Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 16:05 03/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sữa chữa Trung tâm Chính trị Quận 4
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chi thường xuyên (kinh phí không thực hiện chế độ tự chủ)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
16:30 10/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
248-QĐ/TTCT
Ngày phê duyệt
03/12/2024 15:59
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRUNG TÂM CHÍNH TRỊ QUẬN 4
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:03 03/12/2024
đến
16:30 10/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:30 10/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
3.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/12/2024 (10/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐÀO TẠO ĐẠI NAM Tư vấn lập E-HSMT 71 Đường Số 11 - Phường Tân Kiểng - Quận 7 - TP. Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG PHÚC THÀNH Tư vấn thẩm định E-HSMT 713/29/2 Lê Đức Thọ - Phường 16 - Quận Gò Vấp - TP. Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐÀO TẠO ĐẠI NAM Tư vấn đánh giá E-HSDT 71 Đường Số 11 - Phường Tân Kiểng - Quận 7 - TP. Hồ Chí Minh
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG PHÚC THÀNH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 713/29/2 Lê Đức Thọ - Phường 16 - Quận Gò Vấp - TP. Hồ Chí Minh
5 Công ty Cổ Phần Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng và Thương Mại Kiến Gia Tư vấn thiết kế bản vẽ thi công và dự toán Số 14, tầng trệt, chung cư B5, đường 12C, phường 3, quận 4, thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam - phường 03 - Quận 4 - TP. Hồ Chí Minh
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ & XÂY DỰNG PING SG Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán 679/29/1 Tổ 30, đường Phạm Văn Chiêu, Khu phố 4 - Phường 13 - Quận Gò Vấp - TP. Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô vận tải thùng 2.5T * Nhà thầu phải đính kèm file scan từ bản chụp được chứng thực hoặc từ bản gốc các tài liệu sau: - Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô, giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực); - Đối với thiết bị nhà thầu đi thuê/mướn: + Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị; + Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê (Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô, giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực).
1
2
Máy đầm bê tông, dầm dùi * Nhà thầu phải đính kèm file scan từ bản chụp được chứng thực hoặc từ bản gốc các tài liệu sau: - Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Hóa đơn mua bán); - Đối với thiết bị nhà thầu đi thuê/mướn: + Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị; + Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê (Hóa đơn mua bán).
1
3
Máy cắt bê tông * Nhà thầu phải đính kèm file scan từ bản chụp được chứng thực hoặc từ bản gốc các tài liệu sau: - Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Hóa đơn mua bán); - Đối với thiết bị nhà thầu đi thuê/mướn: + Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị; + Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê (Hóa đơn mua bán).
1
4
Máy mài * Nhà thầu phải đính kèm file scan từ bản chụp được chứng thực hoặc từ bản gốc các tài liệu sau: - Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Hóa đơn mua bán); - Đối với thiết bị nhà thầu đi thuê/mướn: + Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị; + Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê (Hóa đơn mua bán).
1
5
Máy hàn * Nhà thầu phải đính kèm file scan từ bản chụp được chứng thực hoặc từ bản gốc các tài liệu sau: - Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Hóa đơn mua bán); - Đối với thiết bị nhà thầu đi thuê/mướn: + Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị; + Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê (Hóa đơn mua bán).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
THÁO DỠ, VẬN CHUYỂN
2
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
0.666
m3
3
Tháo dỡ trần
41.625
m2
4
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - vận chuyển phế thải các loại
2.747
m3
5
Bốc xếp các loại phế thải lên phương tiện vận chuyển
2.747
m3
6
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
2.747
m3
7
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 5,0T
13.735
m3
8
SỬA CHỮA TẦNG HẦM, LẦU 2
9
Đắp xà bần nâng nền
36.629
m3
10
Bê tông thương phẩm đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông sàn đá 1x2 mác 200 trộn phụ gia chống thấm
23.277
m3
11
Ván khuôn rãnh thu nước
28.868
m2
12
Xoa nền hoàn thiện bề mặt bê tông
281.763
m2
13
Cắt ron chống nứt sàn
13.95
10m
14
Láng rãnh thu nước dày 1,0cm, vữa XM mác 100
39.395
m2
15
CCLD nắp đậy rãnh thu nước bằng khung thép V30*3, thép la dày 3ly sơn hoàn thiện
70.89
m
16
CCLD nắp đậy rãnh thu nước bằng khung thép V30*3, thép la dày 5ly sơn hoàn thiện
4.3
m
17
Cạo, xả nhám lớp bột, sơn trên bề mặt dầm, trần
3
m2
18
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
44.625
m2
19
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
44.625
m2
20
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao
41.625
m2
21
MÁI
22
Gia cố kết cấu thép mái
0.253
tấn
23
Lợp mái bằng tôn giả ngói
46.904
m2
24
CCLD máng xối thu nước
8.64
m
25
Bơm keo chống thấm mái ngói
38
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 21

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây