Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 17:00 29/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu bảo dưỡng Nước sinh hoạt KDC làng ông Ngọc, thôn 1 Trà Dơn
Tên gói thầu
Xây lắp
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn NSTW, ngân sách tỉnh, ngân sách huyện hỗ trợ thực hiện Dự án 4: thuộc Chương trình Mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi giai đoạn 2021-2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Nam Trà My, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
15:30 08/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
218/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
27/11/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ DƠN
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:58 29/11/2024
đến
15:30 08/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:30 08/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
12.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/12/2024 (07/05/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH TV-XD kỹ thuật Lê Trần Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Phương Đông, Xã Trà Đông, Huyện Bắc Trà My, Tỉnh Quảng Nam;
2 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng kỹ thuật Phong Sơn Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn 1, Xã Trà Mai, Huyện Nam Trà My, Tỉnh Quảng Nam
3 Công ty TNHH Hải Nam Phúc Tư vấn lập E-HSMT Thôn 1, xã Trà Mai, huyện Nam Trà My, tỉnh Quảng Nam
4 UBND xã Trà Dơn Tư vấn thẩm định E-HSMT Xã Trà Dơn, huyện Nam Trà My, tỉnh Quảng Nam
5 Công ty TNHH Hải Nam Phúc Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn 1, xã Trà Mai, huyện Nam Trà My, tỉnh Quảng Nam
6 UBND xã Trà Dơn Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Xã Trà Dơn, huyện Nam Trà My, tỉnh Quảng Nam
7 Phòng Kinh tế - Hạ tầng huyện Nam Trà My Thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Xã Trà Mai, huyện Nam Trà My, tỉnh Quảng Nam;

Yêu cầu kiến nghị

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
ĐẬP DÂNG
2
Đào xúc đất để đắp đê quai bằng thủ công-đất cấp III
8
1m3
3
Đắp đất đê quai dẫn dòng K85
8
m3
4
Đào đất phá dỡ đê quai sau khi thi công bằng thủ công-đất cấp III
8
1m3
5
Đào móng đập bằng thủ công -đất cấp III
28
1m3
6
Đắp đất móng đập bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.093
100m3
7
Phá đá đập đầu mối bằng thủ công -Cấp đá III
3.772
1m3
8
Khoan lỗ D42mm để cắm néo anke bằng máy khoan D42mm, cấp đá III
0.117
100m
9
Cấy thép vào bệ móng, ĐK =20mm
0.069
tấn
10
Ván khuôn sân, chân khay đập
0.157
100m2
11
Bê tông sân, chân khay đập, bù bê tông nền đập SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2
9.296
m3
12
Ván khuôn thân đập, tường chắn đất
0.23
100m2
13
Bê tông thân đập SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công M200, đá 1x2
6.04
m3
14
Ván khuôn hố thu nước
0.047
100m2
15
Bê tông hố thu nước SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - M200, đá 1x2
0.347
m3
16
Cốt thép hố thu nước, ĐK ≤10mm
0.012
tấn
17
Cốt thép hố thu nước, ĐK ≤18mm
0.051
tấn
18
Ván khuôn tấm đan hố thu nước
0.007
100m2
19
Bê tông tấm đan M200, đá 1x2
0.132
m3
20
Cốt thép tấm đan, ĐK ≤10mm
0.018
tấn
21
Thi công tầng lọc đá dăm 2x4
0.005
100m3
22
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤100kg
2
1 cấu kiện
23
Gia công lắp dựng cửa phay gỗ
0.013
100m2
24
Lắp đặt ống thép tráng kẽm đục lỗ, D = 88.3 dày 3.2mm
0.04
100m
25
Lắp đặt tê thép không rỉ nối bằng p/p hàn - Đường kính 90mm
1
cái
26
Lắp đặt co thép không rỉ nối bằng p/p hàn - Đường kính 90mm
2
cái
27
Lắp đặt ống thép tráng kẽm xả đáy, D = 88.3 dày 3.2mm
0.02
100m
28
Lắp đặt ống thép tráng kẽm dẫn nước, D = 88.3 dày 3.2mm
0.02
100m
29
Lắp đặt van ren xả cặn - Đường kính 90mm
1
cái
30
Lắp đặt van ren khóa đầu nguồn - Đường kính 90mm
1
cái
31
ĐƯỜNG ỐNG
32
Phát rừng loại II bằng thủ công, mật độ cây TC/100m2: >5 cây
12.022
100m2
33
Đào đất đường ống bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m-đất cấp III
257.209
1m3
34
Phá đá theo tuyến
13.537
1m3
35
Đắp đất đường ống bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
2.062
100m3
36
Đào móng trụ đỡ ống thép bằng thủ công, rộng >1m, sâu ≤1m-đất cấp III
12.74
1m3
37
Đắp đất nền móng trụ đỡ ống thép
9.78
m3
38
Bê tông lót móng trụ đỡ M100 đá 2x4
0.405
m3
39
Ván khuôn trụ đỡ ống thép
0.512
100m2
40
Bê tông trụ đỡ ống thép SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD>0,1m2, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2
4.48
m3
41
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.088
tấn
42
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.087
tấn
43
Cắt mặt đường bê tông đường ống đi qua
0.12
100m
44
Phá dỡ kết cấu bê tông mặt đường
0.42
m3
45
Bê tông mặt đường M300 đá 1x2 dày 20cm
0.42
m3
46
Lắp đặt ống thép tráng kẽm, nối bằng p/p măng sông, đoạn ống dài 8m - Đường kính 108mm dày 3.2mm
0.3
100m
47
Lắp đặt ống nhựa HDPE bằng p/p hàn - Đường kính ống 90 dày 6.7mm, đoạn ống dài 40m
4.307
100 m
48
Lắp đặt ống nhựa HDPE bằng p/p hàn, ĐK ống 50mm, đoạn ống dài 50m, dày 3.7mm
13.421
100 m
49
Lắp đặt ống nhựa HDPE bằng p/p hàn - Đường kính ống 32mm dày 2.4, đoạn ống dài 200m
7.602
100 m
50
HỐ VAN

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH HẢI NAM PHÚC như sau:

  • Có quan hệ với 108 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,46 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 88,57%, Tư vấn 1,43%, Phi tư vấn 10,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 192.881.497.092 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 170.778.447.069 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,46%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 44

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây