80.8784
m2
11
Trát vá tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
80.8784
m2
12
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt tường ngoài nhà
121.3177
m2
13
Sơn cột, thành mái, má cửa ngoài nhà không bả bằng sơn trục tiếp 1 nước lót + 2 nước phủ
29.1588
m2
14
Phá lớp vữa trát tường ngoài nhà 40% DT
11.6635
m2
15
Trát vá trụ, má cửa dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
11.6635
m2
16
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt tường ngoài nhà
17.4953
m2
17
Sơn tường trong nhà không bả bằng sơn trực tiếp1 nước lót + 2 nước phủ
165.738
m2
18
Phá lớp vữa trát tường 40% DT
66.2952
m2
19
Trát vá tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
66.2952
m2
20
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt tường trong nhà
99.4428
m2
21
Sơn trần nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
35.0828
m2
22
Phá lớp vữa trát trần
0.1403
m2
23
Trát vá trần, vữa XM M75, PCB30
0.1403
m2
24
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt trần
21.0497
m2
25
Cửa đi 2 cánh mở quay nhôm xingfa màu nâu kính an toàn dày 6,38ly dày 1,4ly
16.2
m2
26
Bộ phụ kiện cửa đi 2 cánh đồng bộ, khóa đa điểm
9
bộ
27
Cửa sổ nhôm xingfa màu nâu kính an toàn dày 6,38ly dày 1,2 ly
3.24
m2
28
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
19.44
m2
29
Gia công dầm trần thép hộp mạ kẽm
0.416
tấn
30
Lắp dựng dầm trần thép
0.416
tấn
31
Đóng trần bằng tôn lạnh dày 0,4ly
0.862
100m2
32
Phào tôn loại trung bo mép tường
57.04
m
33
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2*6mm2
35
m
34
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x2,5mm2
50
m
35
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x1,5mm2
86
m
36
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn - Đường kính ≤27mm
63
m
37
Lắp đặt đèn led bán nguyệt siêu sáng dài 1,2m,
11
bộ
38
Lắp đặt đèn sát trần có chụp
1
bộ
39
Lắp đặt quạt treo tường
3
cái
40
Lắp đặt quạt trần
2
cái
41
Lắp đặt các automat 1 pha 20A
1
cái
42
Đế cài automat 20A
1
cái
43
Mặt che automat
1
cái
44
Lắp đặt 2 công tắc, 1 ổ cắm
2
bảng
45
Lắp đặt công tắc 1 chiết quạt
2
cái
46
Lắp đặt 1 công tắc, 1 ổ cắm hỗn hợp
1
bảng
47
Lắp đặt công tắc 1 hạt
1
cái
48
Lắp đặt ô cắm đôi
1
cái
49
Đế âm cài các bảng
7
cái
50
Mặt che từ 1 đến 3 lỗ hạt
7
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 27

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây